Thăm dò về việc đóng cửa soft captcha free bubu

Status
Not open for further replies.
hài quá đi, soft free lộ pass, thế soft có phí thì hok à?

đã xài free mà còn lớn lối

mình xài bubu nè, có bị đổi LR đâu

đừng có mà quơ đũa cả nắm

ủng hộ tiếp tục free, đừng đóng cửa. Ko thì anh em newbie biết đi đâu?
cái bọn đâm chọt ấy chắc có mục đích muốn bác phải closed soft, bác đừng để chúng nó đạt mục đích nha
vẫn đang dùng thấy tốt lắm mà.thank bác nhiều

ủng hộ free ,vì free từ rất lâu rồi , vụ change LR mới gần đây thôi mà

- ủng hộ duy trì :binhsua162: tên nào nói bậy cứ coi như ẳng ẳng đi pác :binhsua146:

lão bubu này crack cái bluestack của ta ta bít trình của lão rồi. nhưng vào đây vẩn voter nằm bên lão 1 vé :binhsua172:

đã từng xài soft này thấy ok :) cũng ko bị change LR

nhưng mình vẫn vote close soft :)

hài quá đi, soft free lộ pass, thế soft có phí thì hok à?

đã xài free mà còn lớn lối

mình xài bubu nè, có bị đổi LR đâu

đừng có mà quơ đũa cả nắm
Quá chuẩn!!!
Tội e bác ơi, sài soft bubu quen rùi giờ mà bubu đóng cửa chắc sự nghiệp capt của e cũng ri đa lun quá TT.TT

Last edited by a moderator:
Vote 1 phát duy trì cho người cần nó mặc dù break off lâu rồi . Đã used soft thì nên tin vào thứ mình sử dụng. Hãy nghĩ mình vì sao bị change đừng đổ lỗi về thứ đã từng giúp mình gặt.

Hummm.... lại chọc cậu em Tú nổi giận nữa rồi....

Lạ, giúp người cũng bị nghi ngờ...
Tớ cũng thật lòng giúp người bị hack LR đổi lại thôi, phải chứng minh được mình bị hack hoặc Mega acc đó là của mình thì tớ giúp.

Còn việc dùng soft free mà có bị lộ pass thì cũng do mình hok tự biết cách bảo vệ mình, sao lại đổ thừa... Như cái Cờm Pu Tơ của tớ hok bao giờ dùng soft Antivirus cả, vì sao? Mục đích tớ học cách tự bảo vệ mình và nếu bị virus thì tớ cũng thích tò mò xem nó làm cái gì? Để học hỏi và khắc chế nó...

Tóm lại, Vote cho Bubu Close software captcha Free => để đỡ phải lôi thêm phiền phức, làm software, tool khác kiếm $ còn ngon hơn nhé Tú. Đúng như mọi người nói, em free như vậy cũng hok được cho là cao thượng đâu, họ lại đặt ra câu hỏi là tại sao free mà còn phải tốn tiền duy trì server? Và còn nhiều điều anh nghe thấy từ mọi người là họ bảo Bubu đã bưng con bỏ chợ rồi... Và có gì thay đổi bên server captcha hay có server mới họ cũng ngại nhờ bubu làm soft... nói chung em tự quyết định lấy!

Free cũng có áp lực của free, giống thời soft vina free :-s

Hummm.... lại chọc cậu em Tú nổi giận nữa rồi....

Lạ, giúp người cũng bị nghi ngờ...
Tớ cũng thật lòng giúp người bị hack LR đổi lại thôi, phải chứng minh được mình bị hack hoặc Mega acc đó là của mình thì tớ giúp.

Còn việc dùng soft free mà có bị lộ pass thì cũng do mình hok tự biết cách bảo vệ mình, sao lại đổ thừa... Như cái Cờm Pu Tơ của tớ hok bao giờ dùng soft Antivirus cả, vì sao? Mục đích tớ học cách tự bảo vệ mình và nếu bị virus thì tớ cũng thích tò mò xem nó làm cái gì? Để học hỏi và khắc chế nó...

Tóm lại, Vote cho Bubu Close software captcha Free => để đỡ phải lôi thêm phiền phức, làm software, tool khác kiếm $ còn ngon hơn nhé Tú. Đúng như mọi người nói, em free như vậy cũng hok được cho là cao thượng đâu, họ lại đặt ra câu hỏi là tại sao free mà còn phải tốn tiền duy trì server? Và còn nhiều điều anh nghe thấy từ mọi người là họ bảo Bubu đã bưng con bỏ chợ rồi... Và có gì thay đổi bên server captcha hay có server mới họ cũng ngại nhờ bubu làm soft... nói chung em tự quyết định lấy!

Free cũng có áp lực của free, giống thời soft vina free :-s

vote cho thớt close :) đỡ mệt cậu

Đóng cửa mịa nó đi, 10k/ tháng ko có để trả , kêu than, cho dùng free thì khi có chuyện lại lấy đó là lý do chính. Chủ top để tiền duy trì sever ủng hộ mấy trung tâm mồ côi mà nghe có lý hơn. Dân Cạp lắm thằng óc nhỏ nhỉ. Lên tới Pro rồi mà óc cũng như trái nho.

cứ votes kiểu này biết đường đâu mà lần đây trời, click từng page xem từ a đến z sao:m020:. vote MỞ:m059:

Last edited by a moderator:
Vote tiếp tục duy trì soft để a e newbie mới vào capt có đất sống

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,911
171,954
Latest member
tieuminh7000
Back