• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thái độ cực kỳ coi thường khách hàng của exchanger.vn

ngocsonak

Junior
Reactions
108
MR
0.000
Tối hôm qua mình có giao dịch bán 18 LR với thằng exchanger.vn này. Giao dịch lúc 19h28, chuyển LR cho tụi nó xong hết rồi, tụi nó cũng email xác nhận đã nhận LR của mình, nhưng mà chờ mãi đến khuya cũng chưa thấy tiền vào ngân hàng.
Lúc gần 1h sáng thì email cho support, sáng nay ngủ dậy, thấy giao dịch đã được xử lý, check email thì thấy reply rất là kinh khủng từ bộ phận support của tụi nó. Nó cấm luôn account LR của mình, không cho giao dịch trên site exchanger.vn nữa :binhsua49:Acc LR của mình là U5464501, các bạn có thể nhập thử vào site của tụi nó là biết :binhsua85:

Tối hôm qua mình có giao dịch bán 18 LR với thằng exchanger.vn này. Giao dịch lúc 19h28, chuyển LR cho tụi nó xong hết rồi, chờ mãi đến khuya cũng chưa thấy tiền vào ngân hàng.
Lúc gần 1h sáng thì email cho support, sáng nay ngủ dậy, thấy giao dịch đã được xử lý, check email thì thấy reply rất là kinh khủng từ bộ phận support của tụi nó. Nó cấm luôn account LR của mình, không cho giao dịch trên site exchanger.vn nữa :binhsua49:Acc LR của mình là U5464501, các bạn có thể nhập thử vào site của tụi nó là biết :binhsua85:
View attachment 16928

Lý do gì mà nó cấm ACC LR của cậu vậy nhỉ????????????

Tối hôm qua mình có giao dịch bán 18 LR với thằng exchanger.vn này. Giao dịch lúc 19h28, chuyển LR cho tụi nó xong hết rồi, tụi nó cũng email xác nhận đã nhận LR của mình, nhưng mà chờ mãi đến khuya cũng chưa thấy tiền vào ngân hàng.
View attachment 16928

Tin hot nữa :)) hay quá :))

Trang này trước đây mình cũng gặp 1 mem report về thái độ phục vụ khách hàng của nó. Bây giờ lại thêm 1 report nữa. Có lẽ mình cũng phải đưa vào danh sách để mà tránh. Cảm ơn thớt đã cảnh báo với mem.

Đã từng sử dụng dịch vụ ở trang này, thấy cũng good mà, bây giờ lại như này rồi ak` :m097::m097::m097:

Lý do gì mà nó cấm ACC LR của cậu vậy nhỉ????????????

Chắc là cái câu "làm ăn gì kì quá, gọi điện cũng chả nghe máy"
Hồi trước cũng bán cho tra này mà lúc này nghĩ rồi mấy tra khác support tốt hơn
Ps: Trang này chỉ nhận điện thoại từ 8h đến 10h sáng à. Hồi đó cũng gọi 1 lần vì gd buổi tối mà tới sáng cũng chưa nhận được tiền. Gọi xong bảo chờ tầm 11h thì có tiền. Nếu ko gấp thì cũng ko sao nhưng lúc cần tiền gấp thì hơi ức chế

Thừa tiền quá hay thừa khách hàng quá rồi hay sao ?

Mới giao dịch với exchanger vn này 2 lần mà từ giờ xin kiếu kiểu thái độ phục vụ.
Mình bán LR cho chúng nó đã được lãi thấp rồi, đúng ra mình mới là người được quyền lên giọng vì mình là khách hàng, đằng này PM nick yahoo, gửi email, gọi điện mãi mới được.
Nhưng khi chúng nó Alo thì oạch 1 cái nó "Giỏi thì cứ làm review đi"
LR thì chuyển cho chúng nó rồi, giờ nó bùng 1 cái thì chết mất, bao công sức kéo cầy nên đành phải hạ giọng Gọi Anh - xưng Em, mãi từ sáng đến tối mới được giải quyết.

:m020: chua bao giờ giao dịch với mấy trang loằn này

Tớ thì thường giao dịch với shoplr.vn, chủ shop vietmaker, ông này cũng uy tín lắm!!! Giao dịch cũng nhanh!!! Với lại đã đóng Bh 10chai!

Last edited by a moderator:
:binhsua104: Bán ít thì cứ site Auto hay các Exchange lâu năm mà chơi thôi cũng chưa bao h giờ chơi với tụi này mà đã thấy nhiều điều không hay rồi :binhsua112:

=)) bị nó đuổi mới nhục chứ =))

vãi exc.vn

Trời bữa ni LR thì nhiều trang auto như xchange với shoplr đó....Mình khuyên là nên dùng những trang như trên nhanh chóng và tiện lợi hơn. Trang này ra đời cũng lâu lắm rồi có lẽ là bắt đầu cho cách mạng giao dịch tiền điện tử đấy chứ nhưng mà có vẻ như than phiền nhận từ trang này cũng khá nhiều ! Mình thấy site tập trung giao dịch với các khách hàng lớn thì phải ah!

thằng admin site này bố láo vãi. Đã thề ko bao giờ giao dịch site này qua mualr.com mà chơi, support nhất nhiệt tình qua yahoo 24/24, đảm bảo 5-10 phút được xử lý nếu có vấn đề

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,923
171,000
Latest member
gachbongvn
Back
Top Bottom