Event TEST GAME VIỆT cùng chơi game rinh ngay 300k.

Status
Not open for further replies.
Mọi thắc mắc hoặc những lỗi khi chơi game mọi người giúp mình Comment dưới đây để kịp thời khắc phục nhé. cảm ơn.

Connect FB để mình có thể cập nhật kết quả nhé.

Diễn biến lúc 12:00 ngày 11/12 Top Level vẫn không có gì thay đổi bạn Chủ Lò Gạch vẫn đang đứng nhất tại level 58. theo sau là bạn Shinichi Kedo tại level 41.

Top Invite bạn
Bụi Đường vẫn đang đứng nhất vơi 1 friend chơi cùng :)

Mình thấy có nhiều bạn chơi nhưng chưa có register và connect fb. Vị vậy để đảm bảo quyền lợi của các bạn mong các bạn vào trang này nhập email bạn dùng đăng nhập fb để hê thống dễ dàng xử lý. cảm ơn

http://englishcrush.com/campaign

Cảm ơn góp ý của bạn, Mình sẽ ghi lại để cài thiện khi game chính thức ra thị trường. Hy vọng bạn có khoảng thời gian vui học tiếng anh. Cố lên bạn
bạn code windows phone phát bạn ơi, chứ cũng nhiều người đang xài wp mà ko chơi đc

Mình thấy có nhiều bạn chơi nhưng chưa có register và connect fb. Vị vậy để đảm bảo quyền lợi của các bạn mong các bạn vào trang này nhập email bạn dùng đăng nhập fb để hê thống dễ dàng xử lý. cảm ơn

http://englishcrush.com/campaign
Đã connect fb nhưng search trong link đó thì nó báo Row Not Found Player. Vậy là hệ thống chưa cập nhật hay sao vậy bạn?

Sáng giờ không biê

cho mình hỏi trước giờ bạn có chơi game này bao giờ chưa?
game thể loại này hay game này? game thể loại này thì chơi candy crush. còn game này b share ở đây mới biết thì giờ mới chơi chứ hỏi gì mà kì vậy?

game thể loại này hay game này? game thể loại này thì chơi candy crush. còn game này b share ở đây mới biết thì giờ mới chơi chứ hỏi gì mà kì vậy?
Ah...mình hỏi vì hệ thống có thể đang có chút vẫn đề. bạn cho mình xin email để mình kiểm tra đc không?

Chủ Lò Gạch Là 1 cái tên rất nổi tiếng.... Trong hầu hết các game kiếm hiệp cũ :D...!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week