Test chức năng Nhận like facebook miễn phí mỗi ngày chỉ bằng 1 click chuột

Status
Not open for further replies.

hoanghieu17

Senior
Reactions
54
MR
0.036
Nay rảnh rảnh mình mở cái tool nhận like facebook miễn phí mỗi ngày cho các bạn đăng bài lên face mà muốn có thêm chút like cho bài đăng thêm sinh động

LƯU Ý QUAN TRỌNG : tool đặc biệt 100% không yêu cầu bạn nhập tài khoản facebook cái bất cứ cái gì khác vào mà chỉ nhập link bài đăng facebook công khai của bất kỳ ai vào và nhấn nhận like là xong nên nó khách quan và an toàn tuyệt đối nhé

+ Chỉ với 1 thao tác nhập link bài nào muốn like vào và nhận like , like sẽ tăng dần ngay.

+ Nhận like miễn phí 100%
Sử dụng trực tiếp tại đây => http://abclike.xyz/
các bạn cứ test thoải mái rồi cho mình xin review để cải thiện tool cho hoàn thiện hơn nhé

Các bạn dùng mạnh phết nhỉ :D Từ 5h chiều qua đến 7h sáng nay đã có 235 bài viết nhận like miễn phí
Ảnh chụp Màn hình 2021-07-02 lúc 06.55.06.png

Năm ngoái mình cũng có test trang này nhưng quên pass = mất acc luôn, ko có chức năng reset pass

được thật nè , để đăng kí tk dùng thêm chức năng vip hơn xem sao

Năm ngoái mình cũng có test trang này nhưng quên pass = mất acc luôn, ko có chức năng reset pass
ko có chức năng reset pass để hạn chế tối đa không bị hack tài khoản. Giải pháp là nếu đã đăng ký tài khoản bạn lên lưu pass cẩn thận để dùng lâu dài nhé, những tài khoản ko may quên pass mà vẫn còn nhiều tiền thì sẽ được hỗ trợ lấy lại pass qua tin nhắn

Last edited:
được thật nè , để đăng kí tk dùng thêm chức năng vip hơn xem sao
ok bạn kkk, tính từ 5h chiều qua đến 7h sáng nay đã có hơn 200 bài viết nhận like miễn phí thành công :D
Ảnh chụp Màn hình 2021-07-02 lúc 16.40.44.png

Quánh dấu :popo_bye: Hồi lâu có buff chùa trang này vài phát, thì ra là của bác :popo_big_smile::popo_big_smile: Thanks chủ thớt nhiều

ko có chức năng reset pass để hạn chế tối đa không bị hack tài khoản. Giải pháp là nếu đã đăng ký tài khoản bạn lên lưu pass cẩn thận để dùng lâu dài nhé, những tài khoản ko may quên pass mà vẫn còn nhiều tiền thì sẽ được hỗ trợ lấy lại pass qua tin nhắn

Cứ liên kết khôi phục pass qua sms hoặc code mail thôi bạn, nếu bị hack là khi mất luôn quyền truy cập mail và mất luôn sdt rồi :confused:

Trước mình cũng test thử site của bạn, cũng có nạp tiền rồi mà chẳng nhớ còn hay không nữa, tên tài khoản là tradecoin , từng nạp để test và cũng từng dùng sdt đuôi 102102 nhắn tin cho bên bạn, bạn check lại thử hộ nhé :)

Cứ liên kết khôi phục pass qua sms hoặc code mail thôi bạn, nếu bị hack là khi mất luôn quyền truy cập mail và mất luôn sdt rồi :confused:

Trước mình cũng test thử site của bạn, cũng có nạp tiền rồi mà chẳng nhớ còn hay không nữa, tên tài khoản là tradecoin , từng nạp để test và cũng từng dùng sdt đuôi 102102 nhắn tin cho bên bạn, bạn check lại thử hộ nhé :)
bạn vào web xong nhắn tin qua zalo hoặc page để bên mình ktra cho nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week