[Thăm dò] có nên hợp tác cùng nhau rút $ từ Paypal giảm phí và nhiều cái lợi ?

như đầu tiêu đề mình đã nói rồi đó các bạn tính xem sao ?
có nên hợp tác cùng nhau rút $ từ Paypal giảm phí và nhiều cái lợi hơn ?

+ 1 là giảm phí đi
VD có 5 chú mỗi chú rút 30$ (riêng lẻ ) PP về VN thì mất là 3$ tiền phí + 1$ ngân hàng , tính ra thì 5 chú x 3$ 1 người + 1$ ngân hàng = 20$ cống không cho PP :binhsua72: phí :binhsua72:
nếu 5 chú gửi vào 1 TK PP do 1 người uy tín đứng ra thì gửi $ PP qua nhau thì Free ko mất 3$ phí cống cho PP và 1$ ngân hàng vì ngân hàng chuyển khoản Free VD tiếp 5 chú gửi vào 1 TK PP
5 (chú) x 30$ = 150$ => 1 TK PP

sau đó TK nhận tiền đi rút từ PP về bank VN vẫn mất 3$ phí PP và 1$ ngân hàng = chia ra cho 5 người ( giảm phí tối đa ) :binhsua03:

+ 2 đỡ lằng nhằn khi mà TK VISA hay Mastercard chưa verry thì rất khó rút $ về VN , còn phải lắm thủ tục loằng ngoằng VD tên ngược trong PP lại Mail cho PP bảo nó là đổi tên , nếu rút $ về bank VN có gì trục trặc thì $ lại quay về PP rất lâu mà tốn công , và cái cuối là PP thường trên MMO rẻ mạt quá EX sang AP hay LR toàn giá cắt cổ VD mình có 24$ PP mà EX đc 18.75LR nếu đầu tư MMO ko nói nhưng bán chuyển khoản thì nản

đây chỉ là giả thuyết của mình mong các bạn góp ý nhé , tiền ai cũng cần nhưng mà làm sao có lợi nhất cho mình là đc :binhsua17:

phuongbin

Banned
Reactions
19
MR
0.000
Đóng phí.Được Nếu các bác muốn để xem.Vụ Linkbuck uh?đang kiếm đây ..ihihi.Chờ kết quả thì úp cho các bác.Cái đó k share được.Vì mỗi ngày mà cày thế tầm vài chục $,ai mà cũng cày thế thì adf nó vỡ nợ thì ..hết cửa làm ăn.yeah!
Đợi ngày 8/7 em lên đường đi thi nhé!thi về thì đăng kí với admin mua phí.rồi sau đó làm ăn với các bác.
18.5k/$ chỉ là nói vậy thôi cho các bác ấy ít,còn nếu nhiều ng đăng kí giao dịch thì vnd phải tăng chứ.Làm gì cũng có lãi mà,phải không.Vì VD: 5 người giao dịch thì có giá đây.Nhưng nếu 10 người giao dịch thì giá sẽ tăng lên cho các bác mà.

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

Các bác còn chưa tính kìa.3$ phí PP+ nếu rút 100$ thì mất 2$ phí về ngân hàng đó.
Các bác thích giao dịch luôn về account bank = $ hay vnd.

Upvote 0

haohao

Newbie
Reactions
131
MR
0.001
ko nên vì pp nó limit là sẽ mất $ nhé . Chắc các bạn đã nghe câu tiền ai người ấy giữ . fee withaw về bank có 4$ ko nhiều gì cả .Cứ tiền ai người ấy withaw về bank là an toàn 100% . chứ tiếc vài đồng pp limit hoặc dính scammer thì có đáng ko .Góp ý

Upvote 0
Cũng Đúng thôi.Nhiều giao dịch.quá trong 1 tháng thì sẽ bị limit :))
4$ không nhiều ư bác.Bác này sợ scamer quá đây mà.Thế nên mọi người mới tìm 1 người uy tín đứng ra vụ này.
Em Có cách này.Em Lập ra 1 account paypal.Xong các bác chuyển vào đó.Xong từ accoutn đó chuyển vào paypal chính của em.thì mình chỉ còn 1 giao dịch duy nhất,phải không nào.Không sợ limit luôn.Bài toán đơn giản thế cơ ma.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week