Tất cả về Soft Xiao và asian !!!

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.329
Ai có vấn đề gì về soft xiao và asian, hay có các bạn update gì thì post tại nơi đây nhé, mình sẽ tổng hợp link và đưa lên #1 !
:binhsua141::binhsua83:

Last edited by a moderator:
Mua panel mini soft asian của ai trong forum uy tín và rẻ nhất nhỉ

[Asian] Các bạn cho hỏi mình cứ làm trên phần mềm asian được khoảng 60 - 80phut là nó hiện lên bảng thông báo tắt do lỗi soft phai close, nản quá cứ thế này pri tăng ầm ầm. Đây là ảnh

Bản mới Asian mình nghe nhân viên phản ánh lại là đang làm giữa chừng thì nó mất luôn :|
Mà mình chưa bị như vậy nên cũng ko biết sao

mình xài xiao,mong ae nào đó có thể thường xuyên update bản mới dùm mình,mình không có nick admin panel nên không tự update được.....

soft asian tốn khoản 15$ mà sài chung đc cả đống người . lại còn tự động fake ip cũng lợi lắm soft bây giờ to rõ lại có pause như máy trạm đấy các bác

panel 10 ID nhưng có thể add rồi tự xóa rồi lại add thành ra ko biết bao nhiêu . chỉ cần login vào soft rồi thì có xóa trên panel vẫn làm việc bình thường có gì pm nich: bad_boy0619 mình sẽ giải thích rõ hơn nhé

bản mới nhất của asian mà cũng vướng lỗi này, hix:binhsua23:

gặp lỗi đó thì bạn bấm cái nút ở giữa bấm xong thì stop work liền sau đó đánh mấy cái còn lại như vậy bạn chỉ sai 1 code của ID dính lỗi thôi . rồi lại đăng nhập làm việc bình thường :)

gặp lỗi đó thì bạn bấm cái nút ở giữa bấm xong thì stop work liền sau đó đánh mấy cái còn lại như vậy bạn chỉ sai 1 code của ID dính lỗi thôi . rồi lại đăng nhập làm việc bình thường :)
Cái này mới biết à nha! Cám ơn huynh đài!

có ai biết cho nào add ID UY TÍN ko? trang WED và giá cả thế nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week