Tutorial Tham gia vpoin nhận 80k từ chương trình ưu đãi của vinaphone

01202311124 refback đi bác và trả lời giúp sao ko nhận đc 50p vậy
cái này em chịu rồi, có nhiều người được 50 poin lăm mà

có thể do bác dùng sim mobi phone

có 80vpoint mà chả mua cảrd đc :(
Ủa vậy là ko mua được à @@, còn ko thấy nó chuyển 50 V-Point luôn

Ôi vãi lều :v

phát sinh giao dịch gì vậy bạn
mua vocher là đc có cái vocher 15k
trích trên page của nó :D
( THÔNG BÁO]_Chương trình tặng điểm "Hello Vpoint" và "Thêm bạn thêm point" sẽ kết thúc vào 10h tối nay

Chương trình Hello Vpoint - Tặng 50 điểm cho giao dịch đầu tiên và "Thêm bạn thêm point" - Tặng điểm cho lượt giới thiệu Hội viên mới đã tạo nên cơn sốt trong thời gian vừa qua. Chúng ta cùng vui mừng chào đón 50.000 Hội viên Vpoint mới, tham gia cộng đồng thẻ tích điểm Vpoint.

Với sự tham gia của đông đảo người dùng, ngân sách dành cho chương trình đạt giới hạn đến hết 22h ngày 07/12/2017. Do đó, chúng tôi xin thông báo, chương trình tặng điểm "Hello Vpoint" và "Thêm bạn thêm point" sẽ chính thức kết thúc sau thời gian này. Các giao dịch phát sinh hoặc lượt giới thiệu thành công sau đó sẽ không được tặng điểm. )

mua vocher là đc có cái vocher 15k
trích trên page của nó :D
( THÔNG BÁO]_Chương trình tặng điểm "Hello Vpoint" và "Thêm bạn thêm point" sẽ kết thúc vào 10h tối nay

Chương trình Hello Vpoint - Tặng 50 điểm cho giao dịch đầu tiên và "Thêm bạn thêm point" - Tặng điểm cho lượt giới thiệu Hội viên mới đã tạo nên cơn sốt trong thời gian vừa qua. Chúng ta cùng vui mừng chào đón 50.000 Hội viên Vpoint mới, tham gia cộng đồng thẻ tích điểm Vpoint.

Với sự tham gia của đông đảo người dùng, ngân sách dành cho chương trình đạt giới hạn đến hết 22h ngày 07/12/2017. Do đó, chúng tôi xin thông báo, chương trình tặng điểm "Hello Vpoint" và "Thêm bạn thêm point" sẽ chính thức kết thúc sau thời gian này. Các giao dịch phát sinh hoặc lượt giới thiệu thành công sau đó sẽ không được tặng điểm. )
ủa mới đkí chưa đc tặng 50 point sao mua bác

Khuyến mại 50 point hết từ hôm qua rồi nhé. Giờ reg ko được gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week