Announce Thành viên AZS

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,339
MR
49.253
Chào các bạn,

Hiện tại mình được biết là thành viên AZS có khá nhiều hiềm khích và có những hành động không tốt với MMO4VN mà không có lý do, làm ảnh hưởng rất nhiều đến hoạt động của các thành viên khác.

Nay mình quyết định: Tất cả thành viên nào có nguồn gốc từ AZS và có các hành vi quậy phá sẽ đều bị BANNED Forever. Và điều này sẽ được trở thành Rules của Forum. Vì mình cũng như mọi người không ai có nhiều thời gian để tranh chấp những việc không cần thiết.

BQT MMO4VN
Thân

Tuyệt người anh hùng bảo vệ của chúng ta bảo vệ những người kiếm '$' về cho Tổ Quốc thân yêu :X :X

E rằng hành động này của admin sẽ làm tăng thêm hiềm khích... và 4room sẽ hứng chịu nhiều đợt Ddos nưa hic... :(

Cố lên Admin

Là DDOS đó haibeo.

=)) , nói chung là á , " nhân chi sơ tính .... " , con người tất cả mà không có lòng đố kị thì nước việt mình toàn thần với thánh rồi :)) . asa asa cuachi cố lên bác Shin bé nhỏ :>

thực sự thì mình nghĩ nếu AZS hợp tác với mmo4vn thì có vẻ sẽ có lợi cho 2 bên (dù gì thì cũng phải thừa nhận rằng MMO phát triển được như hiện nay công đầu thuộc về bên UG mà AZS thì cũng đã từng "qua lại" với nhau vài lần). sao không nhân dịp này mà biến thù thành bạn??? (mà các bạn AZS lần sau đừng nóng như vậy chứ, việc gì cũng phải từ từ, ai ở đây cũng khá bận bịu, chưa chắc đã online đc 20/24h đâu @@! các bác nói trước vài ngày đã rồi mới ra tay chứ @@)
P/s anh Shin ơi, anh có cần phải "nổ" về sv của 4rum vậy không @@! em thấy nó hơi tệ thôi chứ vẫn còn tốt chán (trừ khi tổ chức event như đợt event bắn tàu thì tệ thật =)))

E rằng hành động này của admin sẽ làm tăng thêm hiềm khích... và 4room sẽ hứng chịu nhiều đợt Ddos nưa hic... :(

cùng quan điểm, thời trc ekt cũng bị ai ddos mà đóng cửa, nên tránh ko nên lún
và thậm chí ko biết mấy ng tự xưng danh AZS có phải AZS ko ....

Sao mình ghét DDOS thế không biết, phá hoại người khác thì được gì chứ!!!! Để người khác lại phá mình ư? Oan oan tương báo báo giờ mới dứt :))
Quan trọng là có kiếm được $$$ hay không, miễn đừng scam là đc rồi. Mọi người cùng kiếm $$$ có phải vui vẻ hơn không???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week