• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Thằng ServPlus scam vì không rút đc tiền coin

Status
Not open for further replies.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Mình chỉ biết là làm dịch vụ thì phải làm đúng như cam kết. Người ta nhờ ex tiền thì khi tiền về phải ex cho người ta còn có lí do gì kẹt thì có thể xin khất . Ko có lí nào chửi nhau rồi refund lại cho bên pay như vậy chỉ khách hàng là thiệt. Còn việc cậu cho VPS hay là cái gì khác thì là việc riêng ko liên quan đến dịch vụ ex của cậu.

Theo mình thấy thì sự việc này cậu Appserv cư xử như vậy là ko đc và proof chat cũng ko thấy có gì gọi là xung đột lớn đến mức phải "đôi bên cùng có hại" như vậy

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
ông theard dùng free chục con VPS mà, cấp VPS miễn phí:-S
Không phải miền fee dễ vậy đâu cậu, cậu ấy không có ngu đâu, tớ trả nhiều lần rồi đó, cậu ấy không có bảo hiểm nên không dám bán nên bán rẻ cho tớ, và yêu cầu tớ lên quảng cáo dùm, mà vụ vps không bàn đến ở đây vì mình đã trả hết rồi cậu ấy cũng đã xác nhận cậu ấy up lên đó cậu k thấy sao:

Mình chỉ bức xúc là không pay rồi mà còn chửi mình thôi, mình bảo report thì cậu ấy refund tiền lại là sao, không phải scam ak

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình chỉ biết là làm dịch vụ thì phải làm đúng như cam kết. Người ta nhờ ex tiền thì khi tiền về phải ex cho người ta còn có lí do gì kẹt thì có thể xin khất . Ko có lí nào chửi nhau rồi refund lại cho bên pay như vậy chỉ khách hàng là thiệt. Còn việc cậu cho VPS hay là cái gì khác thì là việc riêng ko liên quan đến dịch vụ ex của cậu.

Theo mình thấy thì sự việc này cậu Appserv cư xử như vậy là ko đc và proof chat cũng ko thấy có gì gọi là xung đột lớn đến mức phải "đôi bên cùng có hại" như vậy

Mình không làm dịch vụ với cậu đó nhá nhắc lại 1 lần nữa mình chỉ giúp nhưng nó quá đáng thì .....

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Sao không thằng nào chịu úp hết cái log chat lên vậy ?! Sao cứ phải cắt khúc này, bỏ đoạn kia thế ?!

Cậu đưa cái gì chẳng liên quan gì cả, không dịch vụ mà ăn fee ak, mà tớ hỏi cậu refund lại là sao. Lần này tớ rút được tiền tại sao không pay cho tớ mà refund lại.

Cậu chat box vậy mà có làm vậy đâu, lúc trước gìờ cậu rút hộ tớ ak...Lần nào cũng tính fee mà bảo là add hộ. Ăn nói lúc này lúc khác.

Cậu chat box vậy mà có làm vậy đâu, lúc trước gìờ cậu rút hộ tớ ak...Lần nào cũng tính fee mà bảo là add hộ. Ăn nói lúc này lúc khác.
Tớ hỏi lại cậu 1 lần nữa fee là bao nhiêu cậu nói luôn đi chụp log chat lên cho mọi người thấy đi

Cậu mỡ dịch vụ trong forum này ai mà chả biết giờ không rảnh để tìm cái link topic của cậu đâu, để mai mod vào giải quyết, mình cũng muốn thông báo với mọi người cậu này chuyên rút về acc paxum unveri trước rồi mới gởi bill veri sau, lỡ mà không được veri mọi người sẽ mất hết cậu ấy có 1 acc 2k$ chưa veri, mọi người cẩn thận.

Cãi kiểu này tới tết Irac cũng chưa xong.
1 trong 2 thằng úp hết cái log chat từ đầu lên coi nào.... có gì mà phải giấu giấu giếm giếm rồi quanh co trên này hả ?!

Còn cậu thread, fee with paxum từ Coin về 1 lần là 1$
Fee ex paxum sang PM thấp nhất là 5% (hình như lúc sau là 10% hết thì phải).
Cậu tính số $ mình with được từ coin và số PM nhận được coi thế nào

Cãi kiểu này tới tết Irac cũng chưa xong.
1 trong 2 thằng úp hết cái log chat từ đầu lên coi nào.... có gì mà phải giấu giấu giếm giếm rồi quanh co trên này hả ?!

Còn cậu thread, fee with paxum từ Coin về 1 lần là 1$
Fee ex paxum sang PM thấp nhất là 5% (hình như lúc sau là 10% hết thì phải).
Cậu tính số $ mình with được từ coin và số PM nhận được coi thế nào
Mấy lần trước thì không nói nó đều pay đầy đủ nhưng lần này coin không pay nó cũng không pay mà chửi log chat tớ show lên đầu topic đó, fee exchange cậu ấy nói trong log chat đó.

Cậu mỡ dịch vụ trong forum này ai mà chả biết giờ không rảnh để tìm cái link topic của cậu đâu, để mai mod vào giải quyết, mình cũng muốn thông báo với mọi người cậu này chuyên rút về acc paxum unveri trước rồi mới gởi bill veri sau, lỡ mà không được veri mọi người sẽ mất hết cậu ấy có 1 acc 2k$ chưa veri, mọi người cẩn thận.

Đừng lảng tránh cái fee kia tôi nói luôn là tôi rút giùm cậu là 1 PX = 0.9 PM từ lúc fee exchange của 24change là 7$ chưa kể tiền fee sent LR
Đến lúc fee của 24change là 10$ tôi vẫn rút giùm cậu là 1 PX = 0.9$ cho lên tôi không làm dịch vụ với cậu, tôi chỉ giúp cậu (nếu cậu chứng minh được việc tôi lấy tiền phí dịch )vụ của cậu thì post ảnh lên)
Nhưng khi cậu không thông cảm với tình hình của tôi còn nghĩ tôi scam thì tôi hủy luôn sự giúp đỡ bằng việc refund lại tiền cho Coin

Còn việc rút tiền về acc unver tôi rút tôi chịu và chưa có ai phàn nàn gì hết về việc này những ai rút tiền về tài khoản "Nguyen Tuan" đều đã nhận tiền đầy đủ.
Cậu biết tôi còn 1 acc 2k đang bị giam mà cậu không thông cảm cho tôi rồi nói này nọ, ko nghĩ đến những việc tôi đã từng giúp đỡ cậu thì cậu đáng bị như thế

* chốt lại tôi không làm dịch vụ với cậu thosanbupbe tôi chỉ giúp đỡ nhưng không giúp đỡ nữa tôi hoàn toàn có quyền Cancel mọi giao dịch

Giờ này chắc mod ngủ hết rồi, thôi mình cũng mệt mỏi lắm rồi coin pay nhỏ giọt mà còn bị z nữa.

- - - Updated - - -

Đừng lảng tránh cái fee kia tôi nói luôn là tôi rút giùm cậu là 1 PX = 0.9 PM từ lúc fee exchange của 24change là 7$ chưa kể tiền fee sent LR
Đến lúc fee của 24change là 10$ tôi vẫn rút giùm cậu là 1 PX = 0.9$ cho lên tôi không làm dịch vụ với cậu, tôi chỉ giúp cậu (nếu cậu chứng minh được việc tôi lấy tiền phí dịch )vụ của cậu thì post ảnh lên)
Nhưng khi cậu không thông cảm với tình hình của tôi còn nghĩ tôi scam thì tôi hủy luôn sự giúp đỡ bằng việc refund lại tiền cho Coin

Còn việc rút tiền về acc unver tôi rút tôi chịu và chưa có ai phàn nàn gì hết về việc này những ai rút tiền về tài khoản "Nguyen Tuan" đều đã nhận tiền đầy đủ.
Cậu biết tôi còn 1 acc 2k đang bị giam mà cậu không thông cảm cho tôi rồi nói này nọ, ko nghĩ đến những việc tôi đã từng giúp đỡ cậu thì cậu đáng bị như thế

* chốt lại tôi không làm dịch vụ với cậu thosanbupbe tôi chỉ giúp đỡ nhưng không giúp đỡ nữa tôi hoàn toàn có quyền Cancel mọi giao dịch

Fee 0.9 vần là thu fee cậu đã làm dịch vụ thì đoàng hoàng.

Cậu ấy exchange lấy fee mình 1$ paxum=0.9$ PM, chuyện đó không nói nhưng hôm nay rõ ràng là mình bị scam mấy 15.99$

- - - Updated - - -

Nhận tiền không pay mà đã refund lại cho site coin

QuocAnh

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
Rõ ràng là Appserv không làm dịch vụ cho thớt. Nhưng một khi Appserv đã lên tiếng là rút hộ rồi, thì việc refund lại tiền có vẻ không đúng.

Nhưng rõ ràng từ trước đến nay Appserv làm ăn chưa ai phàn nàn gì cả. Nếu nói ra từ đầu đến giờ thosanbupbe đã được Appserv giúp đỡ không ít. Ngay trong lúc người ta khó khăn thế thì bạn lại đòi lên đòi xuống, Appserv đã nói là phí ex là 10$, trong khi trong acc paxum chỉ có 18$. Appserv đã bảo đủ 100$ sẽ ex nếu không thì bạn chịu phí 10$ nếu ex liền. Thớt cứ xoắn lên thế thì bảo bố ai mà không tức

Cậu ấy exchange lấy fee mình 1$ paxum=0.9$ PM, chuyện đó không nói nhưng hôm nay rõ ràng là mình bị scam mấy 15.99$

- - - Updated - - -

Nhận tiền không pay mà đã refund lại cho site coin
Thế tiền exchange PX sang PM ai chịu 24change nó cho không ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member