• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thảm Cảnh Của Phan Hâm Mộ...Big Bang...HQ...!!

Công nhận các thành viên BIG BANG đều tài năng , ngưỡng mộ họ nhưng mà chen chúc đến ngất xỉu thế kia thì ... hết thuốc :(

Fan mà, có khi nào có cơ hội sang Hàn để gặp đc idol, đằng này idol qua tận VN nên sẽ ko giữ đc bình tĩnh đôi chút
Đừng mắng K-fan là bệnh hoạn, hay lũ điên, dư hơi, phí tiền...bla bla...Khi nào bạn là K-fan bạn sẽ hỉu :)
Bạn yêu họ ko phải vì kái mã bề ngoài, ko hề chút nào!
Âm nhạc và sự cố gắng của họ khiến ngta ngưỡng mộ, không chỉ là lũ mắt xanh tóc vàng nhảy nhót dở hơi
Mình cũng là K-fan, mình yêu ballad, mình ngưỡng mộ những nhóm nhạc ballad của Kpop với những chất giọng tuyệt vời!
K-fan cũng có người này người kia, nên mong các bạn đừng đánh đồng như thế nhé!

Fan mà, có khi nào có cơ hội sang Hàn để gặp đc idol, đằng này idol qua tận VN nên sẽ ko giữ đc bình tĩnh đôi chút
Đừng mắng K-fan là bệnh hoạn, hay lũ điên, dư hơi, phí tiền...bla bla...Khi nào bạn là K-fan bạn sẽ hỉu :)
Bạn yêu họ ko phải vì kái mã bề ngoài, ko hề chút nào!
Âm nhạc và sự cố gắng của họ khiến ngta ngưỡng mộ, không chỉ là lũ mắt xanh tóc vàng nhảy nhót dở hơi
Mình cũng là K-fan, mình yêu ballad, mình ngưỡng mộ những nhóm nhạc ballad của Kpop với những chất giọng tuyệt vời!
K-fan cũng có người này người kia, nên mong các bạn đừng đánh đồng như thế nhé!

Đồng ý với cậu này ! :D thật sáng suốt :)

Ối giời ơi!!!!!!!!!!
Nhiều fan nữ xinh quá :X

mẹ...Bỏ ngay cái tay ra không thì bảo đây! Mệt mà còn tranh thủ dc! :binhsua08:

:binhsua12: không biết đến khi nào mình mới cuồng đựoc như này. tiếc rằng thần tượng của mình ko phải là Kpop

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom