Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
acc của mình dki ngày 30/3 đã renew 1 lần mà sao hnay đã báo hết hạn rùi nhỉ.nếu mình renew tiếp thì ngày nào mình sẽ up vip vậy?

Vậy bác cho em hỏi là cụ thể em sẽ được nhiêu vip và nhiêu point vậy bác, tks :D
Dựa theo bảng chia lãi của bác lehongphong thì nếu ngày mai cậu up + mua 190vip. Sau đó để mức tái đầu tư là t2 (50%), t3 t4 (100%) , t5 t6 (80%) ,t7 cn (50%) . Thì sau 1 tháng cậu có tầm 260vip + 20$

Dựa theo bảng chia lãi của bác lehongphong thì nếu ngày mai cậu up + mua 190vip. Sau đó để mức tái đầu tư là t2 (50%), t3 t4 (100%) , t5 t6 (80%) ,t7 cn (50%) . Thì sau 1 tháng cậu có tầm 260vip + 20$

ko nên tái kiểu này nhé. Cứ tái 22 ngày đầu 100%, 8 ngày sau đưa về 50%

cho mình hỏi acc mình quá 60 ngày rồi mà nó ko chuyển thành vip points. mà mình cũng nâng cấp hôm wa luôn rồi

ac của mình hết hạn mà không up sliver được nhỉ,hichic pm bác upline từ hôm qua h không được

Vậy cho mình hỏi cái 130point (chơi free được 1 thời gian rồi) của mình đang có có bị mất đi sau khi mình nâng cấp và mua vip không, hay mình vẫn được chia lãi ở 130point đó và vip mình mới mua, tks :D

Vậy cho mình hỏi cái 130point (chơi free được 1 thời gian rồi) của mình đang có có bị mất đi sau khi mình nâng cấp và mua vip không, hay mình vẫn được chia lãi ở 130point đó và vip mình mới mua, tks :D

ko mất đi mà sẽ chia cùng lúc 2 cái luôn cậu, cộng points và được cộng cả vip luôn, sau 2 tháng free, số points trừ đi 100 chuyển thành vip và vip này sẽ cộng thêm vào số vip cậu mua....^^

nếu mất đi thì chẳng phải là làm free sao :))

Mấy lần trước quên post ad nó vẫn chia lãi, lần này siết căng quá, trễ 30' mà nó ko chia cho:binhsua23:

List RB tuần này cho các bạn đã yêu cầu RB tại link dưới chữ ký của mình!
----------------

Note: khoảng 10 ngày nữa mình sẽ upgrade lên gold nên các bạn là ref của areclubvt mà buy VIP không thông qua tiền lãi tái đầu tư thì sẽ dc RB 50% theo mức hưởng dc của gold :m141:

bác eagle cho mình ké 1 comment gửi con phồng với nha, tại con phồng nó bỏ bê tóp píc của hắn quá, :binhsua27: con phồng ơi, vậy ta để buy vip 100% trong 3 tháng thì có được RB gì ko nhể con phồng:m020:

Hiện tại hok biết tỉ lệ PZ/LR nhiêu thì đc rút LR nhỉ :(, nhiều ý kiến wo :((

Hiện tại hok biết tỉ lệ PZ/LR nhiêu thì đc rút LR nhỉ :(, nhiều ý kiến wo :((

quất payza vô, nó ko cho rút thì dep thêm lr thôi :) nhưng thông tin mình nhận dc thì phải dep lr nhiều hơn. Trước đây thì chỉ 10 lr là đủ

- - - Updated - - -

nhâu qua giờ mới tỉnh pk :binhsua18::binhsua18:
đâu có đâu, kèo khác rầu thím

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member