• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Thằng ServPlus scam vì không rút đc tiền coin

Status
Not open for further replies.

quangdx

Banned
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
theo log chat kết luận là Appserv giúp đỡ thosanbupbe ex dùm không có phí . đúng theo tỉ lệ site ex .

thosanbupbe có bằng chứng gì để chứng minh cậu kia ăn tiền khi cậu ấy ex dùm cậu ko ???

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Rõ ràng là Appserv không làm dịch vụ cho thớt. Nhưng một khi Appserv đã lên tiếng là rút hộ rồi, thì việc refund lại tiền có vẻ không đúng.

Nhưng rõ ràng từ trước đến nay Appserv làm ăn chưa ai phàn nàn gì cả. Nếu nói ra từ đầu đến giờ thosanbupbe đã được Appserv giúp đỡ không ít. Ngay trong lúc người ta khó khăn thế thì bạn lại đòi lên đòi xuống, Appserv đã nói là phí ex là 10$, trong khi trong acc paxum chỉ có 18$. Appserv đã bảo đủ 100$ sẽ ex nếu không thì bạn chịu phí 10$ nếu ex liền. Thớt cứ xoắn lên thế thì bảo bố ai mà không tức
Còn nhiều dịch vụ khác cậu không hiểu đâu, chủ yếu là thỏa thuận để quảng cáo cho cậu ấy thôi, cậu lên topic của cậu ấy thì biết mình được fee thấp hơn để quảng cáo những dịch vụ của cậu ấy, giả sử hôm nay không phải là mình mà là người khác thì cũng report thôi, không phải là không rút được mà là cậu ấy rút lo 2K$ vào acc chưa veri, cứ như vậy thì đến bao giờ mới đủ 100$ ở acc kia để thanh toán.

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có anh em nào biết giá ex của mấy trang ex từ PX sang pm là bao nhiêu ko ??/

Trước đây 1 lần ex min 5$, nếu nhiều thì fee 2%.
Hiện tại Min 1 lần là 10$. nếu nhiều là 3%

Nghĩa là hiện tại nếu trong acc có 18$ thì fee ex hết 10 $, còn dư được 8PM

v132193

Senior
Verified
Reactions
483
MR
0.000
thosanbupbe bạn nên tập trung vào câu hỏi của TM đừng có suốt ngày đánh trống lảng wa cái khác thì đến tết cũng chưa xong

Còn nhiều dịch vụ khác cậu không hiểu đâu, chủ yếu là thỏa thuận để quảng cáo cho cậu ấy thôi, cậu lên topic của cậu ấy thì biết mình được fee thấp hơn để quảng cáo những dịch vụ của cậu ấy, giả sử hôm nay không phải là mình mà là người khác thì cũng report thôi, không phải là không rút được mà là cậu ấy rút lo 2K$ vào acc chưa veri, cứ như vậy thì đến bao giờ mới đủ 100$ ở acc kia để thanh toán.

Ai sử dụng dịch vụ người sử dụng dịch vụ cũng luôn có một câu " vote cho tớ nhóe" =)) đi làm ăn buôn bán thì phải quảng cáo chứ
ko chỉ riêng mình mày đâu, ai đc paid tao cũng nhờ cả mà.

vấn đề nhỏ đáng nhẽ không phải to tát đến thế , việc họ rút vào acc nào là quyền của họ khi họ làm dịch vụ . tiếp theo đúng log chat thì Appserv không nhận làm dịch vụ cho cậu . chỉ là quan hệ anh em ex dùm . tiếp vấn đề hai bên đều nóng nảy trong xử lý sự việc . tiền thì đã refun về coin thì coi như đã mất
cả hai cho cái phương án giải quyết 50:50 hay như thế nào

Mà cho là cậu ấy exchange dùm mình đi, nhưng mà tớ rút được 15.99$ cậu ấy không pay mà refund lại là sao.
là do thái độ của cậu wa hách dịch , có là người khác thì scam cho là nhẹ ở đó mà rf , ex dùm còn đòi hổ báo như là bố đời

Không scam thì trả lại 15.99*0.9$ chứ không lẻ hôm nay mình bị mất số tiền đó ak.

- - - Updated - - -

là do thái độ của cậu wa hách dịch , có là người khác thì scam cho là nhẹ ở đó mà rf , ex dùm còn đòi hổ báo như là bố đời
exchange dùm không ai tốt vậy đâu cậu ak, đó là tiền tớ nhận exchange thấp hơn để quảng cáo trong topic exchange của cậu đó đã nói rồi.

Không scam thì trả lại 15.99*0.9$ chứ không lẻ hôm nay mình bị mất số tiền đó ak.

- - - Updated - - -

exchange dùm không ai tốt vậy đâu cậu ak, đó là tiền tớ nhận exchange thấp hơn để quảng cáo trong topic exchange của cậu đó đã nói rồi.

tình hình là cậu lên coin đòi rồi :binhsua146: Appserv cho ý kiến xem

- - - Updated - - -

Cậu nên nhớ là của cậu có 15.99 thì khi ex qua 24change chỉ còn 5.99PM thôi. Đó là chưa tính fee PM hay bất kỳ khoản nào khác. Không binh vực ai nhưng cậu được người ta giúp đỡ mà ăn cháo đã bát như vậy thì không chấp nhận được.

Nói thật chứ ai ở hoàn cảnh của App thì cũng dễ nổi điên thôi

vấn đề nhỏ đáng nhẽ không phải to tát đến thế , việc họ rút vào acc nào là quyền của họ khi họ làm dịch vụ . tiếp theo đúng log chat thì Appserv không nhận làm dịch vụ cho cậu . chỉ là quan hệ anh em ex dùm . tiếp vấn đề hai bên đều nóng nảy trong xử lý sự việc . tiền thì đã refun về coin thì coi như đã mất
cả hai cho cái phương án giải quyết 50:50 hay như thế nào

Banned tớ cũng hok đưa nó 1 xu nào đâu
-Thứ 1 tiền không còn trong acc tớ
-Thứ 2 tớ giúp nó nhưng nó không coi tớ ra gì
-Thứ 3 1000$ tớ hok scam tại sao lại đi scam 15.99$ paxum làm gì

P/s: ko rút cho thosanbupbe nữa kể từ lúc xảy ra tranh chấp tất cả tiền về của thosanbupbe tớ đều refund hết

Banned tớ cũng hok đưa nó 1 xu nào đâu
-Thứ 1 tiền không còn trong acc tớ
-Thứ 2 tớ giúp nó nhưng nó không coi tớ ra gì
-Thứ 3 1000$ tớ hok scam tại sao lại đi scam 15.99$ paxum làm gì

P/s: ko rút cho thosanbupbe nữa kể từ lúc xảy ra tranh chấp tất cả tiền về của thosanbupbe tớ đều refund hết

Giúp đỡ ak nó không có uy tín nhờ quảng cáo thì đúng hơn

letplay

Senior
Reactions
128
MR
0.000
Cậu nên nhớ là của cậu có 15.99 thì khi ex qua 24change chỉ còn 5.99PM thôi. Đó là chưa tính fee PM hay bất kỳ khoản nào khác. Không binh vực ai nhưng cậu được người ta giúp đỡ mà ăn cháo đã bát như vậy thì không chấp nhận được.

Đồng ý vs bác Eagle
Thớt chỉ cần ex paxum - pm
thì thớt còn 5.99$ rồi x vs rate là done thôi mà
còn ae ex giùm giúp qua giúp lại, lợi đôi bên. Bác ex thấy k giúp dc nữa thì refund về coin trả lại cậu thôi :))

mình đề nghị cậu Appserv refun đúng số tiền là 5.99PM sau khi đã ex cho chủ thớt . cho tạm dừng sự việc đi cậu

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
mình đề nghị cậu Appserv refun đúng số tiền là 5.99PM sau khi đã ex cho chủ thớt . cho tạm dừng sự việc đi cậu
Nhưgn $ đó đã refund lại ACC Coin của cậu kia rồi còn đâu !?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week