Matrix Thảo Luận các vấn đề về Admediaprofit, site revshare chia lãi cao và ổn định nhất trong thời điểm hi

Status
Not open for further replies.
Site ngon qúa,đã thu về đc hết vốn :))

Site ngon qúa,đã thu về đc hết vốn :))

site quá ngon ấy chứ :D, anh em cứ chạy theo mấy site mới ra, hit& run mà không xem xét kỹ có khi lại dễ mất tiền hơn. ngày 15 này là quốc khánh Ấn Độ, hình như Admin sẽ có các chế độ lãi/ bonus cao cho anh em mua adpack mới trong ngày 14 đến 15 :D
Good Morning happy and wealthy earning as every member knows AMP is from India and India is going to celebrate 66th independent day on 15 th of aug 2013 MY back office team suggest me to give some more returns for next 10 updates for new members hence there will be special attractive spike for next 10 updates which start from to nights 2 updates 9.00 pm 12.00 pm 14 th aug 4 updates and 15 th aug 4 update its only for fresh ad packs on 15 th there is official holiday in India but we are doing on line business also our support staff and my self are available for u r service once again happy earning few members asked my a/c they want to do charity from there amp profit thanks for u r gesture but i will suggest they can support ngo of their country

Site này dep PZ rút PM đc k vậy :binhsua01:

Cái này có 10$ chơi h được k ta. có cần suft gi k thớt

Site này dep PZ rút PM đc k vậy :binhsua01:

Dep PZ chỉ rút được PZ thôi. Nếu muốn rút PM phải dep số tiền PM lớn hơn PZ.

- - - Updated - - -

Cái này có 10$ chơi h được k ta. có cần suft gi k thớt

Site này chỉ dep $ rồi ngồi chờ lãi tăng lên thôi, chia lãi 4 lần / ngày. Không phải suft ad gì cả. Nhưng Min rút 20$. Nếu đầu tư 10$ thì sẽ phải tái đầu tư nhiều lần mới rút được.

tiền về:
From STPay member email: [email protected]
From STPay username: admediaprofit
Transaction ID Number: 276287xxxx
Amount: 49.87
Details (if provided): Transfer: ad pack gain
anh em nào muốn đầu tư trực tiếp, không tốn phí PZ< STP thì pm mình nhé, mình sẽ gửi tiền trực tiếp qua site để anh em đầu tư+ hỗ trợ 1$ tiền phí cho anh em :D

theo mấy bác site sống ổn định như này tới cuối tháng ko nhở, e định dep thêm

Về tình hình site, hiện tại đến hôm nay thì số tiền dep thêm đã lên tới hơn 4 triệu$ và gần 16k mem, tức là chỉ trong 1 tuần, lượng tiền đổ vào đã hơn 1 triệu $ và hơn 4k mem đăng ký mới.cộng với lãi hàng ngày đều dao động ở mức 3x-4x và với chính sách 50-50, chống dân chơi hit& run thì site hứa hẹn sẽ còn sống dài nữa :D.
chính sách về RCB mình đã cập nhật ở topic tuyển ref của mình ở box tuyển ref invest-matrix, thanks anh em đã ủng hộ :D

tối qua site bị tấn công thì phải, admin định chuyển sang dùng tạm domain admediaprofit.in mà h vẫn chưa vô dc. Chưa bik tình hình thế nào, thớt hóng tin thử coi sao

thông tin từ admin:
good morning just now we uploaded on 2 different link and up loaded the site on different ips of rack space cloud who is our service provider but its not work as per the technician rack space they are facing few problems and will solve in next 8 hrs i appolise or inconvenience site will be available in the morning india time by 11 am and we will continue good work thanks for support site availale in next 8hrs we tried our best but its not in our hand sorry for inconvinious

site sẽ open lại lúc 11h Ấn Độ (khoảng 12h30 giờ VN :D

Đúng 12:30 site đã open trở lại, hy vọng chiều nay em nó sẽ chia lãi bình thường như mọi khi.

[05:44:26] ngo minh tuan: good morning admin
[05:44:45] ngo minh tuan: now can i login to site with which url ?
[11:16:34] admedia profit: 3hrs
[12:29:42] ngo minh tuan: thank you
[12:29:55] ngo minh tuan: i'm now logged to site
[12:30:14] ngo minh tuan: very good site and admin
[12:30:18] ngo minh tuan: thank you very mucj
[12:33:37] admedia profit: http://office.admediaprofit.com/login.aspx
[12:35:08] ngo minh tuan: thank you, now i'm talk to my friends, so they'll deposite and buy packs in the site .

Site chạy lại rồi nhé, mọi việc sẽ suôn sẻ như con chim sẻ ăn thóc vậy..... DEP và BUY đi các thím.

Đã vào được, nhưng mà adpack mua từ chiều tối qua đến giờ vẫn chưa đc tí lãi nào, hix

Đã vào được, nhưng mà adpack mua từ chiều tối qua đến giờ vẫn chưa đc tí lãi nào, hix
vì nó bị lỗi, chưa chia lãi tính từ khi site bị down, admin sẽ nhanh chóng fix lại nhé ;)

site đã chia lãi trở lại ngay lập tức, lãi hôm qua là 33.8% :D. vẫn thơm như mọi ngày:D
8/15/2013 4:47:27 AM$10.0012343628030$3.38Active50691468

8/15/2013 4:47:27 AM$10.0012343628030$3.38Active50691468​

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123