Thành quả kiếm $ ngày hôm này mảng sell - reseller

Status
Not open for further replies.

haioption

Senior
Reactions
1,115
MR
0.026
Insuree Balance
0
Có lẽ các bạn vào thread này sẽ nói. Thằng này khoe. Thực ra không phải vậy. Đơn giản là mình đang ngày càng làm cho mình trở nên Strong :D. Và để Strong đơn giản cần người hỗ trợ bên cạnh. Người ta thường nói " Người thân thì free còn người xa lạ thì có điều kiện.
Mục đích thread này post lên là show cho các bạn thấy kiếm tiền trên mạng đơn giản là có thể sống và làm giàu. Tuy nhiên có vài vướng mắc về khai báo thuế :(. Mục đích của post thread này cũng là định hướng cho anh em chiến lước kiếm $ online ôn đinh.

Có 1 câu hỏi đặt ra. " Để kiếm được nhiều $ bạn cần phải có những yếu tố nào - Phải làm sao ? " Hiện tại mình đang làm 3 mảng.
+ Sell - reseller ( Giờ đã có hệ thống tự động )
+ Mảng CPM + các Tút CMP ( mua hoặc bạn bè share ) >> Sống sao đề người ta share và mua Tút ở đâu đề không vất vả nghiên cứu. Thường mấy thằng share hoặc bán Tút ngon nó nghĩ " Đẳng cấp của bạn ra sao, share có lợi gì, mình ăn no rồi share cho nó cũng ko sao, đã có tút ngon hơn, thôi share hoặc sell :D.
+ Mảng chiến $ từ VPS. Cái này mình đang tập chung làm. Không nói nhiều sợ bị mò ra

Kết luận: Mục đích làm cho chính bản thân Strong. Ai tò mò muốn tìm hiểm bí kíp thì để lại email mình liên lạc. Thực sự là tìm manh mối thôi. Chứ chằng ai cho không ai cái gì ? Đời này không có ai dọn sẵn cỗ cho bạn ăn. Một là bỏ tiền mua cỗ, 2 là bỏ tình mua, 3 là chân tình làm người ta cảm động. Tìm manh mối thì khác. Vd chỉ cần biết về CPM kiếm $ khủng. Bạn sẽ lần ra từ từ. Tốn nhiều thơi gian và công sức. Tuy nhiên đến nhanh hay chậm là do nhiều yếu tố. Có thể nói mọi chuyện do duyên nhỉ

Thôi (.) hết tại đây. Chia sẽ chút thôi. Ai muốn theo thì để lại mail. Ai muốn chia sẻ gì cứ chia sẻ. Cám ơn đã ghe thăm và đọc những dòng tâm sự của Haioption

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week