Thăm dò về việc đóng cửa soft captcha free bubu

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Sau khi nghe các bạn cũng như anh em tâm sự ngoài yahoo và đọc toàn bộ các page mình xin đưa ra quyết định sau:
- Đối với server
+ Vẫn còn duy trì server soft free, mình ko muốn những member cạp chân chính là các em sinh viên phải bị thiệt thòi vì bọn não phẳng và tính nóng của mình. Với thời gian rảnh ko quá mấy tiếng 1 ngày thì việc MMO nói chung và captcha nói riêng sẽ giúp cho các e nhiều khi có soft free
+ Qua tết sẽ mở 1 chatbox nho nhỏ ngay trên soft để các bạn có thể tự hỗ trợ cho nhau, mình ko hỗ trợ để tránh phiền toái như thế này nữa, mình chỉ ra mặt khi nào soft lỗi thật sự và cần update
- Đối với các bạn trẻ chưa làm dc gì cho đời mà cứ nghĩ xấu cho người khác
+ Qua Lê Đức Thọ, Gò Vấp đi nhậu với mình, sẽ thấy mình là người thế nào, còn các bạn cứ nghi ngờ thì cứ vô tư, mình km các bạn
- Đối với những bạn trung lập
+ Cám ơn các bạn đã quan tâm và đóng góp ý kiến
-Topic xin dừng ở đây nhờ đờ men hay bao đen đóng topic dùm mình nhé

Chào thân ái và đoàn kết

Last edited by a moderator:
người ta đã cho xài soft free còn chửi, không thích thì tìm soft khác mà dùng,

haizzz. Quan tâm gì nhiều mấy cái thành phần đó bạn.Bọn đầu đất ấy mà. Ae đói khổ cả, đừng vì mấy con sâu làm giầu nồi canh. Haizzz

đừng đóng cửa mà, còn nhìu newbie chưa có tiền mua soft lắm :(

:binhsua155::binhsua155::binhsua155::binhsua155::binhsua155:

Làm cái Poll đi Ông ơi nhiều thằng nó không zám cm thì cho nó click vote

Last edited by a moderator:
duy trì đi cậu mình thấy soft rất good mà
còn ai sợ lộ pass này nọ thì đừng xài
xài cho đã rồi đổ thừa :binhsua168:

bác mà đóng cửa thì tội cho ae lắm, ai xài thì xài - không xài thì thôi đừng spam tội nghiệp những người Capt chân chính,......mình ủng hộ bạn nên duy trì Free cho a e - soft của bạn xài rất good - THANK bạn + Bubuteam

Đảm bảo không phải do soft, vì mình không dùng bubu mà vẫn bị change lr.

đậu má cho xài chùa rồi còn chửi, cập nhật thiếu code thì nói người ta ăn bớt của mình, h bị chang LR cũng nhè người ta ra chửi.
P/S
đi ngủ bạn khóa máy chứ để chuông j cho mệt,kakakka

Bac ranh roi qua lam free chung no nghi cung la phai, ma co khi bac tung lam qua cung cha trach bac duoc. Ko chien cap nen vote soft dong cua vi tuong lai lop tre vn ko can thi va loi tri

lại cờ hó đâm :m140:
Bác đóng cũng đc không ảnh hưởng, em cũng ủng hộ bác
Nhưng tội anh em newbie mới vào chưa có $ online để mua soft
:binhsua157:

ơ... k được đóng cửa.. bubu xài mượt mà... e k ý kiến ý cò gì hết.. mong bác nghĩ tới e và những ng k biết gì.... đậu thằng nào đổ thừa k bằng chứng.

Vote cho thớt 1 phiếu tiếp tục duy trì soft. Thật sự rất cảm ơn bubu team đã làm việc rất nhiệt tình. Ko phải là ko có tiền mua soft, mà là soft các bạn làm rất hay. Thanks!

thu phí đi đừng đỏng của :binhsua37:

Chia sẻ cùng cậu nhưng chẳng biết nói gì hơn. Phát ngôn là quyền mọi người. Free hay không là quyền của cậu. Bubu mà đóng thì anh em captcha cũng thất thu đi nhiều.
@ll GATO + đầu đất: đã được ăn (tiền captcha), được gói mang về (sofl free) giờ lại còn nói lèo nhèo nữa. Bộ các người khôgn có não hả

Ủng hộ soft bubu ... Mình rất thick dùng soft này , Mong soft tiếp tục phát triển :binhsua168::binhsua168:

làm sao tránh dc cái miệng người đời . bỏ qua mà sống vui thôi " hãy làm những điều mà bạn muốn ko cần quan tầm ai nghĩ j miễn bạn thấy vui và việc đó đúng là dc :) "
PS : chưa xài bao h nhưng có text thử soft tốt nhất nhì của box

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week