Help Thắc mắc về việc tính $ trên lượt down của Alfafile, Nitroflare và Rapidgator

Hutaz

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Tình hình là em có lập một site cho down tài liệu và dùng các host Alfafile, Nitroflare và Rapidgator để chứa.
Sau mấy ngày thì Alfafile có lượt down và kết quả như thế này:

Còn đây là của Nitroflare:

Như các bác thấy thì có lượt down mà ko có tiền, cho nên em băn khoăn ko hiểu 3 host này hoạt động như thế nào ? Tính tiền trên lượt down ra sao ?
Thứ hai là nếu như khách hàng dùng các cbox leech link để down tài liệu thì có được tính tiền ko ạ ?
Thứ ba là cho em hỏi ngoài 3 host này ra thì host nào hoạt động ngon hiện nay và pay tiền dựa trên lượt down ? Định chơi Uploaded nhưng thằng này cho dung lượng chứa có 2GB nên nản quá :(

Mong các cao nhân trong giới PTU chỉ bảo ạ. Em cảm ơn !!!!

hai thằng này tính sale chứ ko tính down
còn rg có tính down nhưng chắt cậu đang chọn plan pps

hai thằng này tính sale chứ ko tính down
còn rg có tính down nhưng chắt cậu đang chọn plan pps

Plan là chỗ biểu giá đúng ko ? Vậy ngoài Rapidgator ra thì còn thằng nào tính PPD ko bác ? Chứ PPS thì chắc ăn tiền ko nổi, do chủ yếu cho ng việt down thôi :p

vn down thì 2$/1000 download => 1 lượt download = 0.002
vậy thì bảng tính tiền 0.00 lấy đâu mà nó hiện ra

vn down thì 2$/1000 download => 1 lượt download = 0.002
vậy thì bảng tính tiền 0.00 lấy đâu mà nó hiện ra
ko phải bác ơi, cái này do em, 2 thằng Alfafile và Nitroflare nó chơi theo kiểu PPS nên ko có tiền là đúng rồi ^^

chuẩn rồi rapidgator là PPD và PPS chắc bạn đang để mặcd dịnh là PPS hoặc là ít quá nó chưa hiển thị thôi
2 thằng còn lại là PPS :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back