• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

thằng JANGDONGGUN, yahoo : leeminho1983 lừa lấy acc PP của em!

Status
Not open for further replies.
Thế cái IP đó là gì thế? :binhsua56:
Vãi bác này, hỏi thật hay đá đểu ông kia thế @@

Còn spam thì 2 bác trên ko bằng em rồi :))..... chuẩn bị đi bán cam đê, đừng bác nào dây vào em nhá =))

Thôi đừng nên tranh cãi...mod vào xử đi...MMO đừg nên nói nhiều.......STOP

thế thì nick này spam chậm quá để spam lên vài trăm post nữa cho bằng bạn bằng bè
lập hơn 5 tháng rồi mà dc 135 post thậm chí còn thua cả tốc độ của bác hyipall :))
Chắc là dùng nick **** lên mới châm thế :)):)):)):)):)):)):)):)):))

hazz, mãi mà chưa đến hồi kết
đúng như một bác từng nói mà
"MMO bây giờ là chiến trg chứ ko còn là thiên đường nữa" :binhsua52:

hazz, mãi mà chưa đến hồi kết
đúng như một bác từng nói mà
"MMO bây giờ là chiến trg chứ ko còn là thiên đường nữa" :binhsua52:

MMO bây giờ là sở thú rồi , toàn hổ và báo và *** thôi :))

các bác có đồng ý là em xin hỏi JANGDONGUN cái tk PM U4590046 có phải là của cậu ấy không?
sao cậu ấy ko trả lời?

các bác có đồng ý là em xin hỏi JANGDONGUN cái tk PM U4590046 có phải là của cậu ấy không?
sao cậu ấy ko trả lời?

từ thằng JANGDONGGUN xuống cậu JANGDONGGUN rồi à ? nhưng *** thích kiểu năn nỉ ỉ ôi đó đâu . dkm

e thấy những topic mới bây giờ chỉ có hai tác dụng + Chém gió + Scam
có khi nên hủy chức năng new post để giữ lại những cái đáng quý nhất của 4rum :binhsua166:

sao cậu ấy ko trả lời?
Cái tài khoản PM đó chắc của con ch.ó :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

em xin các MOD đừng đóng topic và cấm acc của e, e cần 1 chút t/g để giải quyết từng bước

- - - Updated - - -

em xin các MOD đừng đóng topic và cấm acc của e, e cần 1 chút t/g để giải quyết từng bước

Nick đen thì sao? Xin lỗi ah, nick đen cũng còn đỡ hơn nhiều thằng clone nick không biết vì mục đích gì đâu ah.

Thế ip này thế nào?

JANGDONGGUN giải thích hình này hộ mình.
Chủ thread mau chóng up proof lên đi nhé, ko sẽ bị banned vì vi phạm rule box SCAM!

Mọi người hạn chế spam , đi lạc vấn đề chính , ko sẽ đc ra đảo oan uổng !

của con tó hyipall à :))
Có tật giật mình kìa, :binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52:
( Chỉ bảo đây là số PM của con ch.ó vậy mà lên tiếng )

JANGDONGGUN giải thích hình này hộ mình.
Chủ thread mau chóng up proof lên đi nhé, ko sẽ bị banned vì vi phạm rule box SCAM!

Mọi người hạn chế spam , đi lạc vấn đề chính , ko sẽ đc ra đảo oan uổng !

E đã giải thíh ngoài yh a.....và xem lịch sử vào ních 1 thág này....cảm ơn a

một là bác up dc poof
hai là bảo mod close post, bác lập post xin lỗi ng ta hai bên giảng hòa. bây giờ bằng chứng cũng ko có mà cứ kéo dài tn chỉ làm đôi bên khó xử
Ai mất tiền chả tiếc nhưng mất tiền để mà mất bình tĩnh thì còn mang họa vào thân hơn :binhsua52:

Mod vs bác JAN ng tay dù sao ng ta cũng mất mát :binhsua45:đừng ban bác ý mà tội. Cảnh cáo thui

bây giờ vấn đề là mình xin hỏi cái tk PM U4590046 có phải là của jangdongun ko? tại sao cậu ta ko dám nói!hai là xin đợi bác paypalaz vào xác minh nó là của ai?thì mình sẽ chứng minh được

E đã giải thíh ngoài yh a.....và xem lịch sử vào ních 1 thág này....cảm ơn a

Em cứ giải thích thêm ở forum và up thêm proof nhé !

Nói chung giải quyết x9ng vấn đề chủ thớt.....rồi tính tiếp...chủ thớt đã sai..chưa gì đã ghi SCAM...và bằng chứng chưa đủ...

Ngủ mai đi làm..mmo bão...k làm ăn j nữa rồi

tên Trường Trí email đăng kí truongtri20.13
trùng hợp quá nhỉ :hihi:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member