Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Mình mới nâng cấp lên silver sau 2 tháng, bạn refback mình nhé
use: boychanh1989
upline: hungphongnt
LR:U3439189

đã lưu, RCB cho cậu khi hàng về chuyến kế nhé

- - - Updated - - -

mới renew lần 2 luôn để RB 1 thể :D

- - - Updated - - -

Có 2 ngày thì ko nên cố đợi, mà up Silver luôn sớm 2 ngày, sẽ có lợi hơn nhiều
RCB 2 tháng cho cậu khi hàng về chuyến kế nhé

Đủ 60 ngày mình up silver thì bao lâu nó chuyển vip bác thớt?
Giả sử đủ 60 ngày mà đã ra chế độ mới thì up broze hay silver hả bác,broze thì chia lãi có thấp hơn silver không ah?

mấy nay 2 ngày mình mới nhận đc lãi ko hĩu sao nữa

cậu xem thời gian post bài, có thể lúc nó chia lãi của cậu bị hết time

- - - Updated - - -

Đủ 60 ngày mình up silver thì bao lâu nó chuyển vip bác thớt?
Giả sử đủ 60 ngày mà đã ra chế độ mới thì up broze hay silver hả bác,broze thì chia lãi có thấp hơn silver không ah?

đã đủ 60 ngày thì chừng 1-2 ngày sau nó chuyển Vip. Đã chuyển vip rồi thì chỉ có up silver nhé. Broze nếu ra là thay cho free, Vip vẫn ko được sinh lãi đối với cấp độ này

cậu xem thời gian post bài, có thể lúc nó chia lãi của cậu bị hết time

hàng ngày mình đều post khoảng 6h đến 9h, thấy nó chia lãi khoảng 8h sáng. thường mình nên post khoang thời gian nào bác eagle

hàng ngày mình đều post khoảng 6h đến 9h, thấy nó chia lãi khoảng 8h sáng. thường mình nên post khoang thời gian nào bác eagle
Theo mình tốt nhất là post sau 8 h sáng. Thường mình post trong khoảng 8h30. Hôm nào mà quên ko post đc thì chịu khó đêm hoặc sáng hôm sau post bù cho hôm trc.

THời gian chắc chắn nhất để post bài là sau 11h sáng nhé.

Tot nhat 12h trua la tg dep nhat . Den vkl moi lap acc 3 ngay ra cai luat chet bam nay .ko co $ ko choi dc r :binhsua115:

Tot nhat 12h trua la tg dep nhat . Den vkl moi lap acc 3 ngay ra cai luat chet bam nay .ko co $ ko choi dc r :binhsua115:
nó vẫn chưa áp dụng nên chưa biết chắc chắn thế nào, cứ chiến tiếp đi cậu, tới đó tính sau

cho mình hỏi: nếu mà hết thời gian 60 ngày, nhưng không có $ up silver thì có bị khóa tài khoản không? nếu có thì trong bao lâu sẽ bị khóa vậy?

tại có ít acc sắp up vip, mà mới phải đóng học phí, giờ đang nghèo rồi :binhsua123::binhsua123:

cho mình hỏi: nếu mà hết thời gian 60 ngày, nhưng không có $ up silver thì có bị khóa tài khoản không? nếu có thì trong bao lâu sẽ bị khóa vậy?

tại có ít acc sắp up vip, mà mới phải đóng học phí, giờ đang nghèo rồi :binhsua123::binhsua123:

Xác nhận là không bị khóa.
image.php

nếu chuyển vip mà không up silver:
- vip ko được chia lãi, live time vẫn tính
- quá 30 ngày không up sẽ bị khóa

Thế thì vay upline đi. Hắn cũng có lợi mà :))

bác pm yh em hỏi 1 số vấn đề được k ạ....k thấy thông tin của bác à

Gia hạn từ thời điểm hết free. Trong vòng 30 ngày mà cậu ta ko Up thì chắc cũng sell hoặc vứt cái acc đó rồi. Để lâu sợ mốc.
:binhsua153:

thôi, bán bớt đi, ai mua mình bán cho này :binhsua10::binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,993
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week