• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thanh niên nào report 2 video Mị Nguyệt Truyện vào đây nc xem nào

Tu01697245555

Junior
Reactions
20
MR
0.003

Đầu tiên nếu m cố tình report t để lên top thì t ko còn gì để nói . Còn nếu m tự dưng mà kênh chết <ko p video chết> mà nghĩ t report m thì đọc tiếp nhé .
1 : Có 1 kênh liên kết adsense đã từng spam thì tất cả các kênh mới khác kết nối với tài khoản adsen đó đều coi như spam kể cả chưa đăng video cũng có thể đình chỉ bất cứ lúc nào
2 . Video đã từng đăng trong kênh spam thì m đăng lại mà ko sửa tất nhiên die cả kênh luôn ko p die mỗi video (trừ khi m làm lại tất cả từ A>>Z thì t nghĩ ko sao , chứ thay đổi 1 vài yêu tố khả năng cao video đó đăng lên lại làm chết cả kênh)
3 . T muốn cho m thấy bị cộng đồng reporrt kênh nó như này này chứ d phải nó bị đình chỉ không vào đc kênh đâu
Tất nhiên là t kháng nghị rồi nhưng làm mất thời gian của t , t muốn nhắc m làm gì nên có đầu óc văn minh 1 tý , đọc kỹ cái mail trc khi nghĩ xấu ng # .

video có full hd ko?
hay là cho vào cái khung nhỏ xíu vậy thớt?

Cũng từng bị nhiều và chai cm cảm xúc rồi :D Thỉnh thoảng ngó thấy mấy cái clip có thêm cái tivi 32" nhỏ bên trong là em tặng 1 cái cờ nhoé

Cái này nó báo nội dung không phù hợp, là youtube phát hiện không phải do cắm cờ nhé thím
Cắm cờ thì báo là vi phạm nguyên tắc cộng đồng

Cái này nó báo nội dung không phù hợp, là youtube phát hiện không phải do cắm cờ nhé thím
Cắm cờ thì báo là vi phạm nguyên tắc cộng đồng
bạn sai rồi nó thông báo là cộng đồng gắn cờ hẳn hoi nhé và nó cho kháng nghị

bật PK lên đồ sát thôi, :D quy luật hết rồi

bật PK lên đồ sát thôi, :D quy luật hết rồi
t ko chơi trò đấy b ak , ngta rp mình r mình rp lại qua lại thế bao h mới hết , giờ ai biết chơi ngta chả để tâm rp aic ả , bận kiếm tiền rp làm gì mất thời gian , mà kiếm tiền free mà bỏ mỗi thời gian thôi

t ko chơi trò đấy b ak , ngta rp mình r mình rp lại qua lại thế bao h mới hết , giờ ai biết chơi ngta chả để tâm rp aic ả , bận kiếm tiền rp làm gì mất thời gian , mà kiếm tiền free mà bỏ mỗi thời gian thôi
bạn newbie 100%, cái cảm giác ức chết khi chết kênh không làm được gì nó bức rức lắm!! ít ra cũng phải cắm lại vài chục cờ dù nó có chết hay không thì mới cảm thấy hả cơn điên :D, rồi lấy tinh thần làm tiếp :D :D

:oops: tưởng làm real bị cắm cờ song tức chứ . vãiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii chưởng

bạn newbie 100%, cái cảm giác ức chết khi chết kênh không làm được gì nó bức rức lắm!! ít ra cũng phải cắm lại vài chục cờ dù nó có chết hay không thì mới cảm thấy hả cơn điên :D, rồi lấy tinh thần làm tiếp :D :D
Biết ai mà reporrt @@ . Thôi làm chủ đề khác , mới cả đc kahngs cáo mà , rp vớ vẩn biết đâu nó lại chết ngc :d

Không hiểu post lên đây để làm gì. Cái thằng report bạn nó đâu có dở hơi mà đem đầu ra nghe chửi :D

#16 chuẩn, ko lẽ thằng report vào
Tao report đây bla blo :D

Thêm nữa, người xem ngứa mắt ngta cũng report cho chứ chả cần thánh nào cả :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,110
171,191
Latest member
full2mobile

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom