Tàu thăm dò Việt Nam lại bị Trung Quốc cắt cáp

Mịa,lũ tàu khựa thật là ngang ngược.Mà mấy lão lãnh đạo vn đâu sao chẳng thấy ma nào ra mặt thế.

tẩy chay lấy vợ TQ,con nào gốc Hoa cứ chơi cho đã nhưng đừng cưới làm vợ

Câu này hay nghe, lỡ có bác nào yêu gái người dân tộc Hoa thì sao ? :))
Bọn tàu mặt chai, dao cắm lút cán ko chảy máu hay sao mà chơi hèn thế nhỉ ?

vn hiện chưa đủ sức chơi với thằng TQ . chỉ có usa và nga thôi . Nếu đánh dc vn đánh lâu rồi . Do vn tham nhũng+bảo thủ +con ông cháu cha nắm quyền ko chịu cải cách . Còn thằng china nó cải cách . vn theo nịnh china . Kiêng kị mỹ giờ thằng china nó quay cắn cho phát mấy ông lãnh đạo nhà ta giờ chỉ biết ngó chứ làm dc gì . Giờ thằng china nó mạnh rồi chả làm dc gì đâu . Lo kiếm $ mốt đánh nhau qua usa sống thôi.cha ông ta ngày xưa vất vả giữ nc .Còn ngay nay công an+bộ trưởng, thứ trưởng đua nhau tham nhũng . Nản toàn tập

đánh nhau với kẻ thù truyền kiếp của dân tộc mà lại qua usa sống,nói ra câu này không thấy nhục à? bạn không phải người việt nam.

vn hiện chưa đủ sức chơi với thằng TQ . chỉ có usa và nga thôi . Nếu đánh dc vn đánh lâu rồi . Do vn tham nhũng+bảo thủ +con ông cháu cha nắm quyền ko chịu cải cách . Còn thằng china nó cải cách . vn theo nịnh china . Kiêng kị mỹ giờ thằng china nó quay cắn cho phát mấy ông lãnh đạo nhà ta giờ chỉ biết ngó chứ làm dc gì . Giờ thằng china nó mạnh rồi chả làm dc gì đâu . Lo kiếm $ mốt đánh nhau qua usa sống thôi.cha ông ta ngày xưa vất vả giữ nc .Còn ngay nay công an+bộ trưởng, thứ trưởng đua nhau tham nhũng . Nản toàn tập

Cái này ai cũng biết nhưng mà nói ra thì ... ôi thoi cả chục cái loa phường xúm lại nào thì phải tin vào đảng vào chính phủ chứ =))

dm mấy thằng khựa
khựa đồng nghĩa vs bựa mà >"<

bên nước ta có hơn 70% là cty của TQ , nếu đánh nhau nó rút về nước hết => dân ta chết đói trong khi đó lạm phát gần chạm trời rồi, muốn chơi thằng TQ này các ông tai to bụng bự đít như cái lu, cu thì nhỏ xíu phải thay đổi quan niệm mà anh em với US cho dân ta được nhờ . chứ còn cái cách la làng thì chẳng được gì.

dm cái tàu đánh cá mà cũng dám cắt cáp á :| phang chết con mịa mấy thằng ngư dân đi :| láo vkl

tình hình càng ngày càng nguy hiểm, chúng ta càng nhân nhượng thì đê ka mờ chúng nó càng lấn tới, cho nó quả rocket vào tàu chết hết đi

anh em đi học bắn súng hết đi ,đi học khóa sniper đó .Học khóa súng quét thì chơi không lại đâu tụi nó đông vkl .Mình phải 1 kill 10 ,nằm trong xó nheo ra bằng bằng :)):m179:

anh em đi học bắn súng hết đi ,đi học khóa sniper đó .Học khóa súng quét thì chơi không lại đâu tụi nó đông vkl .Mình phải 1 kill 10 ,nằm trong xó nheo ra bằng bằng :)):m179:

pa này nhiễm CF vãi , học luôn chiêu độn thổ hay nhìn xuyên tường lun đi :))

có những người suy nghĩ như thế này sao ? hèn chi VN chậm phát triển !!!

xin lỗi bác, ngoài chiến trường thì lính bắn tỉa (sniper) giết cực kỳ ít. Súng máy (như RPK, RPD) + súng trường xung kích (như AK, AKM) mới giết nhiều bác à :D
tuy vậy nếu mà đi lính em thích đi làm lính pháo binh hoặc tăng - thiết giáp hơn :D (em thích mấy khẩu súng to to hơn mấy khẩu cỡ nòng nhỏ :D)
Mà hải quân đâu sao không cho mấy tàu chiến đi theo bảo vệ, gặp bọn ngoại lai nói không nghe là cho bơi với cá luôn nhỉ :-?

Last edited by a moderator:
Việt nam có gần 20 chiếc máy bay tiêm kích bị không biết bay ra à. Đúng là tại mình e dè nên tụi nó mới làm tới mà. Mấy bố phòng không không quân việt nam dạo này chắc chuyển qua lái máy bay bà già cả rồi.

diz,suy cho cùng mấy thằng lãnh đạo TQ,mẹ ,dã tâm vãi
sao không có đội bắn tỉa hay sát thủ nào,cho chết bớt mấy thằng ấy đi,hết người chỉ huy thì hết đánh với cả đấm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week