• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Thanh lý Sim SV Vietnammobile 2014 giá cực rẻ (15k/1sim có ngay 70k trong tk + 60Mb data)

Status
Not open for further replies.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình ghét bọn VNMB này lắm, chả hiểu sim mình làm gì cứ vài ngày nó trừ 9k :) cay quá giờ sim ko thèm nạp tiền luôn :)) chỉ để đó nhận SMS của WMZ
mà bạn muốn bán nhanh mình nghĩ bạn lên 5giay ấy sẽ nhanh hơn

mình ghét bọn VNMB này lắm, chả hiểu sim mình làm gì cứ vài ngày nó trừ 9k :) cay quá giờ sim ko thèm nạp tiền luôn :)) chỉ để đó nhận SMS của WMZ
mà bạn muốn bán nhanh mình nghĩ bạn lên 5giay ấy sẽ nhanh hơn

Chắc bạn đk dịch vụ gì rồi. Bạn gọi tổng đài 123 để báo hủy nhé.

tenmiengiare

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
Giá này tốt thật nhưng chưa biết chất lượng ra sao ? Đã dùng cho đk net chưa ? hay active acc gì chưa v.v.v.

tranlaiitdlu

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Dịch vụ thuê ông già noel đến tận nhà trao lời chúc yêu thương, tặng quà cho người thân trong gia đình, mong muốn mang lại nụ cười cho bé, và các thành viên trong gia đình

Ý nghĩa của quà tặng giáng sinh

Tặng quà giáng sinh là một truyền thống tốt đẹp đó nhắc nhở chúng ta về ý nghĩa thực sự của mùa lễ hội noel mỗi năm. Ý nghĩa của Giáng sinh nằm trong việc chia sẻ tình yêu và mở rộng lòng từ bi. Đó là chia sẻ về tình yêu và lòng nhân từ, sự bao dung của mỗi người với gia đình, bạn bè, hàng xóm, của con người với con người. Vì thế, việc chọn lựa những món quà Giáng sinh phù hợp với người nhận là việc làm rất ý nghĩa.

Bạn có thể tự làm những món quà Giáng sinh trông thật đặc biệt theo cách độc đáo,sáng tạo của riêng mình. Chọn các nguyên vật liệu phù hợp với nhu cầu, lựa chọn cá nhân của người đó. Quà tặng Giáng sinh có thể bao gồm các sản phẩm y tế; mỹ phẩm, phụ kiện, trang phục và trang sức; đồ chơi, đĩa nhạc, đầu DVD, điện thoại di động, máy ảnh kỹ thuật số và các thiết bị; và sách báo....

Quà tặng Giáng sinh cho người yêu dấu được xem là một trong những cách tốt nhất để thể hiện tình yêu với người bạn yêu.
Quà tặng Giáng sinh cho Ông bà: Noel không chỉ là lễ hội của trẻ em và thanh niên, mà còn dành cho những người lớn tuổi. Đó là ngày đầy niềm vui, hạnh phúc khi người ta quên đi độ tuổi để được hưởng những điều tốt lành từ giáng sinh.

Giá này tốt thật nhưng chưa biết chất lượng ra sao ? Đã dùng cho đk net chưa ? hay active acc gì chưa v.v.v.

Xin được đảm bảo với bạn là Sim của mình mới 100%. Ae mmo mua rất nhiều rồi. Như trên #1 mình đã nói thì sim mình có thể kích hoạt đc mọi dịch vụ..bất kỳ acc nào.. từ Youtube -> Gmail -> Face -> Seoprint -> Vip -> và còn hơn thế nữa. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,790
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week