Event TEST GAME VIỆT cùng chơi game rinh ngay 300k.

Status
Not open for further replies.
Có nhiều bạn mình thấy gặp khó khăn trong việc ghi danh. các giúp mình để lại Email để đăng nhập FB của bạn ở đây. Mình sẽ giúp các bạn đăng nhập để bảo đảm quyền lợi của mọi người. Thanks

cố lên nào chỉ còn 1 lv nữa thoii là chinh phục đc r hura

đã là ng đầu tiên chinh phục 60 cửa đầu tiên vui quá , chơi từ 12h đêm qua đến h chỉ ngủ đúng 3 tiếng :3

những ng ko đc giải thì kiếm tiền đc ko:rolleyes:
Event được tổ chức nhằm nhận đc sự trợ giúp của mọi người thử nghiệm game, ngoài ra cũng hy vọng giúp mọi người có thể có một cách học tiếng anh mới. Các bạn cứ yên tâm phần thưởng còn rất nhiều nên khả năng trúng rất cao. còn việc kiếm tiền thì hy vọng game giúp bạn học tốt anh văn và giúp bạn có một công việc thật tốt. cảm ơn đã có quan tâm hy vọng bạn có khoảng thời gian vui khi chơi game.

tung hoa olala đạt 60 cửa đầu tiên

đã là ng đầu tiên chinh phục 60 cửa đầu tiên vui quá , chơi từ 12h đêm qua đến h chỉ ngủ đúng 3 tiếng :3
Congras vẫn còn một giải nữa bạn cố gắng tham dự luôn nhé. xin bạn để lại số điện thoại để mình tiện trao giải cho bạn.

tung hoa olala đạt 60 cửa đầu tiên
bạn ơi cho mình xin lại số điện thoại để mình có thể tiện trao giải. và bạn cho mình một vài ý kiến khi chơi game nhé. game có lỗi ,...

Một lần nữa chúc mừng bạn, vẫn còn môt giải nữa chúc bạn may mắn

Diễn biến 18:00 ngày 11/12. chúng ta đã tìm ra người thắng cuộc đầu tiên trong phần test level. xin chúc mừng bạn chủ lò gạch. vẫn còn 13 giải thưởng nữa đang chờ các bạn còn lại hy vọng chúng ta sẽ có nhiều bạn chiến thắng nữa.

bạn ơi cho mình xin lại số điện thoại để mình có thể tiện trao giải. và bạn cho mình một vài ý kiến khi chơi game nhé. game có lỗi ,...

Một lần nữa chúc mừng bạn, vẫn còn môt giải nữa chúc bạn may mắn
hiện tại thì mình chơi trên ip 5s và ko thấy có lỗi nào mỗi tội game khá khó nhằn hại não ,
mình có thể đưa ra ý kiến là nên đưa ra mục tìm kiếm ở invi , vì nick fb khá là nhiều bạn bè nên việc tìm là hơi mỏi mắt để tìm ng bạn muốn chơi

hiện tại thì mình chơi trên ip 5s và ko thấy có lỗi nào mỗi tội game khá khó nhằn hại não ,
mình có thể đưa ra ý kiến là nên đưa ra mục tìm kiếm ở invi , vì nick fb khá là nhiều bạn bè nên việc tìm là hơi mỏi mắt để tìm ng bạn muốn chơi
cảm ơn bạn về đóng góp ý kiến. chúng mình sẽ bổ sung trong phiên bản mới nhất. thanks

Cho mình hỏi thêm một câu hỏi nữa sau khi chơi game xong bạn có thể nhớ đc tổng cộng bao nhiêu từ? cái này chỉ là để mình nghiên cứu thiết kế game cho người chơi có thê học tốt nhất :))

cảm ơn bạn về đóng góp ý kiến. chúng mình sẽ bổ sung trong phiên bản mới nhất. thanks
mình xin ra thêm đề suất nữa là nên thêm 1 số mini game nữa để có thể giúp ích trong việc mua thêm 5 lượt chơi ví dụ như là thêm mục toán nữa như giải toán các con số nhỏ x , : , + , - trong vòng 3s hay 5s để tăng thêm phần phản xạ, như vậy sẽ tăng thêm những mục hấp dẫn cho người chơi vvv.

Cho mình hỏi thêm một câu hỏi nữa sau khi chơi game xong bạn có thể nhớ đc tổng cộng bao nhiêu từ? cái này chỉ là để mình nghiên cứu thiết kế game cho người chơi có thê học tốt nhất :))
mình học tiếng anh nên hầu như từ nào cũng nhớ hết nếu đưa ra dữ liệu hình ảnh ^^ , còn nói về nhớ thì tầm khoảng chắc hơn nửa ^^
à thêm cái mini game là đưa ra từ tiếng anh và chọn ảnh phù hợp vs từ nữa ^^

mình học chuyên anh nên hầu như từ nào cũng nhớ hết nếu đưa ra dữ liệu hình ảnh ^^ , còn nói về nhớ thì tầm khoảng chắc hơn nửa ^^
à thêm cái mini game là đưa ra từ tiếng anh và chọn ảnh phù hợp vs từ nữa ^^

wow cảm ơn bạn. trong game mình đã có sẵn phần mini game để chơi đó bạn. Nhấn Play là chơi nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week