Taxi-Money. Game đầu tư hấp dẫn. !

Ôi vãi thớt Korus bị banner rồi à .... vì lý do gì vậy @@ Thớt korus có lập lại nick nào để theo dõi topic của mình ko ... . Có thì lên tiếng mình bik cái nhé đang định dep vào taxi ..

Có dep thì dep lên level 3 lun bác cho máu :), mấy level 1-2 bèo lắm

Có dep thì dep lên level 3 lun bác cho máu :), mấy level 1-2 bèo lắm
ừ định dep xe lv 3 nên mới định hỏi thớt korus đâu ời nè :(. Taxi đăng ký thì lâu rồi mà tại lười mua xe nhỏ nên tích góp mua lun xe lv 3 .. với lại tìm hiểu 1 thời gian thấy em nó cũng ok

Bác mua xe level 3 rồi chạy chay (take order), khỏi cần vào công ty và mua giấy phép chi cho mệt và tốn 200 rub @@, vì khi vào công ty rồi, kiếm khách sáng rất khó khăn và mất thời gian hơn chạy chay (khách chìm) nhiều.
Coi vậy mà chạy chay ok hơn :)
- Kinh nghiệm của mình sau khi mua giấy phép và gia nhập cty thấy khó kiếm khách hơn :oops:

Ôi vãi thớt Korus bị banner rồi à .... vì lý do gì vậy @@ Thớt korus có lập lại nick nào để theo dõi topic của mình ko ... . Có thì lên tiếng mình bik cái nhé đang định dep vào taxi ..

Các bạn cứ tham gia rồi để ví và User lại. Mình sẽ quy trả RCB = bạc rút dc. Site này nó chỉ trả bạc mua thôi. TK k0rus mình bị hack và kẻ gian đã cố tình hại mình. Đã làm mọi cách xác nhận cmnd và Address để lấy lại nhưng vẫn kg ai tin.Nói hoài mình cũng mệt quá, chẳng biết làm gì hơn.Cứ bảo mình scam 60$ của mem..Mình kg scam bất cứ ai cả. Mình luôn giúp đở các mem. Những ai đã từng tham gia theo mình ắt sẽ hiểu.

Các bạn cứ tham gia rồi để ví và User lại. Mình sẽ quy trả RCB = bạc rút dc. Site này nó chỉ trả bạc mua thôi. TK k0rus mình bị hack và kẻ gian đã cố tình hại mình. Đã làm mọi cách xác nhận cmnd và Address để lấy lại nhưng vẫn kg ai tin.Nói hoài mình cũng mệt quá, chẳng biết làm gì hơn.Cứ bảo mình scam 60$ của mem..Mình kg scam bất cứ ai cả. Mình luôn giúp đở các mem. Những ai đã từng tham gia theo mình ắt sẽ hiểu.

Vote cho bác 1 phiếu trong sạch :)

thôi vậy thì cứ làm lại từ đầu

Bác mua xe level 3 rồi chạy chay (take order), khỏi cần vào công ty và mua giấy phép chi cho mệt và tốn 200 rub @@, vì khi vào công ty rồi, kiếm khách sáng rất khó khăn và mất thời gian hơn chạy chay (khách chìm) nhiều.
Coi vậy mà chạy chay ok hơn :)
- Kinh nghiệm của mình sau khi mua giấy phép và gia nhập cty thấy khó kiếm khách hơn :oops:
Tại chưa có xe cũng chưa biết , để có xe chạy rồi mới bik dc :D lúc đó có gì em chạy chay rồi hỏi bác về vấn đề bác chạy trong ct nó thế nào :D

trước có theo bạn này nhìu dự án khá ok RB 100%

Bạn ơi, dep vào game thì làm ở đâu vậy bạn, có thể hướng dẫn cụ thể cho mình biết được k?
Hiện tại mình đã có tk nhưng k có rub để mua xe chạy @@

Về cơ bản nên xài Google Chrome, xong chọn luôn luôn translate sang tiếng Anh để làm quên menu, sau quen rồi tắt đi cho nó load nhanh hơn cũng được.

Còn để nạp tiền thì vào đây:

Khuyến cáo nên xài payeer, vì đã chơi site Nga thì bọn nó toàn xài rub thôi, dùng payeer cho dễ.

Bác ơi, khách xám thì như thế nào và khách sáng thì trông như nào ạ, em chạy mấy cuốc mà cứ bấm bừa, tiền vẫn được nhưng chả biết phân biệt khách ấy ạ

Cứ chơi từ từ, thể nghiệm rồi sẽ thấy :D, Khách sáng vào công ty khi order mới thấy

Nó có thời hạn vay (trả) đó bác, hình như phải trả hết nợ mới được rút @@
Nó không cho trả bằng tiền trong tài khoản kiếm được mà phải trả bằng tiền nạp. khuyên các bác không nên vay, nếu vay thì xác định không rút được tiền cho đến khi trả hết nợ, mà trả nợ quá hạn 1 ngày nó tăng 2%

PAYING!!! :)
Operation date: 22 Jan 2017 02:55
Operation ID: 292559038
Operation type: transfer
Status: success
Credited: 60.22 p

From: @anonim

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613