Tevonhd scam 20 pz

acc của e chưa veri dispute như không .

bây giờ thì lộ ra bộ mặt chưa. AI LÀ KẺ SCAM HẢ CHỊ TEVON. Tôi đã xin lỗi tevon rồi. Còn bây giờ tevon nợ tôi 1 lời xin lỗi.

làm gì phải xl nhỉ, bạn lập topic nói người ta scam mà @@

làm gì phải xl nhỉ, bạn lập topic nói người ta scam mà @@

cậu nghĩ một ngừoi mất tiền rồi bị vu oan scam trước , đã thế còn hùa theo tên scamer để vu oan, so với 1 ngừoi bị lập topic kêu là scam thì ai là người đáng phải xin lỗi ;))

Last edited by a moderator:
bây giờ tranh thủ vào nói cho thớt biết này.
1.Nhìn cách viết của thớt thấy có vẽ cực kỳ hoạt ngôn, cưc kỳ hiểu biết, đặc biệt là cách gắp lửa bỏ tay người rất chuyên nghiệp hà hà người thế này mà @yahoo.com và @ymail.com không phân biệt được, không nghi ngờ nói ra chẳng có ma nào tin cả.
2. Quá trình nhờ trung gian của thớt rất đáng ngờ: Khi mình đang nói về quy trình giao dịch và còn đang trong quá trình post các xác nhận giao dịch lên topic thì thớt vội vã chuyển tiền đi đâu không rõ.
3. Nói từ qua đến giờ kích động rất nhiều, nhưng này em kích động chị thì never nhé. vậy proof chuyển tiền bị scam đâu nhỉ.?

1.Nhìn cách viết của thớt thấy có vẽ cực kỳ hoạt ngôn, cưc kỳ hiểu biết, đặc biệt là cách gắp lửa bỏ tay người rất chuyên nghiệp hà hà người thế này mà @yahoo.com và @ymail.com không phân biệt được, không nghi ngờ nói ra chẳng có ma nào tin cả.
2. Quá trình nhờ trung gian của thớt rất đáng ngờ: Khi mình đang nói về quy trình giao dịch và còn đang trong quá trình post các xác nhận giao dịch lên topic thì thớt vội vã chuyển tiền đi đâu không rõ.
3. Nói từ qua đến giờ kích động rất nhiều, nhưng này em kích động chị thì never nhé. vậy proof chuyển tiền bị scam đâu nhỉ.?

chị vẫn cố chấp thế, thứ 1 là thằng maxtin bảo 2 cái là 1, thứ 2 t cũng hỏi 1 người bạn cũng kêu là 1, vậy hỏi thử xem trong forum này bao nhiêu người ko biết 2 cái là 1 ?????. ai cũng khôn như chị chắc. vậy tại sao e hỏi chị lại k nói mà lơ đẹp, chị chỉ quan tâm là t có làm đúng với quy trình vô topic thôi ư, còn t bị scam hay t làm gì mặc kệ tôi. vậy hóa ra là dịch vụ trung gian là chỉ vì tiền chứ k vì giúp ae đỡ bị scam à
còn đây là proof nhé [email protected] xem trong log chat nhé, ai ko tin thì cho xem teamview luôn

chị vẫn cố chấp thế, thứ 1 là thằng maxtin bảo 2 cái là 1, thứ 2 t cũng hỏi 1 người bạn cũng kêu là 1, vậy hỏi thử xem trong forum này bao nhiêu người ko biết 2 cái là 1 ?????. ai cũng khôn như chị chắc. vậy tại sao e hỏi chị lại k nói mà lơ đẹp, chị chỉ quan tâm là t có làm đúng với quy trình vô topic thôi ư, còn t bị scam hay t làm gì mặc kệ tôi. vậy hóa ra là dịch vụ trung gian là chỉ vì tiền chứ k vì giúp ae đỡ bị scam à
còn đây là proof nhé [email protected] xem trong log chat nhé, ai ko tin thì cho xem teamview luôn
View attachment 14919
này thớt log chát của tớ không có đoạn thớt hỏi làm sao tớ biết mà trả lời, hà hà thớt ơi là thớt đổ vấy cho người ta rồi còn bắt người ta xin lỗi. ặc bó tay.

có 20$ làm j mà nóng thế..hiz.. Mất tiền vì thiếu hiểu biết thì là do mình rùi..đổ vạ ai nữa..chỉ trách mình ngu thui..20$ cho một bài học..cũng ko đắt (khoảng 3tin chỉ đại học thui mà thread ):binhsua157:

này thớt log chát của tớ không có đoạn thớt hỏi làm sao tớ biết mà trả lời, hà hà thớt ơi là thớt đổ vấy cho người ta rồi còn bắt người ta xin lỗi. ặc bó tay.

bác đọc log chat đi, 20:29:23
anhphovautcung: dau tien em send truoc pz chi giu

20:29:33
feed_kts: e hỏi

20:29:39
feed_kts: cái này phải của bác k

có lẽ là do k add nick nên nó k lưu link nên đoạn đưa 2 cái email cho chị k được lưu, rõ ràng là e có hỏi cái này phải của bác k. bác cứ thế mà nói quy trình giao dịch nên e nghĩ là chắc là đung ymail vs cái kia là 1

chị nói tôi hiểu biết, đúng , tôi biết rất nhiều hình thức mmo offer ptc ptu zeek forex t đã từng chơi qua và cũng kiếm đc nhiều tiền từ ptu. nhưng điều đó k có nghĩa là mọi thứ đều biết, chuyện ymail với yahoo là bt thôi. h qua trong lúc gd tôi còn lên chatbox hỏi liên tục mà k ai trả lời. thử hỏi mấy bác hay chém gió mà xem, t chơi zeek đã lâu mà k biết give bid thế nào . k thấy lên vip thì bay vô cb hỏi, có bác mod hay pro gì đấy trả lời, có nhiều cái vớ vẩn t vẫn k biết và vẫn hỏi đấy thôi :|

bác đọc log chat đi, 20:29:23
anhphovautcung: dau tien em send truoc pz chi giu

20:29:33
feed_kts: e hỏi

20:29:39
feed_kts: cái này phải của bác k

có lẽ là do k add nick nên nó k lưu link nên đoạn đưa 2 cái email cho chị k được lưu, rõ ràng là e có hỏi cái này phải của bác k. bác cứ thế mà nói quy trình giao dịch nên e nghĩ là chắc là đung ymail vs cái kia là 1

vậy thì tử trả lời rồi nhé. làm ngay topic report ta scam ta chưa bảo sao. Tự thớt sai, cứ gắp lửa bỏ bằng được tay ngườ. Hỏi thớt 1 câu sao không vào reply topic?

vậy thì tử trả lời rồi nhé. làm ngay topic report ta scam ta chưa bảo sao. Tự thớt sai, cứ gắp lửa bỏ bằng được tay ngườ. Hỏi thớt 1 câu sao không vào reply topic?
nhưng ai nói t scam trước đấy ;)). vì bác nói t scam nên mới ức chế lên report. còn ko thì t đã bình tĩnh và cho qua 20pz đấy, k phải tạo nên cái topic report scam làm gì cả

nhưng ai nói t scam trước đấy ;)). Vì bác nói t scam nên mới ức chế lên report. Còn ko thì t đã bình tĩnh và cho qua 20pz đấy, k phải tạo nên cái topic report scam làm gì cả

à làm ơn đọc lại topic giùm tôi có reply khi gd nhé

-.- Rốt cuộc là do thằng @Ymail mà ra.
Cái này do lỗi của bạn thớt bất cẩn giao trứng cho ác, chã lẽ chat với 2 người mà ko biết ko nghi ngờ sao? (ko cẩn thận là lỗi của bạn)

Còn bạn Tehonvtd có lừa đảo hay không hãy để bằng chứng chứng minh. Cứ cãi lên thì càng khó giải quyết.
Cứ show hết lên rồi để Admin vào giải quyết bạn có nhận bảo hiểm hay ko. Vậy là đẹp cả đôi đường

thằng rjmkut3, sangbmt, maxtin1908 đều là 1 là thằng scam đó
nó vùi dập dịch vụ trung gian để sau này dễ scam, mọi người đừng mắc lừa =))

mà nói với thớt này hành động vội vã chuyển tiền của thớt không làm theo hướng dẫn không khiến người ta nghi ngờ mới lạ. ta nghi ngờ cậu là scam nhưng ta chưa công bố ra bàn dân thiên hạ. Còn cậu sai lè lè nhưng rêu rao rằng ta scam ha ha hài vãi. lỗi phải thuộc về cậu chăng?

thằng rjmkut3, sangbmt, maxtin1908 đều là 1 là thằng scam đó
nó vùi dập dịch vụ trung gian để sau này dễ scam, mọi người đừng mắc lừa =))
đây chính là điều tớ đang nghi ngờ, thực sự là điều đáng xem xét. nếu các bạn thưc sự đọc topic của tớ sẽ thấy: ngày hôm qua tớ công bố trung gian free với những nick đáng ngờ thế là ngay trong ngày scam tức tối lồng lộn đã cố tình phá tớ.

sáng đến giờ có quá nhiều hiện tượng lạ nên tớ buôc phải tam ngưng dịch vu. các bạn đọc kỹ topic sẽ thấy.

tóm lại vụ này do thớt, vô tình hay cố ý gì không biết, nhưng tóm lại người sai là thớt.. cờ lâu đi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,945
171,989
Latest member
xvi197

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back