• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tham khảo ý kiến của mọi người

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại mình có 1 visa của ACB. hồi trước tạo để ver PP thôi mà giờ không có nhu cầu dùng nữa, mình muốn hủy nó đi chứ không đến năm lại đóng phí thì oan quá. vậy không biết hủy thẻ bằng cách nào để không phải trả phí thường niên của nó. Có phải là ra ngân hàng ACB nơi mình làm thẻ mà hủy thẻ không ? Xin mọi người chỉ giáo.....:eek:

không cậu ạ ! hôm bưa mình gọi điện kêu với nó bị mất thẻ là nó khóa luôn cho mình mà

không cậu ạ ! hôm bưa mình gọi điện kêu với nó bị mất thẻ là nó khóa luôn cho mình mà
thế là coi như mình hết trách nhiệm với cái thẻ đó à..cậu coi lại chứ lở đến năm nó lại thông báo đóng phí thẻ đấy .

ai cho một câu trả lời thỏa đáng cái
Cách kia cũng có thể được, nhưng cứ huỷ đi mất gì đâu. Mình đã huỷ 2 cái rồi, yêu cầu là mang thẻ đó ra và cmnd. Không dùng thì huỷ chính đáng chứ chả có gì sợ cả, vừa làm vài ngày huỷ cũng đc :)

Cách kia cũng có thể được, nhưng cứ huỷ đi mất gì đâu. Mình đã huỷ 2 cái rồi, yêu cầu là mang thẻ đó ra và cmnd. Không dùng thì huỷ chính đáng chứ chả có gì sợ cả, vừa làm vài ngày huỷ cũng đc :)
nếu mất cả cmnd đó rùi thỳ hủy sao hả bác?

ủa visa very paypal phải đóng phí hàng năm à @@.

nếu mất cả cmnd đó rùi thỳ hủy sao hả bác?
Thế chắc hơi khó, vì lúc yêu cầu khoá thẻ vì mất nó cũng yêu cầu vài thứ mà, ko biết đọc mỗi cái cmnd ra có qua ko cậu cứ hỏi trực tiếp đi ngta sẽ có hướng giải quyết cho khách hàng mà

Thế chắc hơi khó, vì lúc yêu cầu khoá thẻ vì mất nó cũng yêu cầu vài thứ mà, ko biết đọc mỗi cái cmnd ra có qua ko cậu cứ hỏi trực tiếp đi ngta sẽ có hướng giải quyết cho khách hàng mà
tại e mắc trường hợp khó :( e có 2 cmnd 2 số 2 dân tộc khác nhau! e làm mất cái phụ còn lại cái chính lại ghi trong sổ hộ khẩu mất rùi! cái mất e mang đăng kí và giờ ko còn khả năng làm lại do ko trùng số trong sổ hộ khẩu :( khoai rùi :'(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom