• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Thằng ServPlus scam vì không rút đc tiền coin

Status
Not open for further replies.

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
1 lần ex Fee 10$, bây jo coin nó paid nhỏ giọt thì cũng phải thông cảm mà chờ. Như mấy cậu chắc chẳng ai dám đụng đến lần thứ 2

TiNgokem

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Lại lùm xùm nữa rồi , cậu kia bán paxum mình mua cho, rồi sẽ giải quyết vs cậu thosanbupbe cho là xong chuyện

- - - Updated - - -

>320$ , ex mới tính phí 3% , còn bé hơn thì cứ 10$ nó phang, 24change nó khôn rồi .

Các cậu không biết nó có 2K$ bên acc khác chưa veri, nó copy cho tớ nói là mới có 18.11$ trong acc như vậy sao mà không kêu pay, chưa gì nó đã chửi tớ rồi

- - - Updated - - -

Rút 2K$ qua bên acc chưa veri rồi mà bảo chưa đủ 100$ khi nào exchange được sẽ pay, là đến khi nào, nếu acc đó không veri đc thì sao.

Các cậu không biết nó có 2K$ bên acc khác chưa veri, nó copy cho tớ nói là mới có 18.11$ trong acc như vậy sao mà không kêu pay, chưa gì nó đã chửi tớ rồi

Acc unver thì chỉ để đó mà ngắm thôi cậu ạ. Bây giờ cái acc ver cậu with về được mười mấy $, mang đi ex mất 10 $ fee, vậy pay lại cho cậu mấy $ đây ?

Nghe bị cáo nói cho cậu ít VPS chơi coin, mà giờ có mấy $ lại nên chuyện vầy nên hơi phản cảm. Thôi phắn cho đôi bên tự giải quyết

Last edited by a moderator:
Nếu cậu kia bán $ paxum thì mình mua cho, rồi sẽ trả $ = PM lại cho cậu bupbe theo thõa thuận 3 bên là êm chuyện .

p/s : các bác đừng nghĩ e đục nước kiếm $ nhé, tội lỗi :D

Nó scam mà gì còn lên tố cáo mình trước ở http://mmo4me.com/showthread.php?12...Verify-Phone-Update-Profile-va-Payment/page31 hèn gì mọi người chưa gì đã vào nói mình ăn cháo đá bát, đúng là vừa ăn cướp vào la làng. Mong mod vào giải quyết dùm mình, mình có bằng chứng nó đã nhận tiền và chat box của nó ở đó. Nó khiêu khích mình ai cũng thấy mà.

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Chat with me via Skype

Chẳng muốn nói nhiều để mấy cái ảnh nói thay

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Nó scam mà gì còn lên tố cáo mình trước ở http://mmo4me.com/showthread.php?12...Verify-Phone-Update-Profile-va-Payment/page31 hèn gì mọi người chưa gì đã vào nói mình ăn cháo đá bát, đúng là vừa ăn cướp vào la làng. Mong mod vào giải quyết dùm mình, mình có bằng chứng nó đã nhận tiền và chat box của nó ở đó. Nó khuyên khích mình ai cũng thấy mà.
Vấn đề là Acc paxum chưa veri thì cậu kia chả ex sang PM được, chỉ để đó chờ nó .... b thôi.
Còn ái ACC paxum vẻ rồi thì $ cậu về trong đ1o có mười mấy $, chả phải là ex sang PM sẽ mất fee nhiều hay sao !?

Chẳng muốn nói nhiều để mấy cái ảnh nói thay
Cái hình ảnh ấy đã tố cáo cậu, cậu nhận $ rồi refund lại là sao, không pay thì refund lại hả

- - - Updated - - -

Vấn đề là Acc paxum chưa veri thì cậu kia chả ex sang PM được, chỉ để đó chờ nó .... b thôi.
Còn ái ACC paxum vẻ rồi thì $ cậu về trong đ1o có mười mấy $, chả phải là ex sang PM sẽ mất fee nhiều hay sao !?
Đợt trước rút được cả ngàn $ cậu ấy hưởng gần 300$ rồi, rút được thì thu lợi còn trục trặc thì bắt người rút chịu ak.

Tiền đã được refund lại
Mã giao dịch còn trên ảnh vui lòng contact admin Coin để nhận lại tiền vào tài khoản
Tôi không nhận tiền cho những kẻ ăn cháo đá bát

nh0x9teen

Banned
Reactions
69
MR
0.000
thèn exchanger bố láo vl ==! Mở exchange thì phải có sẵn PM dù ít hay nhiều để đáp ứng nhu cầu như mọi dịch vụ khác. Không thì paid qua vcb hay abc...... hoặc pp... Nó rút về đc nó yêu cầu thanh toán thì đúng thôi. Làm dịch vụ mà éo có sẵn tiền thì thôi. Nhỡ paxum bị limited ăn baned rồi éo chịu đền tiền 50% cho khách hay sao mà còn bảo: " rút được thì thu lợi còn trục trặc thì bắt người rút chịu ak". Rút thì cậu cũng hưởng fee thôi nói gì nữa. Làm exchang sida vl

ngochoang93

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Tiền đã được refund lại
Mã giao dịch còn trên ảnh vui lòng contact admin Coin để nhận lại tiền vào tài khoản
Tôi không nhận tiền cho những kẻ ăn cháo đá bát
bác làm cho người ta có tính fee mà, ông kia có nhờ vả bác gì đâu mà bảo ăn cháo đá bát

Cậu nhận tiền rồi sau đó refund lại là xong ak, mà cái hình cậu chụp sai vị trí hết rồi, cái hình cuối cùng là đầu tiên mà cậu để ở dưới ak, vụ vps trả xong cậu đã đồng ý rồi mà còn nhắc lại ak, mai có thớt nào vào giải quyết dùm mình.

thread bố láo vl ==! Mở exchange thì phải có sẵn PM dù ít hay nhiều để đáp ứng nhu cầu như mọi dịch vụ khác. Không thì paid qua vcb hay abc...... hoặc pp... Nó rút về đc nó yêu cầu thanh toán thì đúng thôi. Làm dịch vụ mà éo có sẵn tiền thì thôi. Nhỡ paxum bị limited ăn baned rồi éo chịu đền tiền 50% cho khách hay sao mà còn bảo: " rút được thì thu lợi còn trục trặc thì bắt người rút chịu ak". Rút thì cậu cũng hưởng fee thôi nói gì nữa. Làm exchang sida vl
bác làm cho người ta có tính fee mà, ông kia có nhờ vả bác gì đâu mà bảo ăn cháo đá bát
Tôi gần như cho không nó 10 cái vps chỉ lấy tiền 1 tuần đầu
Paxum ở đây tớ nhận hộ nó chứ ko mang tính dịch vụ 1 chút nào bạn nhé bạn nhìn lại mấy cái ảnh tính fee là 1 PX = 0.9 PM bằng fee exchange

Xin lỗi các bạn đọc cho kỹ nhá tớ ko làm dịch vụ với cậu này chỉ giúp đỡ từ VPS đến việc rút tiền từ coin

thèn exchanger bố láo vl ==! Mở exchange thì phải có sẵn PM dù ít hay nhiều để đáp ứng nhu cầu như mọi dịch vụ khác. Không thì paid qua vcb hay abc...... hoặc pp... Nó rút về đc nó yêu cầu thanh toán thì đúng thôi. Làm dịch vụ mà éo có sẵn tiền thì thôi. Nhỡ paxum bị limited ăn baned rồi éo chịu đền tiền 50% cho khách hay sao mà còn bảo: " rút được thì thu lợi còn trục trặc thì bắt người rút chịu ak". Rút thì cậu cũng hưởng fee thôi nói gì nữa. Làm exchang sida vl
ông này nó gì mà đảo lộn hết lên ko biết, chả hiểu chi mô gì lun. hóng tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week