Thành thật chia pùn cùng a e bị Clickspay SCAM

dizzle

Senior
Reactions
262
MR
0.000
Đã có 2 - 3 bài gì đó viết Clickerspay scam,mình biết viết ra cũng bằng thừa mà pùn quá ngồi làm chuyện thừa chơi,sẵn tiện cảnh báo a e bít mà tránh

Mới xong plan 64$ hồi sáng cash out về chẳng thấy tiền đâu

Trả cái bà nội nó,ko thấy tiền đâu hết
Mình đầu tư qua LR nhé ( ko hề đổi menthod trước giờ vẫn pay qua LR)
Qua năm mới xui quá vừa đi noel mất 1 chai 6 giờ lại bị scam tiếp 64$ LR.Vậy là năm nay ko có tết goy`...chán vô bờ bến...Hên là mình k tuyển ref nếu có chắc ko còn mặt mũi nào nhìn mặt a e....Ông bà có câu : NGU THÌ CHỊU.Trong trường hợp này đúng zí mình lắm...hic :binhsua23:

BONUS CHO A E 1 THANKS KHI CM CHIA PÙN :binhsua28:

Bonus bài hát " Đã biết trước đã có ngày hôm nay " làm quà nữa naz`
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8xMC8xOS84LzYvInagaMEODY2ZDIyNTlkMDQyMmE0NjVlYjMxMmJlMDNkYWFlYzQdUngWeBXAzfGRhIGJpZXQgmUsIC2UgY28gWeBmdheSBoWeB20gWeBmF5fFRyaW5oIFRoYW5nIEJpWeBmh8fDM[/FLASH]

Thể theo lời pác huy_b1p_1012 up cái proof mình deposit 64$ LR vào Clickerspay

Clickerspay đã chính thức scam,mọi chuyện kết thúc.close topic tại đây nhé mọi người

Last edited by a moderator:
a a scam thật rùi ah :binhsua04: đi tong 8$ rùi :binhsua04:

Có thể có khả năng tiền về muộn không bạn...Chứ nó đã SCAM thì nó còn báo PAID làm gì...Hy vọng tiền sẽ về với bạn...Chia buồn nhé !

Có thể có khả năng tiền về muộn không bạn...Chứ nó đã SCAM thì nó còn báo PAID làm gì...Hy vọng tiền sẽ về với bạn...Chia buồn nhé !

Mong là thế :binhsua04:

Scam rồi đấy các pác ah

Thấy đc tý ánh sáng le lói trong đường hầm tối thui ^^!

Scam rồi, xin chia buồn tới 64$ . Chuyện tiền về muộn là không thể xảy ra đâu, theo mình nghĩ nó đề pay để câu mồi tiếp thôi

chia buồn vs bác :((
vừa cá đọ mất 20lr cũng đang thối ruột :((

có thật là scam không? nếu thế tôi bị 150$ nhưng chưa chính xác thì đừng tung tin đồn nhảm nha, nếu thế thì ai chơi có quyền dispute...

tôi ko mún ăn scam á á :binhsua04: 8 LR @@!

có thật là scam không? nếu thế tôi bị 150$ nhưng chưa chính xác thì đừng tung tin đồn nhảm nha, nếu thế thì ai chơi có quyền dispute...

mình ko tung tin đồn nhảm,bằng chứng rõ ràng,với lại tung tin đồn nhãm ko có lợi gì cho mình bạn nhé...Thanks bạn đã quan tâm topic

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

tôi ko mún ăn scam á á :binhsua04: 8 LR @@!

vậy chắc tui mún ăn cam quá...:binhsua155:

Mình vẫn tin là nó còn sống, chưa mún mất 8 LR đâu :binhsua04:

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

Có vẻ nó scam rùi, nhìu moniter để status scam. Live chat thì chờ hoài ko thấy đâu ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom