Matrix Thảo Luận các vấn đề về Admediaprofit, site revshare chia lãi cao và ổn định nhất trong thời điểm hi

Status
Not open for further replies.
ok cho cái nick pm nc chơi ! nói chứ cũng hên xui thôi chứ đâu ai biết trước được cái gì
nick duới chữ kí kìa cậu: nvlinhvn1989

lãi hôm qua :D

cập nhật mới từ admin:
Good morning happy working day now i am going of line to take rest see u in the morning last spike already run as per me online members still doubting my ability but i can assure u this show will run for not less than100 weeks now i am going to take little beat rest see u in the morning have a great day appolise for delay this week will be sparkling week be ready just dream dreams are the most power ful energy in the life so keep dreaming i eat drinks and sleeps only dreaming how i can achieve my goal with u without u so just dream what happened after 100 weeks thanks have a great week day be smiley and happy earning

RCB 20 Packs vào site giùm mình nhé. nick: ngominhtuan

mới Skype vs Admin, ông ấy bảo site sẽ sống ít nhất 94 tuần nữa, hy vọng đúng là như vậy! :D

sao nó chia lãi cho mình ít vậy nhỉ.mình mua 2 share mà cả ngày dc có hơn 1$ thui ah.các bác có thế ko?

nghe tin site có thể sống dc 94 tuần nữa mừng phơi phới :)), nhưng cũng phải cb tinh thần tạch bất cứ lúc nào

hình như lãi hôm nay là 32.4%

RCB cho mình 2 pack cũ với 2 pack vừa mới tái nhé bạn.
Tài khoản admediaprofit: zynrik
Có gì bác check gửi sớm cho em em còn tái típ :D

Có lẽ ae phải tính lại lãi trung bình thực tế của site, kiểu này nhiều người hiểu nhầm.. Vì lãi cao chỉ tính cho những ad pack mới.
adpack mới là sao cậu, tức là mấy cái adpack mình mua lần đầu chứ ko phải do tái đầu tư hay sao?

đúng rồi, đây là lãi dành cho adpack mới mua nhé,tuy nhiên chỉ cần với mức lãi khủng trên, nếu anh em biết tính toán, chơi tái đầu tư liên tục thì vẫn dễ dàng thu hồi vốn nhé. còn anh em nào không muốn tái đầu tư, với các gói cũ tuy lãi thấp hơn nhưng vẫn hết hạn trong 7-10 ngày, tính ra lãi vẫn cao (trung bình trên 10%/ngày), vẫn có khả năng hồi vốn cao.
anh em nào muốn chiến mới thì mình có thể chuyển tiền trực tiếp trong site để anh em chiến, ko mất phí pz hay STP :D

đúng rồi, đây là lãi dành cho adpack mới mua nhé,tuy nhiên chỉ cần với mức lãi khủng trên, nếu anh em biết tính toán, chơi tái đầu tư liên tục thì vẫn dễ dàng thu hồi vốn nhé. còn anh em nào không muốn tái đầu tư, với các gói cũ tuy lãi thấp hơn nhưng vẫn hết hạn trong 7-10 ngày, tính ra lãi vẫn cao (trung bình trên 10%/ngày), vẫn có khả năng hồi vốn cao.
anh em nào muốn chiến mới thì mình có thể chuyển tiền trực tiếp trong site để anh em chiến, ko mất phí pz hay STP :D
Chuẩn không phải chỉnh, lãi thực tế trung bình là hơn 10%/ngày. Nếu tính toán kỹ lưỡng và đầu tư với số vốn kha khá thì vẫn có cháo ăn, Còn nếu đầu tư ít vốn 1 vài ad pack thì cũng không đáng kể. Vì trừ phí rút 5% cộng với phí PZ, STP nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week