Solved thanh toán PO

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
MÌNH THAM GIA 1 CHƯƠNG TRÌNH LIÊN KẾT NÓ CÓ 2 LOẠI TRẢ TIỀN LÀ CHECKING VÀ PO CARD
1) NẾU TRẢ BẰNG CHECKING (Direct Deposit) MÌNH ĐIỀN Thông tin của MÌNH VỀ Mỹ Dịch vụ thanh toán NÓ TRẢ TIỀN VỀ THẺ CỦA MÌNH KHÔNG? KHI NÓ TRẢ BẰNG CHECKING (Direct Deposit) THÌ MÌNH RÚT TIỀN BẰNG THẺ ĐC KHÔNG?
2) TRẢ QUA PO CARD CHẮC LÀ NÓ TRẢ THẲNG VÀO THẺ CUA MÌNH ĐÚNG KHÔNG?
MONG CÁC BÁC GIÚP CHO EM Ạ

Last edited:
Check là gửi trực tiếp về nhà bạn
PO là trả vào thẻ payoneer.com

Theo mình biết thì:
CHECKING: tiền vào bank
PO: tiền vào thẻ

checking: gửi vào bank mà bank Payoneer là americar vậy lấy tiền làm sao cậu.
nhận Checking là theo hình thức (Direct Deposit) vậy tiền theo hình thức này sẽ về đâu các bác? nếu về bank thì tức là bank Americar rôi vậy mình nhận và rút tiền như thế nào? hay là tiền về bank Nó có đồng nghĩa với việc tiền cũng về thẻ luôn không? và mình chỉ cần ra ATM rút tiền là đc?
mong các bác giúp cho ạ

trong 2 cái đó cái nào tiền cũng về thẻ của bạn được hết, cái 1 thì bạn dùng bank US có trong US Payment Services, cái 2 là chuyển thẳng vào card của bạn qua hệ thống nội bộ của PO, cách 2 sẽ nhanh nhận dc tiền hơn cách 1.

trong 2 cái đó cái nào tiền cũng về thẻ của bạn được hết, cái 1 thì bạn dùng bank US có trong US Payment Services, cái 2 là chuyển thẳng vào card của bạn qua hệ thống nội bộ của PO, cách 2 sẽ nhanh nhận dc tiền hơn cách 1.
cảm ơn bạn đã giải đáp thắc mắc giúp mình,nếu hình thức cái nào cũng về thẻ là ok rồi,cậu cho mình hỏi cách nhận bằng (Direct Deposit) thì từ ngày chương trình liên kết pay thì sau đó bao lâu tiền sẽ về thẻ cậu? còn pay trực tiếp qua thẻ thì mất bao lâu cậu?

cảm ơn bạn đã giải đáp thắc mắc giúp mình,nếu hình thức cái nào cũng về thẻ là ok rồi,cậu cho mình hỏi cách nhận bằng (Direct Deposit) thì từ ngày chương trình liên kết pay thì sau đó bao lâu tiền sẽ về thẻ cậu? còn pay trực tiếp qua thẻ thì mất bao lâu cậu?

nếu nhận qua Direct Deposit thì mất 1-2 ngày (thường là 1 ngày) tính từ khi bên kia thực hiện xong lệnh chuyển tiền, còn cái liên kết pay thì thường nhận được trong ngày luôn.

Tốt nhất nên về PO đi cậu
nếu nhận qua Direct Deposit thì mất 1-2 ngày (thường là 1 ngày) tính từ khi bên kia thực hiện xong lệnh chuyển tiền, còn cái liên kết pay thì thường nhận được trong ngày luôn.
lời chân thành cảm ơn đến các bạn đã giúp mình.Cảm ơn các bạn rất nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,765
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom