• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thắc mắc về PPUS

ELNjno

Junior
Reactions
7
MR
0.004
Insuree Balance
0
Chào các bác, mình đang có 1 số thắc mắc về paypal mong các pro chỉ giáo :D :

1. Mình thấy có 2 loại PPUS và PPVN, về giá thì PPUS rẻ hơn xíu. Tuy nhiên những người bán PPUS chỉ chấp nhận pay vào website nào đó (vd ebay). Trc có pm 1 bác hỏi mua PPUS để giao dịch bt mà ko bán :v.

2. Mình chủ yếu giao dịch mua bán với nước ngoài. Có lên mua PPVN trên này nhưng mà phải pay qua involce mất thêm 1 khoản phí mà rate lại ko rẻ như US :(.

Vậy mong các bác vào tư vấn giúp. Thanks.

PP US rẻ hơn vì rút pp khó khăn hơn, khó gỡ limit hơn. Nên người ta chỉ thu mua rồi checkout, Chứ rút trực tiệp về đa số là limit. PP vn rút cũng dễ dàng hơn. VN dễ gỡ limit hơn.
CHơi với pp cái cốt yếu là nguồn tiền. Vì pp bảo mật rất cao.Nên các giao dịch mờ ám nó cho limit ngay
Theo mình nghĩ bạn nên xài pp vn. mọi bề đều dễ xử lý. Có rút tiền cũng dễ dàng.

PP US rẻ hơn vì rút pp khó khăn hơn, khó gỡ limit hơn. Nên người ta chỉ thu mua rồi checkout, Chứ rút trực tiệp về đa số là limit. PP vn rút cũng dễ dàng hơn. VN dễ gỡ limit hơn.
CHơi với pp cái cốt yếu là nguồn tiền. Vì pp bảo mật rất cao.Nên các giao dịch mờ ám nó cho limit ngay
Theo mình nghĩ bạn nên xài pp vn. mọi bề đều dễ xử lý. Có rút tiền cũng dễ dàng.

Mình hiện tại đang muốn tìm nguồn để send tiền ra nước ngoài bác a, ko có nhu cầu rút về bank VN. Đang dùng Skrill, được cái phi gửi tiền thấp với cả gửi đi đâu cũng đc, nhưng vừa dính phốt bay mất 300$ nên đang tính chia tay với em nó :(

Mình hiện tại đang muốn tìm nguồn để send tiền ra nước ngoài bác a, ko có nhu cầu rút về bank VN. Đang dùng Skrill, được cái phi gửi tiền thấp với cả gửi đi đâu cũng đc, nhưng vừa dính phốt bay mất 300$ nên đang tính chia tay với em nó :(
Thì vậy đó. Nên xài vn. Send ra nước ngoài vô tư. Pay invoice vô tư. Có gì cũng dễ giải quyết. Dùng us khó khăn lắm.

Thì vậy đó. Nên xài vn. Send ra nước ngoài vô tư. Pay invoice vô tư. Có gì cũng dễ giải quyết. Dùng us khó khăn lắm.

bác ơi cho hỏi tý, mình thì chưa trực tiếp giao dịch bằng paypal account của mình bao giờ nên chưa rõ lắm. Có nghĩa là pp của minh là VN vẫn có thể "send payment online" sang các nước khác (châu âu) được à bác. Lần trước mình mua paypal trên forum thì họ nói customer của minh tạo invoice xong họ ms pay chứ ko send trực tiếp.

bác ơi cho hỏi tý, mình thì chưa trực tiếp giao dịch bằng paypal account của mình bao giờ nên chưa rõ lắm. Có nghĩa là pp của minh là VN vẫn có thể "send payment online" sang các nước khác (châu âu) được à bác. Lần trước mình mua paypal trên forum thì họ nói customer của minh tạo invoice xong họ ms pay chứ ko send trực tiếp.
Send thoải mái cậu nhé. Miễn sao nguồn tiền của cậu sạch.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom