Ask Textnow vừa tạo đc sđt thì bị khoá

zzhuykaizz

Newbie
Reactions
0
MR
0.099
Như tiêu đề, mình fake ip = zenmate, tạo bên Chrome = gmail thì cứ load liên tục chỗ verify you are human, trước đây tạo bt. Qua firefox thì tạo đc số nhưng vài giây sau thì web load lại rồi khoá gmail luôn, check bên whoer.net thì bảo mật 85%, có cách nào ko mấy chế

bác cho em mượn acc zenmate em test cho
acc zenmate mình đăng ký đc free 7 ngày ấy, có thử mail khác bên chrome thì bị tương tự firefox, tới chỗ arena code là load lại web rồi khóa luôn :v ko biết có phải nó check timezone các kiểu ko, fix đc ko fen

Upvote 0
Như tiêu đề, mình fake ip = zenmate, tạo bên Chrome = gmail thì cứ load liên tục chỗ verify you are human, trước đây tạo bt. Qua firefox thì tạo đc số nhưng vài giây sau thì web load lại rồi khoá gmail luôn, check bên whoer.net thì bảo mật 85%, có cách nào ko mấy chế
Vì ip bên zenmate không được sạch bạn nhé.

Upvote 0
đứa e mình học xa cũng xài chung acc zenmate vẫn tạo đc bt mới chán, thử log acc textnow cũ vẫn vô bt
Xài chung account nhưng ip khác nhau. Ý mình là ip của zenmate thường là không sạch, khi ip ko sạch thì account nào được tạo ra cũng bị block hoặc đòi verify tk các thứ.

Còn cụ timezone thì site nào cũng check bạn nhé, timezone cũng chỉ là 1 trong nhiều factor để check thôi, còn nhiều factor để phải lọc sạch lắm.

Upvote 0
Xài chung account nhưng ip khác nhau. Ý mình là ip của zenmate thường là không sạch, khi ip ko sạch thì account nào được tạo ra cũng bị block hoặc đòi verify tk các thứ.

Còn cụ timezone thì site nào cũng check bạn nhé, timezone cũng chỉ là 1 trong nhiều factor để check thôi, còn nhiều factor để phải lọc sạch lắm.
giờ reg phone textnow thì dùng ip gì để reg bác nhỉ

Upvote 0
lên kmail.shop có 5k 1 cái kìa vô tư chạy

Upvote 0
còn cách nào reg ko bác, xưa em reg bằng dcom 3g vẫn được
Đã gọi xưa thì nó phải fix thôi. cheat + phá hoại nhiều thì fix đúng rồi =)) :popo_big_smile:
Xài IP US vẫn reg bình thường

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back