• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask thắc mắc zeek

utemlovely

Junior
Reactions
245
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
tình hình là em nâng cấp silver dc 2 ngày... sau khi nang cap em chỉnh bids 100% update rùi mới pót ad
nhưng lại k có 1 điểm cũng như 1 cash nào vẫn là con số 112.50
wa hum nay em lai post tip nhưng vẫn tình trạng cũ
ai biet lý do hay em làm chưa d09úng cach xin chỉ giáo

Chỉnh xuống 0%. Vì bạn chỉnh lên 100% có nghĩa là số tiền của bạn thu được sẽ đầu tư cho tài khoản bid ở zeekler.com. Theo mình biết như vậy thì phải

Buy More Bids 0% with of my Cash Rewards and Commissions

Last edited by a moderator:
nếu nói thế vậy khi nào em mới có thể nâng vip ?
mà em cũng thắc mắc... trưa em pót ad dc ở classifiedsgiant
mà đến giờ phải pót ad thì k vào dc gôgle chrome k tim thấy hay firefox erro ai biet chỉ giáo giúp em luon :D

Last edited by a moderator:
ai giúp em với :(( vậy pahỉ 10 ngày sau khui chon 0% mới chon dc 100 để mua vip sao ?

ai giúp em với :(( vậy pahỉ 10 ngày sau khui chon 0% mới chon dc 100 để mua vip sao ?
Vấn đề cũ rồi mà, 2 tháng chơi free cậu nên tìm hiểu trước cho thật kỹ, dù có tham gia trang nào cũng vậy!

Sau khi up VIP, cậu điều chỉnh Buy More Bids về 0% cho đến khi nào Cash Available lớn hơn 2,5$ là được, sau đó cậu có thể chỉnh về 100% để mua VIP, tăng VIP của cậu! Đơn giản thôi nên cậu chịu khó tìm hiểu thêm các vấn đề khác nhé! :D

bạn thiếu co.op rồi để Buy More Bids 0% with of my Cash Rewards and Commissions. khi nào đủ 2.5 rồi nó mua co.op rồi mọi chuyện lại đâu vào đấy

cảm phiền mod nào đi ngang close giúp em
vấn đề của em đã dc giai quyet cảm ơn các bác đã len tieng giup :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom