Thắc mắc về một số mẹo chơi HYIP?

Giàu

Senior
Reactions
207
MR
0.052
:m156: Thắc mắc về một số mẹo chơi HYIP? :m156:
Hôm nay em lập cái topic này mạo muội nhờ các Pro làm sáng tỏ một số khúc mắc! :m075:

Thú thực là em có ý định cheat tiền RCBs từ các Monitors các sites HYIP bằng cách multiple accounts ở cùng 1 site HYIP (thông qua links referral của cùng 1 hay nhiều monitors) để ăn tiền RCB ở mức maximum (1st place). Sau đây là cách mà em áp dụng: :m081:

Khi đăng ký multiple 2 accounts ở cùng 1 site HYIP em đã cẩn thận dùng:

- 2 Usernames đăng kí với mật khẩu cùng thông tin cá nhân khác nhau.
- 2 địa chỉ Emails khác nhau.
- 2 tài khoản LR khác nhau.
- 2 địa chỉ IP khác nhau:
+Trước tiên em dùng địa chỉ IP thật Việt Nam (123.25.116.xx) đăng ký 1 account site HYIP X theo link Referral của Monitor Y. Sau 1 chu kỳ đầu tư em bắt đầu rút tiền về thì Admin site HYIP X gửi Mail thông báo rằng account của em đã requested payment qua 1 số IP lạ (67.212.80.xx) ở Canada không giống với IP thật (123.25.116.xx) ở Việt Nam được dùng để đăng ký.
+Sau đó em dùng địa chỉ IP fake bởi Ultrasurf Mỹ (65.49.14.xx) đăng ký thêm account thứ 2 cũng ở site HYIP X cũng theo link referral của monitor Y. Sau 1 chu kỳ đầu tư em cũng lại bắt đầu rút tiền về thì Admin site HYIP X gửi thông báo rằng account của em đã requested payment cũng qua số IP lạ trên (67.212.80.xx) ở Canada cũng không giống với cả IP fake bởi Ultrasurf Mỹ (65.49.14.xx) luôn? :m000:

Vậy thành ra em bị lòi đuôi multiple 2 accounts bởi vì trùng địa chỉ IP (67.212.80.xx)-một cái địa chỉ IP lạ hoặc lạ hươ không biết ở đâu chui ra!?!? Tất nhiên là sau đó bị admin site HYIP X delete cả 2 accounts. Không biết cái cơ chế check IP của tụi này như thế nào? Bác nào rành về IT làm ơn chỉ giáo dùm em cái! :m083:

Vấn đề thứ 2 nữa em muốn hỏi: Khi em dùng IP fake bởi Ultrasurf ở Mỹ (65.49.14.xx) gửi request RCB ở site monitor Y thì bị thằng monitor Ydelete request payment?!? Không hiểu vì sao? Chả lẽ nó biết em dùng proxy? Mà làm sao nó biết được? IP thì nhìn qua biết cái nào thật cái nào fake??? :m080:

Các Pro làm ơn chỉ giáo cho em chút! Kiến thức về IT của em chỉ được bấy nhiêu thôi! Bác nào Pro về IT làm ơn chỉ giáo cho em một tí đặng còn kiếm tí cháo nuôi vợ già con nhỏ! Em xin cám ơn! :m003::m107:

sao không ai vào đây rely nhỉ :)

Upvote 0
Upvote 0
Fake bằng SSH mà nó còn điều tra ra được chứ đừng nói... Ultrasurf ???
Cách của bạn xài VPS thì may ra. Xem lại cơ chế fake IP của thằng Ultrasurf đi...

Upvote 0
Tình hình là vấn đề vẫn chưa được thông suốt! :m000:
Sống được bao lâu,làm người tử tế đi bạn,từ scam,cheat chuyển sang ăn cắp rồi vào tù nhanh lắm,sống lương thiện đi,để phúc cho Bố Mẹ Ông Bà,con cái

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week