Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Mình RCB khi hàng về chuyến tới nhé cậu

cậu có cái chữ kí " KIEMTIENUSA.COM<= ADSPROFIT REWARD- RB 200% F1- 80% F2. SELL AC GIÁ MỀM ( LH MORE INFO) "

acc ads hả cậu........:binhsua10:

cậu có cái chữ kí " KIEMTIENUSA.COM<= ADSPROFIT REWARD- RB 200% F1- 80% F2. SELL AC GIÁ MỀM ( LH MORE INFO) "

acc ads hả cậu........:binhsua10:

chuẩn cậu. Vấn đề này ai cần pm yahoo nhé

đã gửi tiền cho eagle
cảm ơn bác vì đã tin mình và cho mình vay 8$ trước :D

Last edited by a moderator:
chuẩn cậu. Vấn đề này ai cần pm yahoo nhé

cho mình hỏi upline là cậu luôn hả, nếu mua và chơi, vậy mình có được hưởng các chế độ ở page 1 ko??
:binhsua09:

mình có mượn eagle 8$ để up silver (trừ tiền rb 1 tháng)
hạn trả sáng ngày mai
cảm ơn eagle nhiều vì đã tin mình :D

Đã up silver cho cậu qua hệ thống PIF, tìm ác hơi đuối ;)

- - - Updated - - -

cho mình hỏi upline là cậu luôn hả, nếu mua và chơi, vậy mình có được hưởng các chế độ ở page 1 ko??
:binhsua09:

Có nhiều mặt hàng và giá cả cho các bạn lựa chọn nhé, vui lòng pm yahoo, mình ko muốn nếu vấn đề này lên 2pic

cho minh hoi mua bid roi lam sao ma chuyen thanh vip dc the, minh dung wifi nen ko reset modem dc

cho minh hoi mua bid roi lam sao ma chuyen thanh vip dc the, minh dung wifi nen ko reset modem dc
vô mục số 3, nhập số BID tại #of bid sau đó nhấn give bid là ok, không cần có ref

Your Silver membership Expire in 29 days, 23 hours, 50 minutes, 23 seconds
your username: bachhoan2010
your sponsor:hungphongnt
Ngày nâng cấp, mua vip:19/5
Loại/ số lượng:up silver/mua 100 vip
LR: U4159205

Your Silver membership Expire in 29 days, 23 hours, 50 minutes, 23 seconds
your username: bachhoan2010
Ngày nâng cấp, mua vip:19/5
Loại/ số lượng:up silver/mua 100 vip
LR: U4159205
MÌnh RB khi hàng về chuyến tới nhé

- - - Updated - - -

Mới đổi chữ ký nhé anh chị em cô bác :binhsua07:

Your Silver membership Expire in 29 days, 23 hours, 55 minutes, 36 seconds
your username: getout
Ngày nâng cấp:19/5
up silver
LR: U6962491

Your Silver membership Expire in 29 days, 23 hours, 55 minutes, 36 seconds
your username: getout
Ngày nâng cấp:19/5
up silver
LR: U6962491

Mình RB khi hàng về chuyến tới nhé

Chắc ngày mai là acc mình chuyển VIP rồi. Đúng như dự đoán được khoảng 155 VIP :x :binhsua03:

Các anh ơi cho em hỏi phần Purchase Wallet là phần tiền dùng để update đúng ko ak mà sao hôm nay e chuyển tiền từ Unpaid Wallet sang Purchase Wallet để update thì sao nó lại trừ vào phần Unpaid Wallet có ai chỉ giúp e với thanks các anh nhìu:binhsua09:

Các anh ơi cho em hỏi phần Purchase Wallet là phần tiền dùng để update đúng ko ak mà sao hôm nay e chuyển tiền từ Unpaid Wallet sang Purchase Wallet để update thì sao nó lại trừ vào phần Unpaid Wallet có ai chỉ giúp e với thanks các anh nhìu:binhsua09:
khi bạn chuyển từ unpaid thì nó sẽ nhảy qua purche là đúng rồi mà, upgrade từ purchase là ok rầu

đợt vừa rồi có làm thêm 1 acc phụ,tính ra thì acc này chỉ được 47 ngày free,mọi người tư vấn nên làm gì đây,nếu kick tiếp chỉ có bán đi chứ mình ko có ý định đầu tư 2 acc,cơ mà chả biết ai mua ko,giờ bỏ đi luôn kể cũng phí,acc reg từ 3/5

đợt vừa rồi có làm thêm 1 acc phụ,tính ra thì acc này chỉ được 47 ngày free,mọi người tư vấn nên làm gì đây,nếu kick tiếp chỉ có bán đi chứ mình ko có ý định đầu tư 2 acc,cơ mà chả biết ai mua ko,giờ bỏ đi luôn kể cũng phí,acc reg từ 5/4

ac reg 5/4 thì giờ đã được hơn 1 tháng rồi, vậy là chơi free dc 60 ngày mà

đợt vừa rồi có làm thêm 1 acc phụ,tính ra thì acc này chỉ được 47 ngày free,mọi người tư vấn nên làm gì đây,nếu kick tiếp chỉ có bán đi chứ mình ko có ý định đầu tư 2 acc,cơ mà chả biết ai mua ko,giờ bỏ đi luôn kể cũng phí,acc reg từ 5/4

chơi nốt 13 days nữa đi, rồi bỏ 10$ vô lên silver, xong ngồi đếm tiền thôi :binhsua07:

Riêng ngày hôm nay hệ thống có hơn 50 acc up silver :binhsua07:

ac reg 5/4 thì giờ đã được hơn 1 tháng rồi, vậy là chơi free dc 60 ngày mà
chơi nốt 13 days nữa đi, rồi bỏ 10$ vô lên silver, xong ngồi đếm tiền thôi
à nhầm nhọt các bác ạ,3/5 chứ thế kia đã tốt
giờ bỏ cũng phí của thật,tính ra mà bỏ tiền vào thì phải chơi đến 2 tháng mới đủ min 30$ để rút 1 lần cũng hơi bị nản

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week