• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Thảm họa Offer VN - Arcamax

híc vừa nhận tiền bồi thường của admin này,biết thế chẳng trách ổng làm chi cho tội.chia buồn với cậu nhé!

Last edited by a moderator:
Thế nào là vô trách nhiệm , cứ bị die net ko trả tiền mem thì là vô trách nhiệm à, Đến các network lớn còn phải được các advertiser trả tiền thì mới paid cho admin, còn ko nghĩa là admin bị scam, thế mà admin đã bỏ trước tiền túi ra trả cho mem rồi , lỡ có bị scam phát thì coi như mất trắng tiền . Còn bạn Khoa chấp nhận bỏ tiền ra là để mua cái sự uy tín, cái thương hiệu tốt, chứ ko phải có cái mục đích cao cả như bạn nói là có TRÁCH NHIỆM đâu :)), cái gì nó cũng có giá cả thôi.
vote cho cậu này 1 phát nek

ko bỏ acramax ra thì làm cre site thấp mem nói này nói nọ , còn bỏ ra thì có chuyện thế này => everybody nhìn thấy hết nhận xét phía trên rồi đấy !!!!!
stevenkhoa có làm admin ko , hay chỉ là sub thôi , PR có lúc thôi chứ cậu ,
tớ giả sử vừa rồi cuậ làm sub cho 1 site nào paid tháng , và cậu bỏ tiền túi ra pay tuần cho mem của cậu , thì giờ cậu có ngồi đây và viết ra mấy dòng chử đó không vậy !!!!

có nhiều admin cho mem ăn cả 4 con acramax để giứ lấy mem đấy!! nhưng nghẹt nỗi nếu mà net nó páid thì admin cũng không phảilamf người hưởng lợi đâu vì 1 con acramax net add có 0,14$ thôi nhé!!!!!!

ko bỏ acramax ra thì làm cre site thấp mem nói này nói nọ , còn bỏ ra thì có chuyện thế này => everybody nhìn thấy hết nhận xét phía trên rồi đấy !!!!!
tớ giả sử vừa rồi cuậ làm sub cho 1 site nào paid tháng , và cậu bỏ tiền túi ra pay tuần cho mem của cậu , thì giờ cậu có ngồi đây và viết ra mấy dòng chử đó không vậy !!!!

có nhiều admin cho mem ăn cả 4 con acramax để giứ lấy mem đấy!! nhưng nghẹt nỗi nếu mà net nó páid thì admin cũng không phảilamf người hưởng lợi đâu vì 1 con acramax net add có 0,14$ thôi nhé!!!!!!

0.14 đã tốt :|

Chính admin tham giữ mem mà để cho làm 4 con nên bị thế đấy, chơi dao thì phải cẩn thận. đứt tay thì đổ tội qua thằng bán dao chắc

stevenkhoa như mình biết là admin, pay 4 lần 1 tháng đấy cậu, bạn ấy cũng chịu như các cậu thôi.

Chính xác là NET không paid 1 xu nào đối với 4 con Arcmax.
Mà 2 tháng vừa qua thì hầu hết các admin đều làm.Nhẹ thì bị trừ 50%,nặng thì > 80%.

Tất nhiên với những admin nào làm nhiều Net và k làm Arcamax thì không sao rồi !

0.14 đã tốt :|

^^ admin vn lam site phai co drop . 0,14$ adim paid 0,1$mem +tax 15%+ 30-50% cho drop = quá tốt chứ nhỉ =))
p/s: 2 tháng cuối năm vừa rồi những off khác không lead dc nhiều

---------- Post added at 01:37 AM ---------- Previous post was at 01:35 AM ----------

Chính admin tham giữ mem mà để cho làm 4 con nên bị thế đấy, chơi dao thì phải cẩn thận. đứt tay thì đổ tội qua thằng bán dao chắc

stevenkhoa như mình biết là admin, pay 4 lần 1 tháng đấy cậu, bạn ấy cũng chịu như các cậu thôi.

vậy thì sorry stevenkhoa nhé!!

vậy thì chia buồn cùng nhâu thôi , huy vọng thnag 1 nó paid của tháng 12 rồi kiếm it $ run traffic thục kèm theo chứ biết sao bây giờ
haizz thật

Còn với ý kiến của riêng cá nhân mình:Sau sự việc này chúng ta không nên trách móc hay tranh cãi nhau làm gì
Và cũng chẳng giải quyết và thể hiện được điều gì ?!

Thay vào đó là 1 bài học kinh nghiệm và cùng nhau đóng góp ý kiến để hướng tới những điều tốt đẹp hơn !

Cãi nhau chả đc cái gì, tóm lại mình lập 2pic nay để làm gì? là mỗi lần làm mình nghĩ nên pub ra 1 vấn đề này để mem rút kinh nghiệm, kể cả admin
và cái thứ 2 là bạn nào từng bảo admin là hút máu, là ăn của mem này nọ thì xem xét lại vì thực sự làm khả năng hên xui rất cao, mình mà ăn của các bạn nhiều thì khả năng mình mất nhiều cũng xảy ra tương tự thôi

Cãi nhau chả đc cái gì, tóm lại mình lập 2pic nay để làm gì? là mỗi lần làm mình nghĩ nên pub ra 1 vấn đề này để mem rút kinh nghiệm, kể cả admin
và cái thứ 2 là bạn nào từng bảo admin là hút máu, là ăn của mem này nọ thì xem xét lại vì thực sự làm khả năng hên xui rất cao, mình mà ăn của các bạn nhiều thì khả năng mình mất nhiều cũng xảy ra tương tự thôi

Ý của bác tốt, nhưng có thể fix lại từ ngữ trong pót 1 và tiêu đề cho đỡ gây nhằm lẫn và ảnh hưởng, khủng hoảng cho mem. đó là ý của stevenkhoa

Còn với ý kiến của riêng cá nhân mình:Sau sự việc này chúng ta không nên trách móc hay tranh cãi nhau làm gì
Và cũng chẳng giải quyết và thể hiện được điều gì ?!

Thay vào đó là 1 bài học kinh nghiệm và cùng nhau đóng góp ý kiến để hướng tới những điều tốt đẹp hơn !
vote cùng tiến lên cố gắng khác phục hậu quả........
rút kinh nghiệm cho những admin..........

Sống chết mặc bay thì chịu thôi, trước pm 1 sup để xem cre thắng trước tết thấy toàn armax ăn đâu lẻ tẻ vài con khác mình biết thế nào cre tháng tới cũng thảm họa, nên không làm nữa đi làm site khác, y như rằng đến lúc paid thì kêu trời, cùng với nhiều topic share exp đặc biệt là topic vô cùng chất lượng gần đây, thì mình nghĩ offer nên theo hướng chuyên nghiệp và ngừng tuyển newbie đi là vừa

Sống chết mặc bay thì chịu thôi, trước pm 1 sup để xem cre thắng trước tết thấy toàn armax ăn đâu lẻ tẻ vài con khác mình biết thế nào cre tháng tới cũng thảm họa, nên không làm nữa đi làm site khác, y như rằng đến lúc paid thì kêu trời, cùng với nhiều topic share exp đặc biệt là topic vô cùng chất lượng gần đây, thì mình nghĩ offer nên theo hướng chuyên nghiệp và ngừng tuyển newbie đi là vừa
sao lại ngừng tuyển newbie mà ko nói rằng chỉ tuyển newbie có chất lượng và nhiệt huyết với offer??? bạn nói thế là ko muốn cho newbie tham gia offer nữa àh????

Có ăn thì có xx. Giờ đến lượt các admin xx rồi !:binhsua159:

lose topic lại admin và sup uy tín ngồi nc với nhau hay nhất. còn nói thêm nữa chỉ làm hoan mang các mem thôi

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

Có ăn thì có xx. Giờ đến lượt các admin xx rồi !:binhsua159:
theo bạn nói vậy admin die hết còn ai làm admin cho cậu làm nữa. nói mà ko bít hậu quả

lose topic lại admin và sup uy tín ngồi nc với nhau hay nhất. còn nói thêm nữa chỉ làm hoan mang các mem thôi

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

theo bạn nói vậy admin die hết còn ai làm admin cho cậu làm nữa. nói mà ko bít hậu quả
Gomcash làm Admin chứ ai hehehe =))

Steven là admin uy tín đó cậu . Ai cũng muốn site mình lead cao thì phải chịu thôi . Lúc ăn sao ko nói mà lúc mất thì nói nhiều thế nhỉ . Luật rồi mà site nào cao mem làm site đó nhiều --> admin giàu . Muốn làm giàu thì phải liều chứ . Có ai bắt phải add 4 con arca lên đâu.

Steven là admin uy tín đó cậu . Ai cũng muốn site mình lead cao thì phải chịu thôi . Lúc ăn sao ko nói mà lúc mất thì nói nhiều thế nhỉ . Luật rồi mà site nào cao mem làm site đó nhiều --> admin giàu . Muốn làm giàu thì phải liều chứ . Có ai bắt phải add 4 con arca lên đâu.
ok với Hoangcva..............................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom