New Thành quả pico 1 ngày làm

thiendz12

Senior
Reactions
486
MR
0.327
Facebook
Follow me on Facebook
picoworkers- 1 trang web chả mấy xa lạ với anh em mmo với ưu điểm là phí cực mắc và task rất khó :popo_ah: . Sau đây là thành quả của e sau một ngày làm pico:

Em chủ yếu làm marketing và reddit. Ngoài ra có chọc survey 1 tí.
Một số kinh nghiệm em rút ra được:
marketing thì đừng cheat:popo_adore:. Cheat còn mệt hơn làm thôi làm cho nhanh:popo_beat_brick:
Reddit thì nên vote ít thôi. Nếu muốn nhanh gọn thì làm 1 lần 30 40 task reddit. Còn không thì phải giữ tài khoản, vì task reddit làm rất ổn định và dễ ăn:popo_big_smile:
Survey thì mọi người suy ra ý đồ của survey đó. Ví dụ nó hỏi nhà bạn có mấy đứa con thì bạn phải trả lời có 1 2 đứa. 2 đứa đó phải 1 2 tuổi thì mới dễ ăn khảo sát được. Cuối khảo sát nên cho nó đánh giá để nhận thêm 0.01$.:popo_beauty:
Ngoài ra còn task like FB ai thích thì có thể làm. Mà ít lắm nên khỏi làm cho tốn thời gian hihi:popo_beat_shot:
Ngoài ra đối với các bạn mở web thì có thể sử dụng API để làm hệ thống rồi ăn phế task với rút cũng dc nè hihi:eek:

Tôi làm nữa chừng cũng bỏ dỡ chưa rút xu nào đây.
Đủ min pay thì rút ra hết đi bạn. Để dành làm gì cho phí công mình làm.

có nhầm gì ko ? reddit 99% là vote,rồi bảo vote ít thôi,xong lại bảo ngày vote hẳn 3,40 phát ??!!! vote 1 acc ngày 2 phát cũng bị nó ban kìa ,vote kiểu gì giỏi thế nhỉ ? tránh bị ban hơi khó nhằn đấy

có nhầm gì ko ? reddit 99% là vote,rồi bảo vote ít thôi,xong lại bảo ngày vote hẳn 3,40 phát ??!!! vote 1 acc ngày 2 phát cũng bị nó ban kìa ,vote kiểu gì giỏi thế nhỉ ? tránh bị ban hơi khó nhằn đấy
mình nói là muốn nhanh gọn thì làm 3 40 task reddit upvote bạn đọc kĩ chưa

mình nói là muốn nhanh gọn thì làm 3 40 task reddit upvote bạn đọc kĩ chưlàm sao vote 3,40 task reddit mà ko bị ban vậy ?
thì đang muốn thỉnh giáo kiểu gì mà vote được nhiều thế 1 lúc,reddit nó kiểm rất kỹ cái này,ăn ban ngay nếu vote nhiều tiền điện tử,vote 2,3 cái cũng die ac rồi ấy

thì đang muốn thỉnh giáo kiểu gì mà vote được nhiều thế 1 lúc,reddit nó kiểm rất kỹ cái này,ăn ban ngay nếu vote nhiều tiền điện tử,vote 2,3 cái cũng die ac rồi ấy
mình nhiều acc reddit

Account reddit cũng có phân ra account trust va account mới.

Account mới sẽ bị check auto banned bằng chế độ shadowbanned của hệ thống rất nhanh và khá chính xác. Lâu lâu mới bị nhầm lẫn lỗi thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,060
169,442
Latest member
phuclv0510

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week