Matrix Thảo Luận các vấn đề về Admediaprofit, site revshare chia lãi cao và ổn định nhất trong thời điểm hi

Status
Not open for further replies.
theo mình tính trung bình 1 ngày mỗi pack sinh lời 1.4$

theo mình tính trung bình 1 ngày mỗi pack sinh lời 1.4$
thanks cậu dã tính toán :D, hiện tại theo mình check thì cacs gói mình mua hôm 12/8 đều đã hết hạn :D
site đang down do bị bọn ghen ăn tức ở Ddos, admin đang thực hiện nâng cấp sever, cộng với trả lwofi câu hỏi trên skype+ email.. nên khối lượng công việc rất lớn. Admin cũng tạo điều kiện cho anh em bị pending payza có thể chuyển sang egopay hoặc stp trong một thời gian.đây là tín hiệu tốt vì giá ego hiện tại cao hơn pz :D

oh ! quá ra là vậy làm mình hết hồn ! thế rút qua PM vẫn bình thường hả mấy bạn ? Phải chi nó sống mãi mãi luôn thì hay biết mấy

oh ! quá ra là vậy làm mình hết hồn ! thế rút qua PM vẫn bình thường hả mấy bạn ? Phải chi nó sống mãi mãi luôn thì hay biết mấy
không gì là mãi mãi, nhất là mmo. có điều nó sống dai hay không thì dựa vào tài năng và đạo đức thằng admin thôi :D, cứ sống được khoảng chục tuần nữa là anh em cũng ăn đậm phết rồi :D (mong là vậy ;) )

thấy admin cũng nhiệt tình, update tình hình site liên tục. Theo mình AMP còn sống ít nhất cũng phải 1 2 tháng nữa

thấy admin cũng nhiệt tình, update tình hình site liên tục. Theo mình AMP còn sống ít nhất cũng phải 1 2 tháng nữa

Sống bao nhiêu thì sao mà mình đoán được, chơi tới đâu biết tới đó ...... quan trọng là khi nó scam thì ít nhất thì mình cũng có chút lãi hoặc thu hồi vốn ..........

Site đã trở lại và lợi hại như xưa :D

Mình vẫn chưa nhận được RCB 4 pack bác ui ~.~
2 pack cũ và 2 pack tái ngày hôm qua.
id admedia..:zynrik

Sống bao nhiêu thì sao mà mình đoán được, chơi tới đâu biết tới đó ...... quan trọng là khi nó scam thì ít nhất thì mình cũng có chút lãi hoặc thu hồi vốn ..........
ngồi đoán thẩm du tinh thần tí thôi :D:)

20 Packs nữa thớt nhé, vào site user: ngominhtuan

Mình vẫn chưa nhận được RCB 4 pack bác ui ~.~
2 pack cũ và 2 pack tái ngày hôm qua.
id admedia..:zynrik
mình chỉ RCB qua site nên khi nào bạn ma đủ 20 adpack thì mình sẽ rcb 100%+ 1$ nữa, lý do bạn có thể xem ở trang đầu của topic tuyển ref nhé
tình hình em nó sao rồi mấy bạn?
site vẫn sống tốt sau ddos, sever đã được nâng cấp chống ddos, lãi vẫn trên 30%/ ngày :D
20 Packs nữa thớt nhé, vào site user: ngominhtuan
hôm nay mình hết giới hạn chuyển tiền rồi, cậu chịu khó chờ mai nhé :D
là sao bạn tại sao 20packs nữa ?

là bạn ấy mua thêm 20 adpack, thông báo đẻ mình RCB ý mà :D

Dear anh em, anh em nào muốn chiến mà không mất phí PZ, STP đầu tư thì có thể pm mình để mình bán tiền trực tiếp theo hình thức chuyển tiền qua site nhé ;)

mình inbox rồi đó:)

mình inbox rồi đó:)
đã RCB 11$ cho cậu. Your transaction ID is 99879133350 ;)

cập nhật lãi :hôm qua lãi cao đột biến :D

đã RCB 11$ cho cậu. Your transaction ID is 99879133350 ;)

cập nhật lãi :hôm qua lãi cao đột biến :D
mặc dù mấy hôm rồi dính vụ DDOS mà site chia lãi vẫn khá ổn định, tình hình trong tháng này cứ rút-đầu tư 50-50 xong tính tiếp :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,740
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week