• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[tham khảo]captchamoney.com

Status
Not open for further replies.
ngon thế, bro nào vô xác nhận giùm cái :)) qlink đang bão quá

site này ko biết giờ là mấy giờ rồi mà còn chơi LR

Khỏi làm đi, chả có thằng nào làm server captcha mà thần kinh làm mã nguồn wordpress đâu. Đây là web tuyển mem captcha nó fake thành dự án captcha thôi

Last edited by a moderator:
dự án nầy của pác vina, hướng dẫn dùng soft là soft vina, nhưng pác vina dạo nầy đâu không thấy nhỉ? ;)

Khỏi làm đi, chả có thằng nào làm server captcha mà thần kinh làm mã nguồn wordpress đâu

đó chỉ là cái web gt thông tin thui mà ! có soft này chắc chắn là của bác vina nek ,có thẻ fake bât dự án nào mà , dự án này ban đêm mà tính 0,8 $/1000 là bèo quá như thăg qlink còn 0,85 $/1000 mã còn chưa muốn chơi :binhsua45:

chắc chắn 100% ko phải là của bác vina ,cái soft của này của vinateam nek , có lẽ thớt PR cái web của mình .

Last edited by a moderator:
chắc chắn 100% ko phải là của bác vina ,cái soft của này của vinateam nek , có lẽ thớt PR cái web của mình .

pác nầy rảnh thiệt, mod close dùm topic thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,021
171,075
Latest member
nhacaiuytin140
Back