Tutorial teespring - kiếm 500-1000$ thật đơn giản

Giờ mình đang bận
Bạn cho mình xin 1 slot nhé
Yahoo/skype mình: guildgold9
Cảm ơn bạn nha ^^

Forum ko khuyến khích "MUA CÁCH KIẾM TIỀN" nên trước khi bỏ tiền học cái gì các bạn nên tự thảo luận 1 cách chi tiết nhất các thỏa thuận , để sau này nếu ko may có tranh chấp thì BQT dễ xử lý hơn. :)

thớt chia sẻ kinh nghi, cách kiếm tiền cũng là thớt đang giúp đất nước. mọi người hãy cố gắng học hỏi.

site không có link ref nên mình bắt buộc phải thu học phí của các bạn nhé

chủ thread ko có share free đâu nên các bạn đừng vội cảm ơn này nọ :D

sao ai cũng kiếm trăm ngàn $ đơn giản thế nhỉ :(

mình làm thấy bà nội luôn được vài $ :oops:

quên hỏi ko đóng học phí là khỏi nhận hả cậu :(

Đâu có gì là cho ko, đó là thời gian và công sức của thớt nên mình nghĩ chuyện thu phí nhận đệ là bình thường. Share hết bí kiếp ra đây cho mà nát à. Với lại cũng do các bạn thụ động & ỷ lại quá, topic đâu phải ko có hướng dẫn, chịu khó tí đi

Mình nhớ teespring có ref mà ?

Đâu có gì là cho ko, đó là thời gian và công sức của thớt nên mình nghĩ chuyện thu phí nhận đệ là bình thường. Share hết bí kiếp ra đây cho mà nát à. Với lại cũng do các bạn thụ động & ỷ lại quá, topic đâu phải ko có hướng dẫn, chịu khó tí đi
nhiều bạn thông minh đọc từng đó tài liệu cộng thêm tý trình về PTS các bạn đã đủ làm dc rồi chứ ko cần phải dạy chi tiết hơn làm gì :p

Phí là bao nhiêu vậy thớt?

chính xác là có nhưng nó bỏ chế độ cộng ref rồi , hơn chục người ref mà nó có cộng % cho mình gì đâu :)
Share your invite link and when someone starts a new campaign, you'll both earn $1 per shirt sold, up to $100!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,368
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom