Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
acc cuả mình mới chơi dc 10 ngày thì phải làm sao nhỉ ?
vậy là khi nó chuẩn bị áp dụng luật mới thì mình phải nhanh tay renew để dc thêm 30day free nữa phải ko bn ?

vậy là khi nó chuẩn bị áp dụng luật mới thì mình phải nhanh tay renew để dc thêm 30day free nữa phải ko bn ?

Theo mình nghĩ là không nên chơi tiếp nữa, thay vào đó là đầu tư luôn cho nhanh có lợi nhuận, mình tin trang này thọ lắm :D

Bạn renew liên tục nhé, để kéo dài time, nếu có đk thì đầu tư cũng dc

Theo bạn một chân nhé.
User: hnam1603
Sponsor: hungphongnt
Khi nào tiện thì up phát to to luôn. còn giờ post ads và renew đã nhé.
:binhsua153:

Bạn renew liên tục nhé, để kéo dài time, nếu có đk thì đầu tư cũng dc

Theo tôi nghĩ, hình như theo thông báo của site thì: ngay khi chúng tôi đạt đúng 180.000 mem, thì tất cả free đều==>bronze hết, vậy thì việc renew có cần thiết không các bạn?

Theo tôi nghĩ, hình như theo thông báo của site thì: ngay khi chúng tôi đạt đúng 180.000 mem, thì tất cả free đều==>bronze hết, vậy thì việc renew có cần thiết không các bạn?

hết hạn free mới thành bronze anh

còn có mấy ngày nữa là đủ 60 ngày
nghịch bấm renew sao nó lại lên 30 ngày free nhỉ?

mình chơi 2 tháng thì nó cũng dc hơn 100 vip mà ?
vậy bắt buộc phải dep $ vào nó mới chia lãi 100 vip này hay là sao bn ?

chuẩn men, khi point chuyển thành vip thì cần phải dep 10$ để up silver mới nhận được lãi từ vip

- - - Updated - - -

Chui vô room apr tbn, tụi nó nó thảo luận cả ngày mà đếu hiểu j :binhsua04:

chuẩn men, khi point chuyển thành vip thì cần phải dep 10$ để up silver mới nhận được lãi từ vip

- - - Updated - - -

Chui vô room apr tbn, tụi nó nó thảo luận cả ngày mà đếu hiểu j :binhsua04:
cái chơi free như zeek đó thì mình biết rồi .

ý mình muốn hỏi những acc new bây giờ áp dụng theo chính sách mới của nó ý . nếu chơi free 2 tháng dc hơn 100 vip sau đó upgrade lên silver ,rồi phải dep thêm $ nữa để mua vip nó mới chia lãi hay là sao ?
mỗi upline nói 1 kểu , chả biết nghe ai :)):))

mình đăng kí từ hôm 23/4,với tốc độ tăng mem thế kia sợ rằng đến trước 23/5 nó đã đạt đủ mốc 180k rồi.Vậy giả sử thế này:
đến ngày 21/5 đủ 180k user,lúc đó mình cũng renew và được 30 ngày free tức là đến 21/6 hết hạn.Vậy vào 21/6,lúc đó tài khoản free mình hết hạn,point thì lúc đó chưa thành vip,mà trong khi chỉ còn có 2 ngày nữa là đủ 60 ngày,vậy thì mình phải upgrade lên brozone hay sliver vậy?nếu mình cố đợi thêm 2 ngày nữa (bỏ 2 ngày chia lãi point) tức là đến 23/6 và sau đó up lên sliver có được ko?chỉ sợ nếu hết free mà mình ko nâng cấp lên 1 gói nào đó ngay thì nó reset luôn cái số point kia thôi

Last edited by a moderator:
cái chơi free như zeek đó thì mình biết rồi .

ý mình muốn hỏi những acc new bây giờ áp dụng theo chính sách mới của nó ý . nếu chơi free 2 tháng dc hơn 100 vip sau đó upgrade lên silver ,rồi phải dep thêm $ nữa để mua vip nó mới chia lãi hay là sao ?
mỗi upline nói 1 kểu , chả biết nghe ai :)):))

cập nhật mới có ngay #1, nếu bạn không thỏa mãn với câu trả lời thì thể tự tìm hiểu bản gốc tiếng anh ở mấy # trước

Báo danh lại đúng ngày check phát xem nào

mới renew lần 2 luôn để RB 1 thể :D

- - - Updated - - -

mình đăng kí từ hôm 23/4,với tốc độ tăng mem thế kia sợ rằng đến trước 23/5 nó đã đạt đủ mốc 180k rồi.Vậy giả sử thế này:
đến ngày 21/5 đủ 180k user,lúc đó mình cũng renew và được 30 ngày free tức là đến 21/6 hết hạn.Vậy vào 21/6,lúc đó tài khoản free mình hết hạn,point thì lúc đó chưa thành vip,mà trong khi chỉ còn có 2 ngày nữa là đủ 60 ngày,vậy thì mình phải upgrade lên brozone hay sliver vậy?nếu mình cố đợi thêm 2 ngày nữa (bỏ 2 ngày chia lãi point) tức là đến 23/6 và sau đó up lên sliver có được ko?chỉ sợ nếu hết free mà mình ko nâng cấp lên 1 gói nào đó ngay thì nó reset luôn cái số point kia thôi

Có 2 ngày thì ko nên cố đợi, mà up Silver luôn sớm 2 ngày, sẽ có lợi hơn nhiều

Tuần này đánh dấu một sự phát triển của APR. Cùng với việc ra những chính sách mới có lợi cho mình cũng như các nhà đầu tư, APR vẫn duy trì mức lãi khá tốt khi hôm nay là 1.46%. Như vậy mức lãi TB của APR ~ 1.54%. Hy vọng 2 ngày cuối tuần sẽ có mức lãi tốt hơn.

Tuần này đánh dấu một sự phát triển của APR. Cùng với việc ra những chính sách mới có lợi cho mình cũng như các nhà đầu tư, APR vẫn duy trì mức lãi khá tốt khi hôm nay là 1.46%. Như vậy mức lãi TB của APR ~ 1.54%. Hy vọng 2 ngày cuối tuần sẽ có mức lãi tốt hơn.
Thứ 7, CN thì mong gì :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,993
173,062
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week