Tevonhd scam 20 pz

Có 1 anh chàng tót bụng rjmkut3 đồi teamview cả 3 acc ? => 1 dấu hỏi
team cậu chủ thớt không có gì đáng nghi trừ time:)), còn cậu max không có cho team:)), nợ cậu sangbmt 0.5LR:))
tới khúc này cả 2 có vẻ nói chuyện rất hợp --> :)) ==> dấu ? thứ 2
đề nghị mod ban nick bác này nhé. tự dưng vô nói tôi clone. biết cái đ' gì mà nói. còn chửi t ngu :)). bạn thật sự nguy hiểm. công an à ? :)). mod k ban nick lão này thì forum này chẳng có rule

đang PM admin đóng bảo hiểm để đó chơi, lúc đấy cũng có tầm hơn cậu nhỉ:)) bảo hiểm mà:)), rồi lách luật đi scam:)) thế cũng hay đấy:)), ai lại nghĩ người đóng bảo hiểm scam bao giờ đâu:)),

Và đến lúc hợp nhất tự nhận cái câu em hỏi : " cái này của bác phải không kìa "
cái câu em hỏi cái này phải của bác không kìa:)) chưa add nick không hiện được mail + link bác tehonvtd nhé:))

===> 2 bạn này chắc đồng môn của nhau quá
Hãy xem lại đi các bạn
:binhsua163:

@sangbmt: thôi em ơi ;)) lần sau có cần trung gian thì pm colevay2011 ấy em ;) Khỏi cần cãi nhau làm chi cho mệt ;) Cái kim trong bọc lâu ngày rồi cũng lòi ra ^^

@boydatinh3107: không phải đâu cậu à :D

thằng rjmkut3, sangbmt, maxtin1908 đều là 1 là thằng scam đó
nó vùi dập dịch vụ trung gian để sau này dễ scam, mọi người đừng mắc lừa =))
Tội vu khống không có bằng chứng đáng bị xử lý thế nào nhỉ ;))

Nhờ mod check lại dải IP của 3 cái nick: rjmkut3, sangbmt, maxtin1908- có rất nhiều điểm nghi vấn.
Nên nhận ra sai lầm của mình , đừng có cố chấp quá bạn à , không nên vì cái tôi của bản thân to quá mà làm mất tình cảm của mọi người . Trong vụ này bạn tự cảm nhận xem liệu 3 cái nick rjmkut3,sangbmt , maxtin1908 có cần mất nhiều thời gian chỉ để làm trò hạ uy tín của bạn với chỉ 20 PZ không ?

@Chủ topic + chị Tevonhd: Bạn bị scammer xỏ mũi vừa mất tiền vừa mang tiếng oan mình rất thông cảm. Như đã nói từ đầu là không thể đổ lỗi chuyện add nick + chuyển tiền cho một mình bạn. Vì trong khi bị nick lạ add + kêu chuyển tiền sang tài khoản khác ông Maxin kia cũng thấy và cùng với bạn giao dịch nhưng không hề có thắc mắc trong khi bạn hỏi lại từng việc rõ ràng. Mong chị tevonhd hiểu hơn, em biết chị rất ghét tụi scam, nên khi thấy bạn chủ topic (bị scammer xỏ mũi) không làm đúng giao dịch như trong topic ( có thể do lần đầu giao dịch trung gian nên không rành) nên đã mất bình tĩnh và tưởng bạn ấy là scam. Xong giờ lại còn bị 1 topic bạn ấy mở nói mình scam nên càng mất bình tĩnh hơn (ai trong hoàn cảnh bị vu khống đều như vậy)...
Thực ra cả 2 đều là bị hại của scam. Sao lại cứ cãi nhau làm gì?

Last edited by a moderator:
chị tehonvtd vẫn là một dịch vụ trung gian tốt, nhưng chị nên thông cảm hơn với nạn nhân.
Nạn nhân vừa bị scam , lại vừa bị thằng martin vu khống là scam đương nhiên sẽ rất ức chế ,nên mới report chị thôi

=>Lí do dẫn đến việc này chỉ là ==> không hiện link trong khung chat => thành ra chị không trả lời nạn nhân về việc 2 cái nick = > nạn nhân tin tưởng vào martin1908.

chị tehonvtd vẫn là một dịch vụ trung gian tốt, nhưng chị nên thông cảm hơn với nạn nhân.
Nạn nhân vừa bị scam , lại vừa bị thằng martin vu khống là scam đương nhiên sẽ rất ức chế ,nên mới report chị thôi

=>Lí do dẫn đến việc này chỉ là ==> không hiện link trong khung chat => thành ra chị không trả lời nạn nhân về việc 2 cái nick = > nạn nhân tin tưởng vào martin1908.
Mình đồng ý với bạn. Nói chung mình thấy tehonvtd uy tín do đã giao dịch rồi. Nhưng chủ thớt hoàn toàn là bị hại. Thằng scam nó lợi dụng chủ thớt dễ tin tưởng nên dụ chủ thớt nghe theo mà quên đi chuyện trên topic!

rule là rule. sai rule thì phải chịu, ta từng là nạn nhân đây, đơn giản vậy thôi, stop lại tại đây được rồi :m025::m025:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,506
171,546
Latest member
pearlsofportugal

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back