Thần tượng của bạn là ai ?

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Như title, thần tượng của bạn là ai ? Comment ở dưới nhé.
Mình thần tượng bác này. Đang rơi vào bế tắc tình cờ xem được các video thuyết giảng của bác thấy cuộc sống quay ngoắt 180 độ. Thấy mình thay đổi luôn. Tất nhiên là những cái gì đã làm được mới nói. Hôm nay cùng 1 sự việc mà trước nay mình xử lí rất ngu hôm nay sau khi nghe các bài giảng mình xử lý rất ok và ổn :) Thấy rất vui. Ngoài đời nha, chứ không phải chém gió trên 4rum.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Shigeo Tokuda

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình thần tượng bác này. Đang rơi vào bế tắc tình cờ xem được các video thuyết giảng của bác thấy cuộc sống quay ngoắt 180 độ. Thấy mình thay đổi luôn. Tất nhiên là những cái gì đã làm được mới nói. Hôm nay cùng 1 sự việc mà trước nay mình xử lí rất ngu hôm nay sau khi nghe các bài giảng mình xử lý rất ok và ổn :) Thấy rất vui. Ngoài đời nha, chứ không phải chém gió trên 4rum.

Rất tự hào khi được học thầy khi còn ngồi ở giảng đường. Thấy là một con người truyền "lửa" với lối giảng bài đầy sáng tạo và "không ai giống được"

Có một thời gian, thầy bị đáp đá vì phong cách truyền đạt theo lối "người lớn". Nhưng những học sinh, những con người từng học, từng nghe thầy nói đều bênh vực thầy

Một con người đáng tự hào

Rất bất ngờ khi bạn thần tượng thầy @minhsunguyen91 .

Thần tượng của minh thì là Will Smith

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Napoleon thôi, avatar để ông này.

Cũng thích ông Lê Thẩm Dương này

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Thần tượng thì nhiều lắm lắm ạ..nhưng nếu trong lĩnh vực trải nghiệm cuộc sống hay nếp nghĩ về việc làm ăn thì là: BỐ VỢ TƯƠNG LAI. bố đã cho mình rất nhiều lời khuyên có ích..^^.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week