Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
- vinaphone xem lại time post ads nhé, thời gian đẹp nhất là trong khoảng sau 11h sáng -> đêm
- 1 IP được chơi tối đa 5 acc với điều kiện không được làm ref của nhau

- vinaphone xem lại time post ads nhé, thời gian đẹp nhất là trong khoảng sau 11h sáng -> đêm

trc đến giờ chỉ pót vào buổi chìu và hôm nào cũng thế.thế mà k hỉu sao 3 hôm nay k chia lãi cho mình

vd mình ref 5 acc đều là ref của cậu có đc k nhỉ?

:)) mới phát hiện,
login site:
adsprofitreward.co cũng vào đc bt, ảo vl :))

- - - Updated - - -

:)) hắn sẽ ủng hộ, với điều kiện 5 acc/ 5 IP và làm việc cũng trên 5 IP khác luôn nhóe :))

giờ mình có 1 ref mà mình muốn up acc cho acc ref mà không chuyển tiền vào acc ref thì làm sao eagle

cho mình hỏi là số tiền trong unpaid balance của mình là 11$ thì mình có thể transfer cho người khác được không nhỉ, vì min rút giờ 30$ mà mình muốn để 100% và chỉ muốn rút 11$ này về thôi nên tính chuyển 11$ này cho người khác :(((

giờ mình có 1 ref mà mình muốn up acc cho acc ref mà không chuyển tiền vào acc ref thì làm sao eagle

Cậu sử dụng chức năng PIF ( mục số 4 nhé )

- - - Updated - - -

cho mình hỏi là số tiền trong unpaid balance của mình là 11$ thì mình có thể transfer cho người khác được không nhỉ, vì min rút giờ 30$ mà mình muốn để 100% và chỉ muốn rút 11$ này về thôi nên tính chuyển 11$ này cho người khác :(((

Chỉ có thể up/ mua vip cho ref thôi, ko thể chuyển $ cho nhau dc đâu bạn

- - - Updated - - -

trc đến giờ chỉ pót vào buổi chìu và hôm nào cũng thế.thế mà k hỉu sao 3 hôm nay k chia lãi cho mình

Vậy thì mình ko rõ rồi,chưa khi nào bị. Khi post xong cậu back office lại xem ok chưa cho chắc ăn nhé, nếu còn kéo dài thì pm support nó, cũng dễ thương lắm

- - - Updated - - -

được chứ, chế độ đàng hoàng cho từng acc. Mình nói chuyện support thì nó nói như vậy, nhưng để cho chắc ăn thì vẫn nên fake ip

Bỏ chế độ free rồi mà lượng thành viên vẫn tăng từng giờ

Nhiều người ngại nên đứng ngoài hóng, bây jo thì mem đầu tư bắt đầu join nhiều rồi

Cho mình hỏi mình up lên vip rồi bây giờ muốn đổi cái tài khoản LR rút có được không?
Với lại làm sao để kiểm tra lại cái câu hỏi bảo mật.thanks

Cho mình hỏi mình up lên vip rồi bây giờ muốn đổi cái tài khoản LR rút có được không?
Với lại làm sao để kiểm tra lại cái câu hỏi bảo mật.thanks

- Đổi LR thì cậu nhấn my procesor bên dưới chân trang web sau đó click theo chỉ dẫn, nó sẽ gửi mail xác nhận về
- Câu hỏi bảo mật thì nhấn withdraw, khi đó sẽ có chữ forgot , nhấn vô đó nó cũng gửi link reset về mail.

lên cái cho buổi sáng nào..................

Lên silver có phải xem quảng cáo k mọi người, tại nghe giang hồ đồn k xem cũng chia lãi, thanks......

Lên silver có phải xem quảng cáo k mọi người, tại nghe giang hồ đồn k xem cũng chia lãi, thanks......
lên gì mà chả phải click adsgrid bác :binhsua43:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back