thanpoker.com lừa đảo

Status
Not open for further replies.

jimmy16096

Newbie
Reactions
2
MR
0.030
ai đã từng và đang chơi ở web thanpoker.com nên dừng lại ngay trước khi mất hết tiền (mình đã mất cực kỳ nhiều). Vào các phòng chơi luôn có người của web hoặc người cheat

Site này của VN mà :popo_sweat: Chưa bàn đến cách vận hành site, chỉ riêng các bank có liên quan cũng nên kỵ chơi dễ liên đới không hay, có chơi mình chỉ chơi trên mấy web có các cổng coin hoặc các loại ví cho đỡ phiền :) Chủ yếu chơi vui xả trét chứ đứng ham quá :)

mình bỏ nó hơn 1 năm rồi, toàn bot với setup,
tính ra đánh ở nó cũng lãi dc 1 khoản kha khá, nên chuồn rồi, biết cách vẫn ăn dc bt, nhưng dạo này mình có công việc khác nên bỏ vì không có time

site của châu á, mà toàn bot thôi. Chơi mất dạy kinh
Nó ghi châu á thế thôi bạn, chứ thực ra của VN đấy :)

vậy trang 888poker.com chơi đc k b
Nói chung mình không chơi bài bạc ăn tiền, lâu lâu xả trét chơi vui trên trang vỉa hè thôi :)

cần phải xả trét tức là không Tùy Duyên rồi, buông hết đi bạn; không còn cái trét nào để cho bạn xả nữa đâu :)
Có chứ, XẢ VAN nữa =))

cần phải xả trét tức là không Tùy Duyên rồi, buông hết đi bạn; không còn cái trét nào để cho bạn xả nữa đâu :)
giờ ta chẳng còn chi, mãi trắng tay mà thôi, đầu bạc răng long hững hờ :popo_boss:

thôi sếp, cái này còn nguy hiểm hơn cả cô Vy, 1 phát đi hơn 200 triệu

200 củ còn đỡ, có khi toàn 400 với 600, kiếp nhậu thuê bao giờ mới đủ bù :popo_sweat:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,735
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week