Request thắc mắc về Bank us ver pp

vac123

Junior
Reactions
6
MR
0.029
em mới dùng paypal muốn hỏi vài câu như sau mong các bác giúp đỡ nhiệt tình
.Em có 1 con info chuẩn(ssn+dob...),h e muốn reg bank us nhưng có 1 số thắc mắc:
1.Có phải khi reg bank us sẽ có info bank và 1 cái thẻ tín dụng gửi về địa chỉ mình reg không?Cái thẻ đấy có cần thiết không vì e không có cách để nhận thẻ đấy (e chưa reg bank bao h),nếu không có thẻ đấy có ver đc pp ko?
2.Có bank nào để reg ver pp mà nó cho mình info bank mà ko gửi thẻ về không?
Mong các bác giúp e thông não vấn đề này,văn vẻ lủng củng mong mọi người thông cảm

PO cho nhanh nhé bác.

Payoneer nhé chủ thớt

1. nếu không có thẻ đấy có ver đc pp ko? ta lấy infor nhận dc lúc reg bank để ver
2. hìnhôii như ko có bank nào như vậy, trừ reg vcc thôi

p/s: có bank avs chase ver pp đây

1.Có phải khi reg bank us sẽ có info bank và 1 cái thẻ tín dụng gửi về địa chỉ mình reg không?Cái thẻ đấy có cần thiết không vì e không có cách để nhận thẻ đấy (e chưa reg bank bao h),nếu không có thẻ đấy có ver đc pp ko?

thường thì các bank chính thống đều có card, một số bank cho phép tùy chọn có muốn nhận card hoặc không. Bạn vẫn có thể verify mà ko cần nhận thẻ, vì để verify chỉ cần routing number, account number, nếu muốn verify instant thì cần thêm user & pass.

2.Có bank nào để reg ver pp mà nó cho mình info bank mà ko gửi thẻ về không?
Mong các bác giúp e thông não vấn đề này,văn vẻ lủng củng mong mọi người thông cảm

có bạn, như đã nói ở trên 1 số bank khi reg sẽ có tùy chọn có muốn nhận card hay ko.

Theo thông tin của bác thì có cách này giải quyết nhanh nhất:
1. Ver bằng SSN
2. REG bank VBA của thằng Netspen ( fake IP mới vào đuợc) sau đó lấy routing và acc No ver PP. 2 đến 3 hôm sau đăng nhập bank xem 2 số tiền nó gửi đến cho mình là bao nhiều và vào pp điền đúng như thế.
Nếu như SSN ver ok + bank ok nữa thì pp lúc này lift limit cậu không cần phải add thêm VCC nữa làm chi cho mệt.
Lưu ý PP này dùng để nhận và chuyển qua trung gian để về bankvn hoặc PPvn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week