Thái độ cực kỳ coi thường khách hàng của exchanger.vn

Mình thích giao dịch bên hienlr giá good

dù gì mình cũng là khách hàng, mie thái độ của nó thế là ko chấp nhận đc. Làm ăn thể hiện sự không chuyên nghiệp

Thà ta phụ nó, chứ đừng để nó phụ ta

trong trường hợp này, thớt nên đập đầu tự tử :m067:

ta thì cứ cạp rồi libertyreverse.com.vn ( hình như của bên BuBu team ) mà bán, nhưng ko chơi số lượng nhiều :binhsua123:

Làm ăn mà trả lời kiểu đó thì kêu tụi nó đi chết hết đi chứ làm ăn gì? Mà trang quỹ xứ đó mua giá rẻ như củ chuối, bán chi trang đó trời

Trên forum thiếu gì bác Ex đang thu LR rate tốt.
Giao dịch với mấy trang loz này làm gì :-"

chắc chủ thớt định dìm hàng hả. chứ anh Khoa thì ai giao dịch nhiều cũng biết uy tín sao rồi. so với các trang ex khác thì exchanger luôn có số oder gần như nhiều nhât đấy
Từ lúc biết đến mmo thì cũng chính là lúc biết đến exchanger.vn .Mình luôn nhận đc hỗ trợ nhiệt tình mà.
Hãy đặt mình vào hoàn cảnh của người khác mà nói năng nhé thằng cha thớt.

Thái độ phục vụ như thế thì tẩy tray nó luôn đi các bác, mình chưa GD với site này nhưng đọc cũng thấy ức chế. Mình vẫn GD với site moneyexchanger.vn thấy rất ngon, 5 phút là có tiền

thằng admin site này bố láo vãi. Đã thề ko bao giờ giao dịch site này qua mualr.com mà chơi, support nhất nhiệt tình qua yahoo 24/24, đảm bảo 5-10 phút được xử lý nếu có vấn đề

UHM. Đó giờ từ khi tham gia MMO tới giờ mình chỉ gd mua hoặc bán mình chỉ gd duy nhất 1 site
www.mualr.com --> support nhanh chóng, nhiệt tình 20/24 đừng nói 24/24 vì 4 tiếng kia để anh ấy nghỉ chứ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom