thắc mắc về paypal

ngoccuong

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
xin chào các bác các cụ..e mới lập cái tài khoản paypal và đã verify với mastercard.nhưng khi e đặt lệnh rút tiền về paypal thì nó có yêu cầu số ví..vậy các bác các cụ cho e hỏi số ví ở đây là gì ạ??nó là số tài khoản của mastercard hay là cái địa chỉ mail khi mình đăng ký tài khoản vậy ạ??e đã tìm hiểu rất kỹ nhưng vẫn không rõ..mong được sự chỉ dạy của các tiền bối..e xin cám ơn.

rút về bank chứ rút gì về paypal , có chuyen tiền trong paypal thì add mail vào
tiền e làm logo online ấy cụ à..giờ phải rút về paypal mới chuyển về thẻ được..mà rút về paypal nó đòi mã ví.e chưa hiểu mã ví là cái nào ạ.

xin chào các bác các cụ..e mới lập cái tài khoản paypal và đã verify với mastercard.nhưng khi e đặt lệnh rút tiền về paypal thì nó có yêu cầu số ví..vậy các bác các cụ cho e hỏi số ví ở đây là gì ạ??nó là số tài khoản của mastercard hay là cái địa chỉ mail khi mình đăng ký tài khoản vậy ạ??e đã tìm hiểu rất kỹ nhưng vẫn không rõ..mong được sự chỉ dạy của các tiền bối..e xin cám ơn.
Là mail đăng ký paypal đó.

theo mình thì bạn rút từ site về thì phải nhập cái email bạn đăng ký paypal ấy, còn rút tiền từ paypal thì nhập số tài khoản ngân hàng, google để chi tiết thêm nhá.

CÁc bác ơi e rút 50$ từ paypal về bank từ ngày 15/4 đến nay chưa thấy đâu liệu có bay mất ko các bác :D:D:D:D

CÁc bác ơi e rút 50$ từ paypal về bank từ ngày 15/4 đến nay chưa thấy đâu liệu có bay mất ko các bác :D:D:D:D
rút đúng tên chủ tài khoản k, nhập đúng tên bank swift code k, nếu đúng hết thì cứ yên tâm chờ tiền về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom