Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Mình chơi nhiều acc trên một máy (khác ip và upline) thì vẫn ok phải không mấy bợn :D, em hiền quá chơi có 1 acc/máy thôi, tính tìm hiểu làm phát mấy acc nữa :))

Mình chơi nhiều acc trên một máy (khác ip và upline) thì vẫn ok phải không mấy bợn :D, em hiền quá chơi có 1 acc/máy thôi, tính tìm hiểu làm phát mấy acc nữa :))
okie...nhớ xoá cookie cẩn thận..hj:)

okie...nhớ xoá cookie cẩn thận..hj:)
tạo vài cái profile trên ff rồi mỗi lần post ads thì kiếm mấy con sock proxy free trên mạng đầy ý mà :) khỏi cần xóa cookies lại an toàn hơn

e hết ngày free. sáng đã up silver mà point vẫn trên 200 chưa đổi thành vip point.ảo quá chẳng biết thế nào

Sao mình chỉ được cộng thêm Vip point mà k được chia đồng lãi nào nhỉ?
Mình đã up silver rồi mà :binhsua16:
Chắc cậu để tái đầu tư 100% nên nó tự mua vip luôn
chỉnh lại thành 80 hoặc 50

a onl yh e nc chút nhé...cảnh tượng như vậy không hay cho lắm...2 bên nói qua nói lại a àh...Chúng ta vì MIẾNG CƠM CHUNG...LÀM NHƯ VẬY thì không hay cho lắm a eagle.

Cảm ơn a...

cho minh hoi, sau khi up silver duoc 30 ngay, minh co phai up lai khong? tai thay co dong` nay
Your Silver membership Expire in 29 days, 22 hours, 35 minutes, 43 seconds
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif][/FONT]​

a onl yh e nc chút nhé...cảnh tượng như vậy không hay cho lắm...2 bên nói qua nói lại a àh...Chúng ta vì MIẾNG CƠM CHUNG...LÀM NHƯ VẬY thì không hay cho lắm a eagle.

Cảm ơn a...

a mới ngủ dậy, ai nói j mà nói qua nói lại vậy :binhsua04:

Vừa inbox chủ thớt check nhé! Cho mình hỏi luôn mình nâng cấp và Dep bằng LR giờ muốn dùng thêm thằng STP thì nó cho rút theo tỉ lệ dep hay thế nào nhỉ?
mình lưu rồi nhé, có j sẽ rb tự động khi hàng về
cậu dep stp ít hơn lr thì rút về lr dc

Cảm ơn a...

Đính chính lại câu này nhé: Mình tuyển ref thì có chế độ rõ ràng, lợi mình , lợi người. Cạnh tranh công bằng thôi, đâu có j là không hay cho lắm đâu

Đính chính lại câu này nhé: Mình tuyển ref thì có chế độ rõ ràng, lợi mình , lợi người. Cạnh tranh công bằng thôi, đâu có j là không hay cho lắm đâu
Chuẩn rồi anh.Em chẳng hiểu cu Tờ rí nói làm như thế nào là không hay? Chẳng có gì là không hay ở đây cả.

chủ thớt đó mình ref choa bạn nè giờ đã nâng cấp giờ có hưởng chính sách RB ko

sponsor:
hungphongnt
Tên: Mật Trung Kiên

tên đăng nhập: m4ttrun9kj3n
Ngày nâng cấp, mua vip: 2013-05-06
LR: U2695643

chủ thớt đó mình ref choa bạn nè giờ đã nâng cấp giờ có hưởng chính sách RB ko

sponsor:
hungphongnt
Tên: Mật Trung Kiên

tên đăng nhập: m4ttrun9kj3n
Ngày nâng cấp, mua vip: 2013-05-06
LR: U2695643

có hết bạn, để mình check rồi RB khi hàng về nhé

cái APR này mình dep cổng nào rút cổng đó à ?. Và khi nâng cấp thì mỗi tháng đều trả tiền nâng cấp như Zeek đúng ko ?

Bạn pm mình tw xem thử, hoặc chụp cái hình lên
Thanks cau nha! Đã làm được vụ đó rồi.
Nhưng chưa biết cách chỉnh % làm thế nào vậy thớt?

Thêm chút nữa: Thớt RB giúp nha đã up Silver và mua 10 bid, Use: starhn

Sau khi hết hạn bao lâu mới chuyển thành vip vậy cậu?

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week