• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

thắc mắc - VCB có phải là tay móc túi bậc thầy

từ đây đến 29 là xác định ko thể rút full 5tr được 1 lần rồi, nhưng như vậy còn đở hơn là bỏ thẻ vào rút tiền nó hiện 2 chữ Xin Lỗi vừa bị tối qua xong

nói như bạn này chuẩn như Lê Nhi (duẫn ) kiếm được thì cần gì nói hả bạn :( !
=))
em là e tới mấy cái OCB bank hay gì gì đó quên cmnr :)))
tuy nó rút 2tr 1 lần nhưng rút 1 mình mình vô tư tẹt ga =))

=))
em là e tới mấy cái OCB bank hay gì gì đó quên cmnr :)))
tuy nó rút 2tr 1 lần nhưng rút 1 mình mình vô tư tẹt ga =))
chắc do mình tiết kiệm, rút được ở cây vcb thì mất fee có 1k1 thôi, cây ngoài 3k3. rút 10 lần hết bà tô phở rồi :oops: hôm bữa rút phát 25 lần, toi mấy tô phở :mad::mad::mad:

đoán trước sẽ có bác bảo ra bank, xin thưa e 1 lần ra bank rút thì nó làm lâu + chờ đợi phiền toái, đến lúc ký nó kt so khớp chữ ký ko giống hoàn toàn nên cứ bắt ký lại sao cho thật giống chữ ký lần đầu mở tk, mà chữ kỹ thì qua time có thể sai lệch nét chữ mình bảo thì xem nó same same cũng được mà với có cmnd nhân thân các kỉu con đà điểu đây chứ chữ ký ban đầu h sao mà nhớ như in nổi, thế là nó nói thôi a ra trụ rút cho nhanh, e bực nói "mình thích rút ở đây cho khỏe", dùng dằng 1 hồi thì hỏi số tiền hiện có + 1 số gd gần đây r cuối cùng nó cũng cho rút, thực sự rút bank là phương án cuối cùng khi mà bí bùng r, or rút số tiền lớn thôi. Còn việc có bác nói thu phí để duy trì j j đó thì nghe cũng dc thôi, nhưng ở đây nó muốn thu phí nhìu lần nên mới có mấy cái hạn mức thấp đó, chứ thu fee 1 lần thì ai nói j, trog khi tiền để cho nó giữ là nó đã lời r, còn thu phí các kiểu chỉ là mún ăn thêm thôi, viện lí do j cũng chỉ là cái cớ nó đưa ra cho có lí thôi.

cây nào cũng thế thôi Trước công VCB còn thế nữa là, ăn thua là do lượng người rút nhiều quá làm hết tờ 500k nên nó chuyển qua Max 35 tờ mà max 35 tờ thì toàn 100k thôi

đưa đây rút giùm cho, tui đi rút hoài chả lẽ k biết mà kêu cây nào cũng thế

:( hãy đến với dịch vụ nhận rút tiền ATM của chúng tớ :D quý khách không cần chờ lâu, chỉ cần trích cho bọn tôi 10% số tiền trong tài khoản :D

đưa đây rút giùm cho, tui đi rút hoài chả lẽ k biết mà kêu cây nào cũng thế
nói abnj ko hiểu, khi nó đã hết tiền thì cây nào cũng như cây đó hiểu ko dạ, cây nào nó chả bỏ vào tờ 500 và 100 50 đồ chứ, nhưng người ta rút hết tờ 500 rồi thì lấy đâu ra nữa mà rút, cây khác nếu cũng bị thế thì cũng vậy thôi
những ngày thường thì ko nói làm gì chứ những ngày lễ tết thế này thì cột ATM đa số ko còn tờ 500k

Cũng muốn thử cảm giác này mà ko có tiền mà rút.:(

Thằng vcb mấy cây ruát ATM thì cùi đ' phải nói. Và cây vcb thì rất ít . Rất bực mình khi tìm cây ATM VCB. Ngân hàng lớn làm ăn chán vãi.

Thằng vcb mấy cây ruát ATM thì cùi đ' phải nói. Và cây vcb thì rất ít . Rất bực mình khi tìm cây ATM VCB. Ngân hàng lớn làm ăn chán vãi.
bác ở đâu?
chứ ở em cả núi VCB =))

bác ở đâu?
chứ ở em cả núi VCB =))
Ý mình là đi nơi nào ko phải địa phận của mình ấy vd qua quận khác mà tìm atm vcb thì như mò kim. Mấy ngân hàng khác nó đặt ở siêu thị hay chỗ nào tập trung nhiều cây atm. Còn vcb nó chui rúc ở đâu ko.

tào lao vãi, hết tờ 500k thì nó vậy thôi, sao k nhân 35 vs 500k, công nhân rút nhiều thì hết thôi, không thì vô bank mà rút 0 phí

chẳng là sáng nay được người nhà nhờ đi rút tiền, mình đi qua 2-3 trụ ATM đều báo lỗi thiết bị, đi tiếp 1 cây nữa thấy đút thẻ vào được (nghĩ chắc lần này dc r) nhập số tiền rút, máy ok hết đang đếm tiền đợi nhả, đếm xong báo nhận lại thẻ r nhận tiền, mình rút thẻ ra 1 lúc nó hiện màn hình "lỗi thiết bị" nên ko nhận được tiền (bắt đầu bực :mad:) , đút thẻ vào lại kiểm tra thì nó nhả lại tiền nhưng vẫn trừ fee 1100VND (tăng cơn bực :mad:), vẫn giữ bình tĩnh nghĩ phải đi kiếm trụ khác để rút cho bằng dc chẳng nhẽ tốn buổi sáng vô ích :mad:, thế là xách xe lượn tới trụ ATM chỗ NVL rút, thấy khá đông người đứng chờ mà chỉ có 2 máy, một lúc thì cũng đến lượt mình nhập số tiền bắt đầu rút thì nó báo "vượt quá hạn mức 1 lần rút, chỉ cho phép rút 35tờ/l", đại khái vậy uk thì mình cũng ko bận tâm * nó báo như vậy, mình nhập số tiền nhỏ hơn thử và rút được, ai ngờ nó nhả cho cả nùi tờ 100K, h mình mới để ý cái máy đó chỉ có tờ mệnh giá 100K, cuối cùng mình phải rút 2-3 lần mới xog (mà nguyên cục 100:mad:) tốn 2-3 lần fee rút, mình ko hỉu tại sao nó để hạn mức 35tờ mà ko để 40, 50 hay cao hơn, mà ko chỉ mình mình mà nhìu người rút tại đó cũng thắc mắc như vậy. Tối hôm trước mình chỉ rút ~4cu7 mà nó báo vượt quá hạn mức r cũng phải rút thành 2l mới dc, mình ko biết tại sao ngân hàng VCB lại để hạn mức thấp vậy mà ko để cao hơn để cho người ta rút 1 lần đỡ tốn công tốn fee, như vậy ko phải móc túi của dân chúng *, nếu tính fee 1 lần/ 1 người rút thôi thì h cao điểm hay lễ tết mấy cái trụ ATM cũng nhận vài trăm k đến cả triệu đồng, nếu nhân lên thì biết bao nhiu tiền. Cho nên VCB có phải là kẻ cướp thời đại :eek: .

Kết: Ủng hộ công nghệ Blockchain và Bitcoin ngày càng phổ cập toàn cầu và thay đổi lun cả định chế tài chính của toàn thế giới nói chung và VN nói riêng luôn càng tốt, và nơi thử nghiệm tốt nhất là US, thành công ở US thì gần như là toàn cầu :D. Tào lao tí
đâu bằng tui đợt đó rút 3tr5 máy nuốt thẻ, đang cần tiền mua đồ gấp mà mẹ nó ra chi nhánh chờ đã đời rồi mấy hôm sau phải tới ngay chỗ đó nhận lại thẻ đúng bực luôn!

làm sao bằng BIDV, bữa kẹt quá phải rút đỡ, 3% 1 lần , thốn đến tận rốn :D

làm sao bằng BIDV, bữa kẹt quá phải rút đỡ, 3% 1 lần , thốn đến tận rốn :D
kinh dị thế bác @@ hút máu 3% / lần thì bố ai dám dùng nó nữa chứ :( đang định làm thêm cái thẻ BIDV để dùng :(

sacombank 1 lần rút 10tr đây hehe mà éo có tiền để rút ! mấy ngày trả lương lễ thấy đông người đi rút mình toàn vô bank nó quăng cái cmnd ra nói rút hết tiền( lương được 5-7tr ahh ) rồi ra ngồi đợi khoảng 15-20 phút ra ký giấy lãnh tiền ! ngu gì phải xếp hàng chen chúc nóng nực !

h nọ rút hơn 50tr mà méo có cây vcb nào, rút atm khác đứt bà nó ruột :mad: mà mỗi lần rút max có 2tr mới thốn :mad:
Giống mình hồi bữa . Lúc đó mới nhậu xong . Ko để ý . Rút mất fee 60k 1 lần . Mà rút cả chục lần ,về nhà mới biết ,max thốn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom