Tutorial [TEESPRING] - 1 Số kinh nghiệm dành cho newbie (Chỉ dành ng chưa biết về tee)

@boybokdau nên xài loại visa ảo nào . hình như dạo này bị block hơi nhiều đúng ko!

@boybokdau nên xài loại visa ảo nào . hình như dạo này bị block hơi nhiều đúng ko!
block là do bạn add visa không đúng cách thôi. trước tiên mua 1 acc facebook veri phone veri mail.vào kết bạn post stt vs chơi game như bình thường. xem facebook đã cập nhật profile chưa thì cập nhật đi cho chuẩn bài. rồi mua sẵn visa và counpon. Làm các bước tạo ads. rồi đến bước thanh toán thì add visa và phải chính xác. chỉ cần bạn add sai visa và add lại là 5 phút sau tèo acc đó.

@boybokdau cảm .ơn bạn đã chia sẻ .fb coupon 50$ thì ví dụ 1 ngày 5$ thì chạy đc 10 ngày đúng ko bạn!

@boybokdau cảm .ơn bạn đã chia sẻ .fb coupon 50$ thì ví dụ 1 ngày 5$ thì chạy đc 10 ngày đúng ko bạn!
đúng rồi bạn. nếu bạn tạo đc nhiều áo thì làm đi mấy chiến dịch luôn. để chỉ tiêu 10 cái xem sao. thời hạn bán áo để 1 tuần thôi. cho nhanh lại vốn mà đầu tư chiến dịch khác.

Bạn nào có kinh nghiệm về facebook ads thì add yahoo mình cùng học hỏi nhé :D

Quan trọng nhất là chạy được facebook ads hiệu quả thôi.

lên Teeview xem bestselling mà thấy kinh, có những campain hàng chục tr $ :(
theo như mình đc biết thì những cái đó ng ta kết hợp hầu hết tất cả các mạng xã hội như twith,google, pinterest...không chỉ là facebook thôi đâu. Mình đầu tư ít thì ăn ít, may mắn trời phù hộ thì đc nhiều. ;)

theo như mình đc biết thì những cái đó ng ta kết hợp hầu hết tất cả các mạng xã hội như twith,google, pinterest...không chỉ là facebook thôi đâu. Mình đầu tư ít thì ăn ít, may mắn trời phù hộ thì đc nhiều. ;)

uh, chắc phải đầu tư 1 mẫu cẩn thận, làm fanpage đàng hoàng, goal bọn nó toàn 1000 ko ấy

like cho chủ thơt có tinh than chia sẻ! nhưng hướng dẫn như thế thì newbie die hết!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back